Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 15:39 28/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường trục liên xóm từ đầu xóm 5 qua đình đi qua chợ đến hết xóm 7, thôn Nội Xá, xã Vạn Thái, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ứng Hòa, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:30 06/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
191/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
02/10/2024 15:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Vạn Thái
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:32 28/10/2024
đến
15:30 06/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 06/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/11/2024 (06/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng Vân Đình Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 31 xóm Bệnh Viện, thôn Thanh Ấm, thị trấn Vân Đình, huyện Ứng Hoà, thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần xây dựng phát triển Thái Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Số 77, tổ 8 Nhân Trạch, phường Phú Lương, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng đô thị và hạ tầng Hà Nội Tư vấn thẩm định E-HSMT NO02-LK29, khu đất dịch vụ LK20a, LK20b, phường Dương Nội, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần xây dựng phát triển Thái Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 77, tổ 8 Nhân Trạch, phường Phú Lương, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng đô thị và hạ tầng Hà Nội Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu NO02-LK29, khu đất dịch vụ LK20a, LK20b, phường Dương Nội, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ tải trọng hàng hóa ≤ 10 tấn (Kèm theo giấy đăng ký, giấy đăng kiểm còn hiệu lực)
1
2
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,4 m3 (Kèm theo giấy đăng kiểm hoặc giấy kiểm định còn hiệu lực)
1
3
Máy ủi công suất ≤ 110 CV (Kèm theo giấy đăng kiểm hoặc giấy kiểm định còn hiệu lực)
1
4
Máy lu rung có lực rung ≥ 16 tấn (Kèm theo giấy đăng kiểm hoặc giấy kiểm định còn hiệu lực)
1
5
Máy lu trọng lượng tĩnh ≥ 10 tấn (Kèm theo giấy đăng kiểm hoặc giấy kiểm định còn hiệu lực)
1
6
Máy rải bê tông nhựa công suất ≥ 130 CV (Kèm theo giấy đăng kiểm hoặc giấy kiểm định còn hiệu lực)
1
7
Máy đầm cóc (Kèm theo hóa đơn)
1
8
Máy trộn vật liệu (Kèm theo hóa đơn)
1
9
Máy đầm dùi (Kèm theo hóa đơn)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
Đào nền đường, đất cấp II
2.03
m3
3
Đào nền đường, đất cấp IV
84.16
m3
4
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 4km bằng ô tô
86.19
m3
5
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
4.181
100m3
6
Đắp công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.045
100m3
7
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2
5.337
100m2
8
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
30.798
100m2
9
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
5.337
100m2
10
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 6 cm
32.988
100m2
11
Sản xuất đá dăm đen và bê tông nhựa bằng trạm trộn
5.443
100tấn
12
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 15km, ôtô tự đổ
5.443
100tấn
13
Bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
33.81
m3
14
RÃNH THOÁT NƯỚC
15
Cắt sàn bê tông bằng máy, chiều dày sàn <=10cm .
1087.48
m
16
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp, đất cấp IV
577.02
m3
17
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
74.24
m3
18
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
141.47
m3
19
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
759.78
m2
20
Ván khuôn xà dầm, giằng
5.072
100m2
21
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
1.79
tấn
22
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
41.46
m3
23
Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
6.259
tấn
24
Ván khuôn nắp đan, tấm chớp
2.211
100m2
25
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
49.09
m3
26
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
556
cấu kiện
27
Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.457
tấn
28
Ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.219
100m2
29
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
2.75
m3
30
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
23
cấu kiện
31
Mua bộ ga gang thu nước, tải trọng 125KN
23
bộ
32
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.535
100m3
33
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 4km bằng ô tô
577.02
m3
34
CẢI TẠO HỐ THU NƯỚC
35
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
18
cấu kiện
36
Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.053
tấn
37
Ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.026
100m2
38
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
0.45
m3
39
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
9
cấu kiện
40
Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.139
tấn
41
Ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.068
100m2
42
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
0.72
m3
43
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
9
cấu kiện
44
Mua bộ ga gang thu nước, tải trọng 125KN
9
bộ
45
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 4km bằng ô tô
7.71
m3
46
MƯƠNG DẪN NƯỚC B600
47
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
0.288
100m3
48
Đắp cát công trình, đắp nền móng công trình
3.197
m3
49
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
7.673
m3
50
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
18.418
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây