Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03

Tìm thấy: 12:12 03/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo trường Mầm non Tuy Lộc cơ sở 2, xã Tiên Lương
Tên gói thầu
Gói thầu số 03
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp, cải tạo trường Mầm non Tuy Lộc cơ sở 2, xã Tiên Lương
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tiên Lương, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
11:30 14/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
61/QĐ-TTDVSNC
Ngày phê duyệt
03/06/2026 12:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM DỊCH VỤ SỰ NGHIỆP CÔNG XÃ TIÊN LƯƠNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:11 03/06/2026
đến
11:30 14/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:30 14/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
29.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/06/2026 (12/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGỌC ÁNH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 35, tổ 70B, khu 6C - - Phường Nông Trang - Tỉnh Phú Thọ
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP GIA PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Khu Đá Thờ - - Xã Phù Ninh - Tỉnh Phú Thọ
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP GIA PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu Đá Thờ - - Xã Phù Ninh - Tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Ô tô
1
3
Máy trộn bê tông
1
4
Máy trộn vữa
1
5
Máy đầm dùi
1
6
Máy đầm bàn
1
7
Máy đầm đất cầm tay
1
8
Máy cắt uốn cốt thép
1
9
Phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng xà gồ thép
1.201
tấn
2
Gia công cột thép
1.45
tấn
3
Lắp dựng cột thép các loại
1.45
tấn
4
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
4.461
100m2
5
Xốp bạc cách âm
436.885
m2
6
Khung bulong neo M18; L=400
12
bộ
7
Chụp chân cột
12
cái
8
Gia công khung đỡ máng nước Inox
0.02
tấn
9
Lắp dựng khung đỡ máng nước Inox
0.02
tấn
10
Lắp đặt máng thu nước Inox
46
m
11
Lắp đặt ống nhựa Đ/K ống 110mm
0.22
100m
12
Cầu chắn rác
4
quả
13
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
12
bộ
14
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
6
cái
15
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 20Ampe
1
cái
16
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2*1.5mm2
180
m
17
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=15mm
180
m
18
TƯỜNG RÀO
19
Đoạn (1-2; 6-7; 8-12)
20
Đào móng công trình, đất cấp III
0.314
100m3
21
Đắp đất nền móng công trình bằng thủ công
5.319
m3
22
Bê tông lót móng, mác 100, PCB30
3.271
m3
23
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB30
1.451
m3
24
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.22
100m2
25
Cốt thép móng Đ/K cốt thép <= 10mm
0.087
tấn
26
Xây gạch đất sét nung, vữa XM PCB30, mác 75#
11.872
m3
27
Trát tường ngoài, vữa XM PCB30 mác 75
159.152
m2
28
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà
159.152
m2
29
Trát tường ngoài, vữa XM PCB30 mác 75
294.3
m2
30
SÂN BÊ TÔNG
31
Sân S1 :
32
Đào nền đất cấp IV
18.15
m3
33
Xây gạch đất sét nung, vữa XM PCB30, mác 75#
4.948
m3
34
Trát tường ngoài, vữa XM PCB30 mác 75
9.432
m2
35
Lót cát sân bê tông dày 5cm
27.049
m3
36
Bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB30
18.15
m3
37
Đánh bóng bề mặt nền bê tông
239.1
m2
38
Cắt khe bê tông
20
10m
39
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM PCB30 mác 75
19.656
m2
40
Sân S2:
41
Đào nền, đất cấp IV
37.7
m3
42
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.189
100m3
43
Bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB30
37.7
m3
44
Lát nền, sàn, vữa XM PCB30 mác 75
377
m2
45
RÃNH THOÁT NƯỚC
46
Đào đất cấp III
50.375
m3
47
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.168
100m3
48
Ván khuôn móng
0.25
100m2
49
Bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 200, PCB30
6.25
m3
50
Xây gạch không nung, vữa XM PCB30, mác 75#
12.375
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 24

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây