Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Chi phí thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 19:09 30/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo đường giao thông từ Phùng Xá đi Xuy Xá, xã Hồng Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Chi phí thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp, cải tạo đường giao thông từ Phùng Xá đi Xuy Xá, xã Hồng Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố hỗ trợ, ngân sách xã Hồng Sơn (Nguồn thu từ đấu giá quyền sử dụng đất) và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hồng Sơn, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
10:00 17/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1581/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
30/07/2026 19:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án Đầu tư - Hạ tầng xã Hồng Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:08 30/07/2026
đến
10:00 17/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 17/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.500.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ năm trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/08/2026 (14/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Trường Sơn Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 136, khu dịch vụ Xa La, tổ 11, Phường Hà Đông, TP Hà Nội, Việt Nam
2 Công ty Cổ phần tư vấn giao thông vận tải Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán C-TT8-2, khu nhà ở Him Lam Vạn Phúc, Phường Hà Đông, TP Hà Nội, Việt Nam
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng giao thông Tây Thăng Long Tư vấn lập E-HSMT Số 15, Xóm 11, Thôn Cao Lãm, Xã Vân Đình, TP Hà Nội, Việt Nam
4 Công ty cổ phần thương mại 89 Thăng Long Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 01 đường Chùa, thôn Vũ Lăng, xã Dân Hòa, TP Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng giao thông Tây Thăng Long Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 15, Xóm 11, Thôn Cao Lãm, Xã Vân Đình, TP Hà Nội, Việt Nam
6 Công ty cổ phần thương mại 89 Thăng Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 01 đường Chùa, thôn Vũ Lăng, xã Dân Hòa, TP Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy san/ủi (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
2
Máy đào ≥ 0,5 m3 (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
2
3
Máy phun nhựa đường (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
4
Lu bánh thép (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
5
Lu bánh lốp (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
6
Ô tô tự đổ ≥ 05 tấn (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
2
7
Cần cẩu hoặc ô tô gắn cẩu, sức nâng ≥ 06 tấn (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
8
Máy trộn bê tông (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
2
9
Máy trộn vữa (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
2
10
Máy đầm dùi (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
2
11
Máy đầm bàn (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
2
12
Máy đầm cóc (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
2
13
Máy thủy bình hoặc Máy toàn đạc điện tử (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
2
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
30.5404
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp I
538.9485
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đào cấp bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
14.3753
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào cấp bằng thủ công, đất cấp II
253.6815
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
354.07
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.6576
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II
11.604
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đào khuôn bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
35.8377
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đào khuôn đường bằng thủ công, đất cấp II
632.43
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Khối lượng bù vênh BTNC C19
11.7043
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Đào tường chắn, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
39.6182
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đào tường chắn bằng thủ công, đất cấp II
699.1455
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Ống nhựa PVC D60mm, khoảng cách 4m / ống, L=0.90m
1.075
100m
Theo quy định tại Chương V
15
Đệm đá dăm 2x4
3.5
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Đệm đá dăm 4x6
0.5
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Đệm cát vàng
9.5
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Vải địa kỹ thuật 2 lớp :0.4x0.4m
0.1
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông giằng, đá 1x2, mác 250
9.99
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Ván khuôn thép. Ván khuôn giằng
0.5004
100m2
Theo quy định tại Chương V
21
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.7319
tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
136.24
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Xây móng kè đá hộc VXM mác 100#
970.5
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Xây thân kè đá hộc VXM mác 100#
1202.1
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Chét khe bằng bao tải tẩm nhựa đường, 6m/khe
230.48
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Ống nhựa PVC D60mm, khoảng cách 4m / ống, L=0.90m
4.01
100m
Theo quy định tại Chương V
27
Đệm đá dăm 2x4
11.23
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Đệm đá dăm 4x6
1.6
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Đệm cát vàng
30.48
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Vải địa kỹ thuật 2 lớp :0.4x0.4m
0.3208
100m2
Theo quy định tại Chương V
31
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
681.2
100m
Theo quy định tại Chương V
32
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông giằng, đá 1x2, mác 250
32.06
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Ván khuôn thép. Ván khuôn giằng
1.6036
100m2
Theo quy định tại Chương V
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
2.3481
tấn
Theo quy định tại Chương V
35
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
18.74
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Xây móng kè đá hộc VXM mác 100#
137.29
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Xây thân kè đá hộc VXM mác 100#
208.77
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Chét khe bằng bao tải tẩm nhựa đường, 6m/khe
36.59
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Ống nhựa PVC D60mm, khoảng cách 4m / ống, L=0.90m
0.6
100m
Theo quy định tại Chương V
40
Đệm đá dăm 2x4
1.4
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Đệm đá dăm 4x6
0.2
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Đệm cát vàng
3.8
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Vải địa kỹ thuật 2 lớp :0.4x0.4m
0.04
100m2
Theo quy định tại Chương V
44
Đóng cọc tre L=2.5m, mật độ 20 cọc/m2 bằng máy đào 0,5m3, đất cấp I
93.475
100m
Theo quy định tại Chương V
45
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông giằng, đá 1x2, mác 250
3.99
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Ván khuôn thép. Ván khuôn giằng
0.2002
100m2
Theo quy định tại Chương V
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.2921
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
4.86
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Xây móng kè đá hộc VXM mác 100#
37.91
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Xây thân kè đá hộc VXM mác 100#
77.61
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Chi phí thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Chi phí thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 29

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây