Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:02 04/07/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, chống xuống cấp Khu giảng đường A và B, cơ sở 41 Lê Duẩn thuộcTrường Đại học Ngoại Ngữ, Đại học Đà Nẵng.
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn hợp pháp của Trường Đại học Ngoại ngữ - Đại học Đà Nẵng.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 11/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1135/QĐ-ĐHND
Ngày phê duyệt
03/07/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Đại Học Ngoại Ngữ - Đại Học Đà Nẵng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:00 04/07/2023
đến
08:00 11/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 11/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/07/2023 (08/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Xí nghiệp Tư vấn Thiết kế II - Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 517 Trần Cao Vân, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng.
2 Công ty TNHH MTV Sắc màu Kiến trúc Viêṭ Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán K11/21 Đỗ Quang, phường Vĩnh Trung, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng.
3 Ban Quản lý Cơ sở vật chất và Đầu tư - Đại học Đà Nẵng Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán 41 Lê Duẩn, phường Hải Châu 1, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng.
4 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư ACI Tư vấn lập E-HSMT Số 227 Ỷ Lan Nguyên Phi, phường Hòa Cường Bắc, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng, Việt Nam.
5 Công ty Cổ phần Tư vấn và Xây dựng APL Tư vấn thẩm định E-HSMT 71 Lư Giang, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng.
6 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư ACI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 227 Ỷ Lan Nguyên Phi, phường Hòa Cường Bắc, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng, Việt Nam.
7 Công ty Cổ phần Tư vấn và Xây dựng APL Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 71 Lư Giang, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa >=150 lít, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc đi thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần I. Phần sữa chữa gia cường kết cấu
2
A.Trát vữa không co ngót:
3
Đục lớp bê tông mặt ngoài bằng máy khoan bê tông, chiều dày đục ≤3cm, đục theo phương nằm ngang
8.609
m2
4
Vệ sinh bề mặt kết cấu bê tông
8.609
m2
5
Quét 3 lớp dung dịch chống thấm - Dung dịch chống thấm ( tương đương Vmat Latex HC) (định mức 0,25kg/m2/lớp)
8.609
1m2
6
B. Độ dày trung bình lớp vữa cần xử lý 4,5- 6cm, chia làm nhiều lần thi công để phù hợp khối lượng:
7
Trát vữa vào trụ, cột, lam đứng, lan can - 3 lần ( mỗi lần dày 2cm ), vữa không co ngót cường độ cao mac 350
2.914
m2
8
Trát vữa vào dầm - 3 lần ( mỗi lần dày 1,5cm ), vữa không co ngót cường độ cao mac 350
2.605
m2
9
Trát trần - 3 lần ( mỗi lần dày 1,5cm ), vữa không co ngót cường độ cao mac 350
3.09
m2
10
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
7.419
m2
11
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà (đã bã) bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
7.419
m2
12
C. Gia cường vải FRP:
13
Phá lớp vữa trát dầm, trần
34.44
m2
14
Mài, vệ sinh bề mặt kết cấu bê tông chuẩn bị cho công tác dán vải FRP
34.44
1m2
15
Quét keo và dán vải FRP vào kết cấu bê tông - Dán 2 lớp chồng lên nhau
61.2
1m2
16
Trát trần, vữa không co ngót mac 350
34.44
m2
17
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
38.8
m2
18
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
38.8
m2
19
Phần II. Phần cải tạo cửa xuống cấp, gạch lát nền xuống cấp, thấm tường, mái, khe lún, tường bung tróc
20
A. Phần phá dỡ:
21
Tháo dỡ cửa gỗ kính, khung hoa sắt bằng thủ công
113.97
m2
22
Phá dỡ nền gạch cũ trong phòng
6
m2
23
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ bung tróc trong phòng (30% diện tích tường)
94.728
m2
24
Đục tẩy bề mặt sàn sê nô trên mái trước khi chống thấm trung bình 3cm
147.18
1m2
25
Tháo dỡ mái tôn chụp khe lún
11.2
m2
26
Tháo dỡ thiết bị điện, điều hòa để thi công xử lý tường bong tróc sau đó lắp đặt hoàn trả hiện trạng
15
Công
27
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
5.471
m3
28
Vận chuyển vật liệu từ trên cao xuống, tôn lợp mái tập kết 1 chỗ
0.112
100m2
29
Xúc giá hạ lên xe để đi đổ
5.836
m3
30
Vận chuyển giả hạ đi đổ bằng ô tô 5 Tấn, cự ly <=1000m
0.058
100m3
31
Vận chuyển giả hạ đi đổ bằng ô tô 5 Tấn, cự ly 4 km tiếp theo (Bãi đổ Hòa Sơn)
0.058
100m3
32
Vận chuyển giả hạ đi đổ bằng ô tô 5 Tấn, cự ly 10 km tiếp theo (Bãi đổ Hòa Sơn)
0.058
100m3
33
A. Xử lý cửa hư hỏng, sơn cửa
34
Thay Lề đã bị hư hỏng cho cửa gỗ (cửa sổ 4 cánh gồm: 08 bản lề; cửa sổ 2 cánh gồm: 4 bản lề). Loại bản lề thay thế là loại bản lề màu đen thép không rỉ bao gồm 1 lá trên và 1 lá dưới cài vào nhau thông qua 1 trục tròn xuyên suốt. (vật tư và nhân công)
156
Cái
35
Thay Chốt đã bị hư hỏng cho cửa gỗ (cửa sổ 4 cánh gồm: 02 chốt cửa, cửa sổ 2 cánh gồm: 2 chốt cửa). Chốt cửa là loại chốt bằng Inox không gỉ (vật tư và nhân công)
56
Cái
36
Cạo bỏ, chà nhám lớp sơn cũ trên bề mặt gỗ
104.514
m2
37
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ, sơn 2 mặt
104.514
m2
38
B. Chống thấm khe lún
39
Căng lưới thủy tinh bền kiềm gia cường cho chất chống thấm gốc xi măng, mắt lưới 4x4cm, sợi thủy tinh Gavazzic 1244-A (hoặc tương đương)
147.18
m2
40
Quét 1 lớp lót (tương đương sikaproof membrane) chống thấm sàn mái, sê nô(định mức: 0,3kg/m2/1lớp )
147.18
m2
41
Quét 3 lớp ( lớp 1+2+3) (tương đương sikaproof membrane) chống thấm sàn mái, sê nô(định mức cho cả 1 lớp: 0.6kg/m2/1lớp
147.18
m2
42
Quét 1 lớp kết nối (lớp 4) tương đương sikaroof latex chống thấm chống thấm sàn mái, sê nô(định mức: 0.3kg/m2/1lớp )
147.18
m2
43
Láng nền sàn dày 3cm, bảo vệ lớp chống thấm tạo dốc về sê nô vữa XM M75
147.18
m2
44
Lợp tole mái mạ màu, dày 0,5ly
0.182
100m2
45
B. Xây bít lỗ thông gió, Tô trát, sơn hoàn thiện, lát nền, Lắp cửa
46
Xây gạch rỗng bê tông 6 Lỗ (75 x115 x175)mm, xây bít lỗ thông gió các phòng, vữa XM mác 75
3.885
m3
47
Trát trụ cột, tường,chành cửa chiều dày trát 1.5cm, vữa XM mác 75
157.263
m2
48
Cửa đi 2 cánh mở quay, kính an toàn dày 6,38mm màu trắng (tương đương Nhôm xingfa) + Phụ kiện kèm theo (vật tư và nhân công)
37.95
m2
49
Cửa đi 1 cánh mở quay, kính an toàn dày 6,38mm màu trắng (tương đương Nhôm xingfa) + Phụ kiện kèm theo (vật tư và nhân công)
24.38
m2
50
Cạo bỏ chà nhám lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
1389.014
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây