Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Phần xây lắp

Tìm thấy: 14:38 26/07/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở Đảng ủy, HĐND, UBND, UBMTTQ phường Cửa Nam, thành phố Vinh
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Phần xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Vinh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 05/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
70 Ngày
Số quyết định phê duyệt
167/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
26/07/2023 14:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Cửa Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:36 26/07/2023
đến
08:00 05/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 05/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
21.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
100 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/08/2023 (13/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH VINH NGHỆ AN Tư vấn lập E-HSMT Số 22, đường Bờ Kênh, khối 11, phường Hà Huy Tập, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An, Việt Nam - Phường Hà Huy Tập - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
2 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt Tư vấn thẩm định E-HSMT Nhà số 01, Ngõ số 9, Đường Đốc Thiết - Phường Hưng Bình - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH VINH NGHỆ AN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 22, đường Bờ Kênh, khối 11, phường Hà Huy Tập, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An, Việt Nam - Phường Hà Huy Tập - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
4 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Nhà số 01, Ngõ số 9, Đường Đốc Thiết - Phường Hưng Bình - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất: 1,7 kW
1
2
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW
1
3
Máy hàn điện 23kW
1
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW
1
5
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: 1,5 kW
1
6
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg
1
7
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
1
8
Máy trộn vữa - dung tích: 150 lít
1
9
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: 1,00 kW
1
10
Ô tô tự đổ 5T
1
11
Máy đào 0,5m3
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤50cm
1
gốc
2
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
20.9372
m3
3
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
3.4274
100m2
4
Tháo dỡ cửa nhôm bằng thủ công
37.24
m2
5
Tháo dỡ cửa gỗ bằng thủ công
15.33
m2
6
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
6.3
m
7
Cạo rỉ các kết cấu thép - xuyên hoa cửa
42.612
m2
8
Phá dỡ nền lát vữa - sê nô
97.5185
m2
9
Phá dỡ nền gạch lá nem
290.6074
m2
10
Phá lớp vữa trát tường ngoài nhà
313.2175
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường ngoài nhà (phần còn lại)
719.579
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường trong nhà
1169.5806
m2
13
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - trụ, cột, má cửa
143.274
m2
14
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
461.9828
m2
15
Phá lớp vữa trát cầu thang
29.9536
m2
16
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ - gờ chỉ
9.92
m2
17
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kw-lắp đặt ống thoát nước mái
0.3146
m3
18
Tháo dỡ máy điều hoà bằng thủ công (Tận dụng lắp lại)
27
cái
19
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m (tính 3 tháng thi công)
9.6904
100m2
20
Lắp dựng lưới chống bụi cho công trình
969.048
m2
21
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
46.6572
m3
22
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T-(8km)
46.6572
m3
23
Gia công xà gồ thép
0.0558
tấn
24
Lắp dựng xà gồ thép
0.0558
tấn
25
Lợp mái che tường bằng tôn xốp, dày 0,45mm
0.106
100m2
26
Lợp mái tôn sóng vuông dày 0,42mm
3.4274
100m2
27
Ke chống bão 4 cái/1m2
1414.68
cái
28
Máng thu nước tôn khổ 980
6.86
md
29
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1244
100m3
30
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 20x20x40cm - Chiều dày 20cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
34.4896
m3
31
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.5504
100m2
32
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
2.4194
m3
33
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,36m2, vữa XM M75, PCB40
312.8673
m2
34
Lát nền, sàn gạch chống trơn KT: 300x300, vữa XM M75, PCB40
19.3046
m2
35
Ốp tường gạch KT: 300x600, vữa XM M75, PCB40
64.3315
m2
36
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao - trần thả WC
19.3046
m2
37
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột - chân móng
65.484
m2
38
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
97.5185
m2
39
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
23.6021
m2
40
Trát cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
29.9536
m2
41
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M50, PCB40
355.126
m2
42
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
19.5195
m2
43
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, XM PCB40
42
m
44
Trát Phào đơn, vữa XM M75, XM PCB40
212
m
45
Trát Phào kép, vữa XM M75, XM PCB40
122
m
46
Gờ móc nước vữa XM M75, PCB40
120
m
47
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
992.875
m2
48
Bả bằng bột bả vào tường
2281.6856
m2
49
Sơn dầm, trần, tường trong nhà bằng sơn Jolex hoặc tương đương loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1332.3741
m2
50
Sơn dầm, trần, tường trong nhà bằng sơn Jolex hoặc tương đương loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1074.705
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây