Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Phần xây dựng

Tìm thấy: 20:37 05/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sân vận động xã Nghi Liên
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Phần xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Vinh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 14/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 265/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
02/10/2024 20:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy Ban Nhân dân xã Nghi Liên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:35 05/10/2024
đến
07:00 14/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 14/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
63.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/10/2024 (11/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Hòa Cường Phát Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xóm Nam Liên, xã Nghi Liên, thành phố Vinh
2 Phòng Quản lý Đô thị thành phố Vinh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thành phố Vinh
3 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt Tư vấn lập E-HSMT Số 01 ngõ 09 đường Đốc Thiết, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
4 Công ty CP đầu tư phát triển 369 Tư vấn thẩm định E-HSMT Xóm 5, xã Hưng Tân, huyện Hưng Nguyên, tỉnh Nghệ An
5 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 01 ngõ 09 đường Đốc Thiết, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
6 Công ty CP đầu tư phát triển 369 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xóm 5, xã Hưng Tân, huyện Hưng Nguyên, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn
1
2
Máy cắt uốn cốt thép
1
3
Máy cắt gạch đá
1
4
Máy đầm dùi
1
5
Máy đầm bàn
1
6
Máy đầm đất cầm tay
1
7
Máy khoan bê tông cầm tay
1
8
Máy trộn bê tông - dung tích: ≥250 lít
2
9
Máy đào - dung tích gầu: ≥0,8 m3
2
10
Máy ủi - công suất: ≥108cv
1
11
Ô tô tự đổ - tải trọng cho phép tham gia giao thông: ≥7 tấn
2
12
Cần cẩu bánh hơi ≥6 tấn
1
13
Máy lu bánh thép - trọng lượng: ≥10 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0143
100m2
2
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.0134
100m2
3
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
2
1 cấu kiện
4
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
20.691
m2
5
Láng bể nước, giếng nước, giếng cáp dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
2.2101
m2
6
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0624
100m3
7
HẠNG MỤC: CỔNG CHÍNH (02 CỔNG)
8
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.1499
100m3
9
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.024
m3
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0717
tấn
11
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.0544
tấn
12
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0824
100m2
13
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
2.8773
m3
14
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
1.2365
m3
15
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.05
100m3
16
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0104
tấn
17
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0708
tấn
18
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.0986
100m2
19
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.5421
m3
20
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
4.9459
m3
21
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,05m2, vữa XM M75, PCB40 (Đá Marble màu xám)
2.616
m2
22
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
32.0488
m2
23
Đắp phào kép, vữa XM M75, PCB40
11.2
m
24
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
44.64
m
25
Đắp chi tiết trang trí tường trụ cổng CT.1 (Nhân công bậc 4,0/7 - Nhóm 2)
8
công
26
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
32.0488
m2
27
Gia công cổng sắt
0.6145
tấn
28
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
17.286
m2
29
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
31.847
1m2
30
Bản lề gông cỡ lớn
12
bộ
31
Ổ khóa bằng đồng
2
cái
32
Bánh xe sắt D70
4
cái
33
HẠNG MỤC: CỔNG PHỤ (02 CỔNG)
34
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.1499
100m3
35
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.024
m3
36
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0717
tấn
37
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.0544
tấn
38
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0824
100m2
39
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
2.8773
m3
40
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
0.6048
m3
41
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.05
100m3
42
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.009
tấn
43
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0632
tấn
44
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.088
100m2
45
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.484
m3
46
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
2.016
m3
47
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,05m2, vữa XM M75, PCB40 (Đá Marble màu xám)
2
m2
48
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
20.0728
m2
49
Đắp phào kép, vữa XM M75, PCB40
8
m
50
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
39.2
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Phần xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Phần xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 96

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây