Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Mua vật tư nhà lưới

Tìm thấy: 15:11 23/03/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Xây dựng mô hình ứng dụng tiến bộ khoa học công nghệ sản xuất rau an toàn theo tiêu chuẩn VietGAP tại huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc Giang
Gói thầu
Gói thầu số 03: Mua vật tư nhà lưới
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp nguyên liệu, vật liệu, máy móc thiết bị phục vụ cho dự án Xây dựng mô hình ứng dụng tiến bộ khoa học công nghệ sản xuất rau an toàn theo tiêu chuẩn VietGAP tại huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc Giang
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 31/03/2020
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
09:47 21/03/2020
đến
10:00 31/03/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
10:00 31/03/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
45.000.000 VND
Bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Thịnh Linh Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Thôn 9 (Thửa đất B23, tờ bản đồ số 03), xã Tam Hưng, huyện Thuỷ Nguyên, thành phố Hải Phòng
2 Công ty Cổ phần Xây dựng KOTO Đơn vị thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu Số 3, ngách 15, ngõ 310, đường Nguyễn Văn Cừ, phường Bồ Đề, quận Long Biên, thành phố Hà Nội

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Công ty TNHH Sinh vật cảnh Hoàng Linh
E-CDNT 1.2 Gói thầu số 03: Mua vật tư nhà lưới
Xây dựng mô hình ứng dụng tiến bộ khoa học công nghệ sản xuất rau an toàn theo tiêu chuẩn VietGAP tại huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc Giang
365 Ngày
E-CDNT 3 Ngân sách nhà nước
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Công ty TNHH Sinh vật cảnh Hoàng Linh , địa chỉ: Tiểu khu 1, thị trấn Neo, huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc Giang
- Chủ đầu tư: Công ty TNHH Sinh vật cảnh Hoàng Linh - Địa chỉ: Tiểu khu 1, thị trấn Nham Biền, huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc Giang.
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT: Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Thịnh Linh; Địa chỉ: Thôn 9 (Thửa đất B23, tờ bản đồ số 03), xã Tam Hưng, huyện Thuỷ Nguyên, thành phố Hải Phòng. + Đơn vị thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng KOTO - Địa chỉ: Số 3, ngách 15, ngõ 310, đường Nguyễn Văn Cừ, phường Bồ Đề, quận Long Biên, thành phố Hà Nội.


- Bên mời thầu: Công ty TNHH Sinh vật cảnh Hoàng Linh , địa chỉ: Tiểu khu 1, thị trấn Neo, huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc Giang
- Chủ đầu tư: Công ty TNHH Sinh vật cảnh Hoàng Linh - Địa chỉ: Tiểu khu 1, thị trấn Nham Biền, huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc Giang.


E-CDNT 10.1(g)
* Tài liệu chứng minh về tư cách hợp lệ của nhà thầu: - Giấy đăng ký kinh doanh hoặc Quyết định thành lập, hoạt động do cơ quan có thẩm quyền của nước mà nhà thầu đang hoạt động cấp; - Báo cáo tài chính năm 2017, 2018, 2019 và một trong các tài liệu sau: + Biên bản kiểm tra quyết toán thuế của nhà thầu trong năm 2017, 2018, 2019; + Tờ khai tự quyết toán thuế (thuế GTGT và thuế thu nhập doanh nghiệp) có xác nhận của cơ quan quản lý thuế hoặc tờ khai quyết toán thuế điện tử và tài liệu chứng minh thực hiện nghĩa vụ nộp thuế phù hợp với tờ khai năm 2017, 2018, 2019; + Văn bản xác nhận của cơ quan quản lý thuế (xác nhận nộp cả năm) về việc thực hiện nghĩa vụ nộp thuế trong năm 2017, 2018, 2019; + Báo cáo tài chính được kiểm toán năm 2017 2018, 2019 hoặc Biên bản xét duyệt, thẩm định quyết toán ngân sách (đối với các đơn vị hành chính sự nghiệp). * Tài liệu chứng minh kinh nghiệm: + Hợp đồng, phụ lục hợp đồng (nếu có), thỏa thuận liên danh (nếu liên danh); + Biên bản nghiệm thu công việc hoàn thành; biên bản thanh lý hợp đồng (nếu đã thanh lý).
E-CDNT 10.2(c)
- Đối với hàng hóa nhập khẩu: Yêu cầu có cam kết cung cấp Giấy chứng nhận xuất xứ hàng hóa (C/O) và Giấy chứng nhận chất lượng hàng hóa (C/Q) khi đã trúng thầu. - Đối với hàng hóa sản xuất trong nước: Yêu cầu có cam kết cung cấp phiếu xuất xưởng hoặc phiếu xuất kho của Nhà máy, đơn vị sản xuất khi đã trúng thầu.
E-CDNT 12.2
Đối với các hàng hóa được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hóa được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam cần yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hóa tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV.
E-CDNT 14.3 Không áp dụng
E-CDNT 15.2
- Bản kê khai thông tin về đại lý hoặc đại diện có khả năng sẵn sàng thực hiện các nghĩa vụ của nhà thầu như bảo hành, bảo trì, sửa chữa, hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác: địa chỉ, số điện thoại. - Cam kết có cam kết có mặt sau 24 giờ kể từ khi nhận được yêu cầu sửa chữa, khắc phục khắc phục các hư hỏng, sai sót... kể từ khi nhận được yêu cầu của chủ đầu tư.
E-CDNT 16.1 40 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 45.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 70 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Công ty TNHH Sinh vật cảnh Hoàng Linh - Địa chỉ: Tiểu khu 1, thị trấn Nham Biền, huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc Giang.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Bộ trưởng Bộ Khoa học và Công nghệ + Địa chỉ: số 113 Trần Duy Hưng, phường Trung Hòa, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.. + Điện thoại: 0243.9437.056
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Văn phòng Chương trình nông thôn miền núi + Địa chỉ: số 113 Trần Duy Hưng, phường Trung Hòa, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội. + Điện thoại: 0243.5560.602
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Văn phòng Chương trình nông thôn miền núi + Địa chỉ: số 113 Trần Duy Hưng, phường Trung Hòa, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội. + Điện thoại: 0243.5560.602
E-CDNT 34

0

0

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Cột chờ thanh lòng trong 81 Cái Mục 2, Chương V
2 Ván khuôn cổ cột 81 Cái Mục 2, Chương V
3 Cột ban công 60 Cái Mục 2, Chương V
4 Cột ống thép76 81 Cái Mục 2, Chương V
5 Kèo ống D50 vòm lớn 81 Cái Mục 2, Chương V
6 Kèo ống D50 vòm nhỏ 81 Cái Mục 2, Chương V
7 Máng xối 315 Cái Mục 2, Chương V
8 Bát liên kết máng xối 90 Cái Mục 2, Chương V
9 Gia cố cửa sổ cho vòm giữa 309 Cái Mục 2, Chương V
10 Hệ thanh giằng liên kết 315 M Mục 2, Chương V
11 Động cơ bánh răng cửa sổ 1 Cái Mục 2, Chương V
12 Động cơ cửa sổ 6 Cái Mục 2, Chương V
13 Khoang cách ly- 2 cửa 1 cái Mục 2, Chương V
14 Phụ kiện kết nối, ốc vít 450 kg Mục 2, Chương V
15 Thanh nẹp màng 1.650 m Mục 2, Chương V
16 Động cơ kéo của rèm cửa sổ biên 2 Cái Mục 2, Chương V
17 Màn Polyethylene 6.000 m2 Mục 2, Chương V
18 Lưới chống côn trùng 50mesh 1.800 m2 Mục 2, Chương V
19 Dây tưới PE 1.950 m Mục 2, Chương V
20 Ống và đầu nhỏ giọt mạng nhện (Bộ nhỏ giọt chia 4) 1.950 Cái Mục 2, Chương V
21 Vòi tưới trung tâm nhà kính 150 m Mục 2, Chương V
22 Phụ kiện kết nối + đầu dây 90 Cái Mục 2, Chương V
23 Van điện 24 AC 1 Cái Mục 2, Chương V
24 Hệ thống cấp nước, bộ lọc và bộ châm phân 1 HT Mục 2, Chương V
25 Bộ lọc bán tự động 1 Cái Mục 2, Chương V
26 Màn phủ công nghiệp 3.300 m2 Mục 2, Chương V
27 Giàn treo 30 Cái Mục 2, Chương V
28 Dây thép mạ kẽm 1.950 m Mục 2, Chương V
29 Giàn đỡ 750 m Mục 2, Chương V
30 Tủ khóa cáp và phụ kiện 60 Kg Mục 2, Chương V
31 Quạt đối lưu 11.000 m3 6 Cái Mục 2, Chương V
32 Hộp bảo vệ (Rơle an toàn) 6 Cái Mục 2, Chương V
33 Dây điện 450 m Mục 2, Chương V
34 Bộ điều khiển tưới và châm phân 1 Cái Mục 2, Chương V
35 Tủ điện 1 Cái Mục 2, Chương V

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 365 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Cột chờ thanh lòng trong 81 Cái Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
2 Ván khuôn cổ cột 81 Cái Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
3 Cột ban công 60 Cái Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
4 Cột ống thép76 81 Cái Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
5 Kèo ống D50 vòm lớn 81 Cái Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
6 Kèo ống D50 vòm nhỏ 81 Cái Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
7 Máng xối 315 Cái Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
8 Bát liên kết máng xối 90 Cái Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
9 Gia cố cửa sổ cho vòm giữa 309 Cái Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
10 Hệ thanh giằng liên kết 315 M Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
11 Động cơ bánh răng cửa sổ 1 Cái Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
12 Động cơ cửa sổ 6 Cái Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
13 Khoang cách ly- 2 cửa 1 cái Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
14 Phụ kiện kết nối, ốc vít 450 kg Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
15 Thanh nẹp màng 1.650 m Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
16 Động cơ kéo của rèm cửa sổ biên 2 Cái Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
17 Màn Polyethylene 6.000 m2 Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
18 Lưới chống côn trùng 50mesh 1.800 m2 Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
19 Dây tưới PE 1.950 m Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
20 Ống và đầu nhỏ giọt mạng nhện (Bộ nhỏ giọt chia 4) 1.950 Cái Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
21 Vòi tưới trung tâm nhà kính 150 m Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
22 Phụ kiện kết nối + đầu dây 90 Cái Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
23 Van điện 24 AC 1 Cái Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
24 Hệ thống cấp nước, bộ lọc và bộ châm phân 1 HT Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
25 Bộ lọc bán tự động 1 Cái Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
26 Màn phủ công nghiệp 3.300 m2 Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
27 Giàn treo 30 Cái Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
28 Dây thép mạ kẽm 1.950 m Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
29 Giàn đỡ 750 m Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
30 Tủ khóa cáp và phụ kiện 60 Kg Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
31 Quạt đối lưu 11.000 m3 6 Cái Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
32 Hộp bảo vệ (Rơle an toàn) 6 Cái Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
33 Dây điện 450 m Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
34 Bộ điều khiển tưới và châm phân 1 Cái Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày
35 Tủ điện 1 Cái Địa bàn tỉnh Bắc Giang 365 ngày

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Cột chờ thanh lòng trong
81 Cái Mục 2, Chương V
2 Ván khuôn cổ cột
81 Cái Mục 2, Chương V
3 Cột ban công
60 Cái Mục 2, Chương V
4 Cột ống thép76
81 Cái Mục 2, Chương V
5 Kèo ống D50 vòm lớn
81 Cái Mục 2, Chương V
6 Kèo ống D50 vòm nhỏ
81 Cái Mục 2, Chương V
7 Máng xối
315 Cái Mục 2, Chương V
8 Bát liên kết máng xối
90 Cái Mục 2, Chương V
9 Gia cố cửa sổ cho vòm giữa
309 Cái Mục 2, Chương V
10 Hệ thanh giằng liên kết
315 M Mục 2, Chương V
11 Động cơ bánh răng cửa sổ
1 Cái Mục 2, Chương V
12 Động cơ cửa sổ
6 Cái Mục 2, Chương V
13 Khoang cách ly- 2 cửa
1 cái Mục 2, Chương V
14 Phụ kiện kết nối, ốc vít
450 kg Mục 2, Chương V
15 Thanh nẹp màng
1.650 m Mục 2, Chương V
16 Động cơ kéo của rèm cửa sổ biên
2 Cái Mục 2, Chương V
17 Màn Polyethylene
6.000 m2 Mục 2, Chương V
18 Lưới chống côn trùng 50mesh
1.800 m2 Mục 2, Chương V
19 Dây tưới PE
1.950 m Mục 2, Chương V
20 Ống và đầu nhỏ giọt mạng nhện (Bộ nhỏ giọt chia 4)
1.950 Cái Mục 2, Chương V
21 Vòi tưới trung tâm nhà kính
150 m Mục 2, Chương V
22 Phụ kiện kết nối + đầu dây
90 Cái Mục 2, Chương V
23 Van điện 24 AC
1 Cái Mục 2, Chương V
24 Hệ thống cấp nước, bộ lọc và bộ châm phân
1 HT Mục 2, Chương V
25 Bộ lọc bán tự động
1 Cái Mục 2, Chương V
26 Màn phủ công nghiệp
3.300 m2 Mục 2, Chương V
27 Giàn treo
30 Cái Mục 2, Chương V
28 Dây thép mạ kẽm
1.950 m Mục 2, Chương V
29 Giàn đỡ
750 m Mục 2, Chương V
30 Tủ khóa cáp và phụ kiện
60 Kg Mục 2, Chương V
31 Quạt đối lưu 11.000 m3
6 Cái Mục 2, Chương V
32 Hộp bảo vệ (Rơle an toàn)
6 Cái Mục 2, Chương V
33 Dây điện
450 m Mục 2, Chương V
34 Bộ điều khiển tưới và châm phân
1 Cái Mục 2, Chương V
35 Tủ điện
1 Cái Mục 2, Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Mua vật tư nhà lưới". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Mua vật tư nhà lưới" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 165

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây