Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 10:23 14/04/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Di chuyển hệ thống viễn thông phục vụ GPMB dự án Đầu tư, cải tạo, nâng cấp tỉnh lộ 413 đoạn từ Km0+00 đến Km5+900 thị xã Sơn Tây
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Hà Nội (kinh phí GPMB do Chủ đầu tư dự án cấp)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 26/04/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
45/QĐ-PTQĐ
Ngày phê duyệt
14/04/2023 10:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm phát triển quỹ đất thị xã Sơn Tây
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:22 14/04/2023
đến
11:00 26/04/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 26/04/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/04/2023 (24/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Viễn thông và công nghệ ACT Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán số 189, tổ 13, thôn Mậu Lương, phường Kiến Hưng, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH tư vấn công nghiệp xây dựng Sao Mai Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 9A4 khu dân cư 918, đường Nguyễn Văn Linh, phường Phúc Đồng, quận Long Biên, thành phố Hà Nội.
3 Phòng Quản lý đô thị thị xã Sơn Tây Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 07, Đinh Tiên Hoàng, phường Ngô Quyền, thị xã Sơn Tây, TP Hà Nội
4 Trung tâm tư vấn khoa học kỹ thuật cầu đường Hà Nội (công ty TNHH) Tư vấn lập E-HSMT Số 01, Quang Trung, quận Hà Đông, TP Hà Nội
5 Công ty TNHH tư vấn và kiểm định Bắc Hải Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 31, ngách 65, ngõ 40, tổ dân phố Ngọc Trục, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, TP Hà Nội
6 Trung tâm tư vấn khoa học kỹ thuật cầu đường Hà Nội (công ty TNHH) Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 01, Quang Trung, quận Hà Đông, TP Hà Nội
7 Công ty TNHH tư vấn và kiểm định Bắc Hải Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 31, ngách 65, ngõ 40, tổ dân phố Ngọc Trục, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, TP Hà Nội

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào <= 0,4m3 còn sử dụng tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là đăng ký hoặc đăng kiểm còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm mở thầu))
1
2
Máy hàn cáp quang còn sử dụng tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là hoá đơn)
2
3
Máy đo cáp quang OTDR còn sử dụng tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là hoá đơn)
2
4
Máy đo công suất cáp quang còn sử dụng tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là hoá đơn)
2
5
Máy hàn điện ≥23kw còn sử dụng tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là hoá đơn)
1
6
Máy cắt uốn thép 5kw còn sử dụng tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là hoá đơn)
1
7
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn còn sử dụng tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm mở thầu)
1
8
Cần cẩu còn sử dụng tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm mở thầu)
1
9
Máy đầm dùi ≥1,5kw còn sử dụng tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là hoá đơn)
1
10
Máy trộn bê tông ≥250l còn sử dụng tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là hoá đơn)
1
11
Máy điện thoại liên lạc quang còn sử dụng tốt (kèm theo tài liệu chứng minh là hóa đơn
1
12
Máy thủy bình (kèm theo tài liệu chứng minh là hóa đơn)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: DỊCH CHUYỂN HẠ TẦNG THÔNG TIN VIỄN THÔNG CỦA VNPT
2
Tháo dỡ thu hồi cột bê tông đơn loại 6 - 6,5 m, bằng cơ giới
78
cột
3
Tháo dỡ thu hồi cột bê tông đôi loại 6 - 6,5 m, bằng cơ giới
10
cột
4
Tháo dỡ thu hồi cột bê tông đơn loại 7 - 8 m, bằng cơ giới
41
cột
5
Tháo dỡ thu hồi cột bê tông đôi loại 7 - 8 m, bằng cơ giới
3
cột
6
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
63
m3
7
Thu hồi cáp quang treo loại cáp 48 sợi
21.77
km
8
Thu hồi cáp quang treo loại cáp 24 sợi
5.111
km
9
Thu hồi cáp quang treo loại cáp 12 sợi
7.73
km
10
Thu hồi cáp quang trong cống bể loại cáp 96 sợi
0.97
km
11
Thu hồi cáp quang trong cống bể loại cáp 48 sợi
10.941
km
12
Thu hồi cáp quang trong cống bể loại cáp 24 sợi
2.03
km
13
Thu hồi cáp quang trong cống bể loại cáp 12 sợi
0.92
km
14
Thu hồi cáp đồng treo loại cáp 100x2x0,5
1.733
km
15
Thu hồi cáp đồng treo loại cáp 50x2x0,5
0.2
km
16
Thu hồi cáp đồng trong cống bể loại cáp 500x2x0,5
1.225
km
17
Thu hồi cáp đồng trong cống bể loại cáp 300x2x0,5
0.78
km
18
Thu hồi cáp đồng trong cống bể loại cáp 20x2x0,5
0.486
km
19
Vận chuyển cáp trong phạm vi 1000m bằng Ô tô -5T
6.1
tấn
20
Vận chuyển cáp đồng + quang từ nơi tập kết về kho TTVT (bằng ô tô)
2
ca
21
Vận chuyển cáp đồng + quang cẩu từ nơi tập kết về kho TTVT (bằng cẩu)
4
ca
22
HẠNG MỤC: DỊCH CHUYỂN TẠM
23
Đào đất rãnh cáp, hố ga R<=1m S<=1m, đất C III (đào đất trồng cột bê tông)
88
m3
24
Lắp dựng cột bê tông đơn loại 8 m, cột không trang bị thu lôi. Lắp, dựng bằng thủ công ( cột tận Dụng )
8
cột
25
Lắp dựng cột bê tông đơn loại 7- 8 m, cột không trang bị thu lôi. Lắp, dựng bằng cơ giới ( cột Cấp mới)
80
cột
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đỏ 4x6, mác 150
73.75
m3
27
Sơn đánh số tuyến cột treo cáp
88
cột
28
Lắp phụ kiện để treo cáp đồng, cáp quang trên cột có sẵn
1525
cột
29
Ra, kéo, căng hãm cáp quang treo, loại cáp 96 sợi ( cáp cấp mới )
1.025
km
30
Ra, kéo, căng hãm cáp quang treo, loại cáp 48 sợi ( cáp cấp mới )
37.98
km
31
Ra, kéo, căng hãm cáp quang treo, loại cáp 24 sợi ( cáp cấp mới )
7.28
km
32
Ra, kéo, căng hãm cáp quang treo, loại cáp 12 sợi ( cáp cấp mới )
7.28
km
33
Ra, kéo, căng hãm cáp quang treo, loại cáp 24 sợi ( cáp tận dụng )
0.1
km
34
Ra, kéo, căng hãm cáp quang treo, loại cáp 12 sợi ( cáp tận dụng )
1.6
km
35
Hàn nối măng sông cáp sợi quang, loại cáp quang 96 FO
2
bộ MX
36
Hàn nối măng sông cáp sợi quang, loại cáp quang 48 FO
14
bộ MX
37
Hàn nối măng sông cáp sợi quang, loại cáp quang 24 FO
4
bộ MX
38
Hàn nối măng sông cáp sợi quang, loại cáp quang 12 FO
29
bộ MX
39
Hàn nối ODF cáp sợi quang, loại cáp quang 48 FO
11
Hộp
40
Hàn nối ODF cáp sợi quang, loại cáp quang 24 FO
6
Hộp
41
Hàn nối ODF cáp sợi quang, loại cáp quang 12 FO
19
Hộp
42
Lắp đặt tủ, hộp cáp đồng treo trên cột tròn
36
cột
43
Vận chuyển cáp đồng + quang từ nơi tập kết về kho TTVT (bằng ô tô)
2
ca
44
Vận chuyển cáp đồng + quang cẩu từ nơi tập kết về kho TTVT (bằng cẩu)
4
ca
45
HẠNG MỤC: DỊCH CHUYỂN CHÍNH THỨC
46
Đào rãnh cáp hố ga, chiều rộng móng ≤3m sâu ≤ 2m, đất C III bằng máy
13.914
100m3
47
Lắp ống dẫn cáp, loại ống PVC F <= 114 mm, nong một đầu . Số ống tổ hợp =4
122.35
100m/ống
48
Lắp ống dẫn cáp, loại ống PVC F <= 114 mm, nong một đầu . Số ống tổ hợp =2
42.86
100m/ống
49
Lắp đặt cút cong F 110
60
cái
50
Lấp đất và đầm rãnh cáp đào qua nền, lề đường, đất C III
1292.63
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Phát triển quỹ đất Thị xã Sơn Tây như sau:

  • Có quan hệ với 77 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,32 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 78,79%, Tư vấn 21,21%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 224.976.215.648 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 210.668.107.973 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,36%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 118

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây