Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Mua thuốc Generic

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:13 23/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện Công an tỉnh Thanh Hóa năm 2026 - 2027
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Mua thuốc Generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện Công an tỉnh Thanh Hóa năm 2026 - 2027
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn quỹ Bảo hiểm y tế, nguồn thu từ các dịch vụ y tế của Bệnh viện Công an tỉnh Thanh Hóa
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hạc Thành, Tỉnh Thanh Hoá
Thời điểm đóng thầu
10:00 03/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
08/QĐ-PH06
Ngày phê duyệt
23/03/2026 15:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Công an tỉnh Thanh Hóa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:12 23/03/2026
đến
10:00 03/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 03/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
68.572.453 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi tám triệu năm trăm bảy mươi hai nghìn bốn trăm năm mươi ba đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/04/2026 (01/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TM-XD HOÀNG LONG Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 41 đường Ngô Quyền, , Phường Sầm Sơn, Tỉnh Thanh Hóa
2 Công ty TNHH Dịch vụ kỹ thuật và thương mại NSC Tư vấn thẩm định E-HSMT Phố Quan Nội 1, P Nguyệt Viên, tỉnh Thanh Hóa
3 CÔNG TY TNHH TM-XD HOÀNG LONG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 41 đường Ngô Quyền, , Phường Sầm Sơn, Tỉnh Thanh Hóa
4 Công ty TNHH Dịch vụ kỹ thuật và thương mại NSC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phố Quan Nội 1, P Nguyệt Viên, tỉnh Thanh Hóa

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Fentanyl
5.691.000
5.691.000
0
12 tháng
2
Morphin
2.800.000
2.800.000
0
12 tháng
3
Lidocain hydroclodrid
75.000.000
75.000.000
0
12 tháng
4
Ibuprofen
50.000.000
50.000.000
0
12 tháng
5
Etoricoxib
63.000.000
63.000.000
0
12 tháng
6
Diclofenac
963.600
963.600
0
12 tháng
7
Paracetamol
10.500.000
10.500.000
0
12 tháng
8
Allopurinol
66.000.000
66.000.000
0
12 tháng
9
Colchicin
17.140.000
17.140.000
0
12 tháng
10
Methocarbamol
56.000.000
56.000.000
0
12 tháng
11
Loratadin
4.880.000
4.880.000
0
12 tháng
12
Fexofenadin
18.900.000
18.900.000
0
12 tháng
13
Cetirizin
80.000.000
80.000.000
0
12 tháng
14
Diphenhydramin
8.070.000
8.070.000
0
12 tháng
15
Cinnarizin
27.900.000
27.900.000
0
12 tháng
16
Gabapentin
25.000.000
25.000.000
0
12 tháng
17
Amoxicillin + Acid clavulanic
38.850.000
38.850.000
0
12 tháng
18
Cefuroxim
261.000.000
261.000.000
0
12 tháng
19
Ciprofloxacin
38.600.000
38.600.000
0
12 tháng
20
Cefdinir
30.780.000
30.780.000
0
12 tháng
21
Levofloxacin
9.620.000
9.620.000
0
12 tháng
22
Ofloxacin
1.900.000
1.900.000
0
12 tháng
23
Tetracyclin hydroclorid
7.320.000
7.320.000
0
12 tháng
24
Tenofovir
15.280.000
15.280.000
0
12 tháng
25
Itraconazol
7.900.000
7.900.000
0
12 tháng
26
Ketoconazol
843.400
843.400
0
12 tháng
27
Albumin
15.186.660
15.186.660
0
12 tháng
28
Trimetazidin
27.050.000
27.050.000
0
12 tháng
29
Trimetazidin
2.195.000
2.195.000
0
12 tháng
30
Amlodipin
30.850.000
30.850.000
0
12 tháng
31
Amlodipin + lisinopril
305.000.000
305.000.000
0
12 tháng
32
Perindopril + amlodipin
178.800.000
178.800.000
0
12 tháng
33
Perindopril + indapamid
32.500.000
32.500.000
0
12 tháng
34
Felodipin
56.800.000
56.800.000
0
12 tháng
35
Metoprolol
81.250.000
81.250.000
0
12 tháng
36
Bisoprolol
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
37
Lisinopril + hydroclorothiazid
77.700.000
77.700.000
0
12 tháng
38
Lisinopril + hydroclorothiazid
162.000.000
162.000.000
0
12 tháng
39
Enalapril + hydrochlorothiazid
116.490.000
116.490.000
0
12 tháng
40
Perindopril + Indapamid
207.000.000
207.000.000
0
12 tháng
41
Pravastatin
131.000.000
131.000.000
0
12 tháng
42
Fluvastatin
79.800.000
79.800.000
0
12 tháng
43
Rosuvastatin
67.600.000
67.600.000
0
12 tháng
44
Benzoyl peroxid
18.000.000
18.000.000
0
12 tháng
45
Clotrimazol
2.200.000
2.200.000
0
12 tháng
46
Fusidic acid + betamethason
19.668.000
19.668.000
0
12 tháng
47
Mometason furoat
6.066.600
6.066.600
0
12 tháng
48
Povidon iodin
21.200.000
21.200.000
0
12 tháng
49
Furosemid + spironolacton
2.817.000
2.817.000
0
12 tháng
50
Bismuth
29.725.000
29.725.000
0
12 tháng
51
Metoclopramid
1.420.000
1.420.000
0
12 tháng
52
Drotaverin clohydrat
11.340.000
11.340.000
0
12 tháng
53
Drotaverin clohydrat
21.000.000
21.000.000
0
12 tháng
54
Drotaverin clohydrat
2.513.000
2.513.000
0
12 tháng
55
Bacillus clausii
36.100.000
36.100.000
0
12 tháng
56
Saccharomyces boulardii
33.900.000
33.900.000
0
12 tháng
57
Loperamid
564.000
564.000
0
12 tháng
58
L-ornithin L-aspartat
45.000.000
45.000.000
0
12 tháng
59
Silymarin
17.310.000
17.310.000
0
12 tháng
60
Methyl prednisolon
45.999.000
45.999.000
0
12 tháng
61
Hydrocortison
35.000.000
35.000.000
0
12 tháng
62
Dexamethason phosphat + neomycin
7.586.600
7.586.600
0
12 tháng
63
Insulin người trộn, hỗn hợp
110.934.000
110.934.000
0
12 tháng
64
Insulin người trộn, hỗn hợp
209.460.000
209.460.000
0
12 tháng
65
Metformin
367.700.000
367.700.000
0
12 tháng
66
Metformin
210.000.000
210.000.000
0
12 tháng
67
Gliclazid
49.500.000
49.500.000
0
12 tháng
68
Glimepirid + Metformin
260.000.000
260.000.000
0
12 tháng
69
Tizanidin hydroclorid
6.300.000
6.300.000
0
12 tháng
70
Eperison
7.120.000
7.120.000
0
12 tháng
71
Naphazolin
525.000
525.000
0
12 tháng
72
Betahistin
19.548.000
19.548.000
0
12 tháng
73
Acetyl leucin
92.240.000
92.240.000
0
12 tháng
74
Acetyl leucin
15.600.000
15.600.000
0
12 tháng
75
Piracetam
11.150.000
11.150.000
0
12 tháng
76
Ginkgo biloba
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
77
Bambuterol
5.639.000
5.639.000
0
12 tháng
78
Ambroxol
35.340.000
35.340.000
0
12 tháng
79
Codein + terpin hydrat
20.000.000
20.000.000
0
12 tháng
80
Bromhexin hydroclorid
6.300.000
6.300.000
0
12 tháng
81
Sorbitol
13.125.000
13.125.000
0
12 tháng
82
Glucose
9.514.000
9.514.000
0
12 tháng
83
Glucose
10.364.000
10.364.000
0
12 tháng
84
Vitamin B1 + B6 + B12
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
85
Vitamin B1 + B6 + B12
44.100.000
44.100.000
0
12 tháng
86
Vitamin B1 + B6 + B12
7.300.000
7.300.000
0
12 tháng
87
Vitamin B6 + Magnesi lactat
29.880.000
29.880.000
0
12 tháng
88
Calci carbonat + Vitamin D3
11.970.000
11.970.000
0
12 tháng
89
Vitamin A + D2 (Vitamin A + D3)
16.000.000
16.000.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Mua thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Mua thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây