Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:33 13/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sĩ xã Kim Đường, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương hỗ trợ, ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ứng Hòa, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 22/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
227/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/11/2024 08:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Kim Đường
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:31 13/11/2024
đến
15:00 22/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 22/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
39.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/11/2024 (21/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Vân Đình Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 31 xóm Bệnh Viện, thôn Thanh Ấm, Thị Trấn Vân Đình, Huyện Ứng Hoà, Thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH tư vấn đấu thầu và xây dựng Nguyễn Gia Tư vấn lập E-HSMT Số 144, ngõ 107 Lĩnh Nam, phường Vĩnh Hưng, quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH phát triển HDC Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 62, ngách 111/44 Yên Lộ, tổ 13, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH tư vấn đấu thầu và xây dựng Nguyễn Gia Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 144, ngõ 107 Lĩnh Nam, phường Vĩnh Hưng, quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
5 Công ty TNHH phát triển HDC Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 62, ngách 111/44 Yên Lộ, tổ 13, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
6 Phòng QLĐT huyện Ứng Hòa Đơn vị thẩm định báo cáo KTKT Thị trấn Vân Đình, huyện Ứng Hòa, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ ≥ 5T (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực)
1
2
Máy đào ≥ 0,4 m3 (Kèm theo đăng kiểm còn hiệu lực
1
3
Máy cắt gạch đá ≥ 1,5 kW (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
4
Máy cắt uốn thép ≥ 5,0 kW (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
5
Máy hàn điện ≥ 23,0 kW (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
6
Máy đầm đầm dùi (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
7
Máy đầm bàn (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
8
Máy đầm đất cầm tay (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
9
Máy trộn vữa ≥ 80 lít (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
10
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
11
Máy khoan bê tông cầm tay (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHÁ DỠ
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
5.922
m2
3
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
7.0775
m3
4
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
2.6299
m3
5
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
7.2442
m3
6
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
3.8041
m3
7
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
41.3685
m3
8
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
62.1242
m3
9
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
62.1242
m3
10
SÂN, HẠ TẦNG
11
SAN NỀN + SÂN
12
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
1.0552
100m3
13
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp II
26.118
m3
14
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.3787
100m3
15
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
94.0248
m3
16
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
94.0248
m3
17
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
14.2082
m3
18
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 75, PCB30
56.8328
m3
19
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 75, PCB30
81.6971
m3
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1299
tấn
21
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.7113
tấn
22
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.3918
100m2
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB30
6.4642
m3
24
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
8.5821
100m3
25
Mua đất đồi đầm K90
944.031
m3
26
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 1km
94.4031
10m3/1km
27
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 10km
94.4031
10m3/1km
28
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 60km
94.4031
10m3/1km
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB30
79.535
m3
30
Lát sân gạch Terazoo 400x400
795.35
m2
31
BỒN CÂY, BỒN HOA
32
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
3.4579
m3
33
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
2.2032
m3
34
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
9.5388
m3
35
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
77.132
m2
36
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
77.132
m2
37
Di chuyển và trồng tận dụng lại 02 cây đại
2
cây
38
Trồng, chăm sóc cây Tùng tháp
18
cây/lần
39
ĐIỆN CHIẾU SÁNG
40
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
0.576
m3
41
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.576
m3
42
Lắp hệ khung móng M16
2
bộ
43
Tháo dỡ di chuyển 02 cột đèn cũ, lắp vị trí mới, bổ sung thép tấm đế, hàn táp cứng, tháo dỡ bóng, chóa đèn cũ
2
bộ
44
Lắp đèn cao áp ở độ cao h <=12m
4
bộ
45
Lắp đặt đèn tường, đèn trang trí và các loại đèn khác - Đèn LED pha 50W
4
bộ
46
Lắp đặt đèn tường, đèn trang trí và các loại đèn khác - Đèn LED pha 100W
2
bộ
47
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
2
bộ
48
Lắp đặt ổ cắm đôi 10A/250V
2
cái
49
Đế âm
2
cái
50
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 10Ampe
5
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây