Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Chi phí thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:47 05/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường từ Hạ Quất đi bãi rác Viêm Khê, xã Hồng Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Chi phí thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường từ Hạ Quất đi bãi rác Viêm Khê, xã Hồng Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Hà Nội hỗ trợ, ngân sách xã Hồng Sơn (nguồn thu từ đấu giá quyền sử dụng đất) và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hồng Sơn, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
15:00 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1966/QĐ-BQL ngày 04/9/2026
Ngày phê duyệt
05/09/2026 11:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án Đầu tư - Hạ tầng xã Hồng Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:46 05/09/2026
đến
15:00 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
250.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (12/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Kiên Đạt Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đội 9, Xã Phù Lưu Tế, xã Mỹ Đức, Thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH kinh doanh và xây dựng Phú Thành Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đội 7, thôn Đoan Nữ, Xã Hồng Sơn, Thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn lập E-HSMT Thôn Ngũ Thượng, Xã Hồng Sơn, thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Đầu tư Phát triển Xây dựng Thương mại Thành Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 27, LK 27, Khu đô thị mới Văn Phú, phường Kiến Hưng, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Ngũ Thượng, Xã Hồng Sơn, thành phố Hà Nội
6 Công ty Cổ phần Đầu tư Phát triển Xây dựng Thương mại Thành Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 27, LK 27, Khu đô thị mới Văn Phú, phường Kiến Hưng, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ tải trọng ≥ 7T (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực);
2
2
Máy lu ≥ 10T (Kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực);
1
3
Máy đào ≥ 0,4m3 (Kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực);
1
4
Máy ủi (Kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực);
1
5
Máy trộn vữa (Còn sử dụng tốt, có hoá đơn kèm theo)
2
6
Máy trộn bê tông (Còn sử dụng tốt, có hoá đơn kèm theo)
2
7
Máy Đầm đất cầm tay (Còn sử dụng tốt, có hoá đơn kèm theo)
2
8
Máy cắt uốn thép (Còn sử dụng tốt, có hoá đơn kèm theo)
2
9
Máy hàn (Còn sử dụng tốt, có hoá đơn kèm theo)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KÈ + NỀN ĐƯỜNG
2
I. Phần kè
3
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 20cm
40
cây
4
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 20cm
40
gốc cây
5
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
8.1
m2
6
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
7.52
m3
7
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
424.539
m3
8
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
38.209
100m3
9
Đắp nền đường bằng đất đá hỗn hợp K >= 0,95
6.527
100m3
10
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
38.723
100m3
11
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
9.829
100m3
12
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.075
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
0.075
100m3
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
0.075
100m3
15
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
1146.34
100m
16
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
302.13
m3
17
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100
1317.94
m3
18
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100
1421.47
m3
19
Vải địa kỹ thuật bịt ống
0.29
100m2
20
Ống nhựa PVC D100
1.044
100m
21
Khe lún 2 lớp giấy dầu, 3 lớp nhựa đường
273.94
m2
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
126.08
m3
23
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
6.304
100m2
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.475
tấn
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
2.415
tấn
26
II. Phần đương.
27
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp I
181.961
m3
28
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp I
34.573
100m3
29
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II
1.944
m3
30
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.175
100m3
31
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
36.587
100m3
32
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
36.587
100m3
33
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
36.587
100m3
34
Cày xới mặt đường cũ, mặt đường đá dăm hoặc láng nhựa
34.415
100m2
35
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
34.415
100m2
36
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
707.09
m3
37
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
106.06
m3
38
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
7.759
100m3
39
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
7.071
100m3
40
Rải giấy dầu lớp cách ly
34.415
100m2
41
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
2.755
100m2
42
III. Phần cọc tiêu
43
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông cọc, cột, đá 1x2, mác 200, PCB30
4.96
m3
44
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn bê tông đúc sẵn, ván khuôn gỗ, ván khuôn cọc, cột
1.322
100m2
45
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <= 10mm
0.408
tấn
46
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
275
1 cấu kiện
47
Sơn cọc tiêu bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
132.15
m2
48
IV. Phần kênh xây
49
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
132.76
m3
50
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB30
58
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Chi phí thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Chi phí thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây