Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 13:42 28/07/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường từ CCN Đồng Đình, thị trấn Cao Thượng đi TL 298 (Trụ sở điện lực Tân Yên) huyện Tân Yên
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
96/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
28/07/2023 13:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban QLDA đầu tư xây dựng huyện Tân Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:38 28/07/2023
đến
09:00 17/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 17/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/08/2023 (15/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn và xây dựng Việt Phương Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH Đăng Bích Tư vấn lập E-HSMT
3 Công ty TNHH Nguyệt Anh Bắc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT
4 Công ty TNHH Đăng Bích Tư vấn đánh giá E-HSDT
5 Công ty TNHH Nguyệt Anh Bắc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
3
2
Máy trộn bê tông. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
3
3
Máy trộn vữa. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
2
4
Máy cắt uốn thép. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
2
5
Máy đầm cóc. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
2
6
Máy đầm dùi. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
2
7
Máy đầm bàn. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
2
8
Máy đào. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
2
9
Máy lu rung. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
10
Máy lu bánh thép. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
11
Máy ủi. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
12
Máy san. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
13
Máy rải. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sứ chuỗi thủy tinh PC70E 24kV
99
bát
2
Phụ kiện sứ chuỗi néo đơn PC70E 24kV
9
bộ
3
Phụ kiện sứ chuỗi néo kép PC70E 24kV
12
bộ
4
Lắp đặt chuỗi cách điện néo đơn cho dây dẫn; chiều cao lắp đặt ≤20m, chuỗi cách điện néo đơn ≤5 bát
9
1 chuỗi
5
Lắp đặt chuỗi cách điện néo kép cho dây dẫn; chiều cao lắp đặt ≤20m, chuỗi cách điện néo kép ≤2x5 bát
12
1 chuỗi
6
Dây nhôm lõi thép AC-120mm2 (ACKII 120/19)
73.275
kg
7
Rải căng dây lấy độ võng bằng, dây nhôm lõi thép (AC, ACSR, AACSR,...); tiết diện dây ≤120mm2
0.918
km/dây
8
Ghíp nhôm 3 bu lông 50-250
54
cái
9
Đầu cốt A-120 4 BL
6
cái
10
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤120mm2
0.6
10 đầu cốt
11
Biển báo nguy hiểm
4
cái
12
Lắp đặt dao cách ly 3 pha ngoài trời, loại ≤ 35kV, không tiếp đất
1
1 bộ (3 pha)
13
Lắp đặt chống sét van ≤ 35kV
1
bộ
14
Mua lưới ni lông báo hiệu cáp rộng 0,5m
10.15
md
15
Bảo vệ cáp ngầm, rải lưới ni lông
0.0508
100m2
16
Bảo vệ cáp ngầm. Tấm đan bê tông > 20kg
20
tấm
17
Kéo rải và lắp đặt cáp trong ống bảo vệ bằng; trọng lượng cáp ≤10,5kg/m
0.11
100m
18
Làm và lắp đặt đầu cáp; đầu cáp khô điện áp 22KV, tiết diện ruột cáp ≤120mm2
1
1 đầu cáp (3 pha)
19
HẠNG MỤC: THÍ NGHIỆM DỊCH CHUYỂN ĐƯỜNG DÂY TRUNG THẾ (ĐG 1781)
20
Thí nghiệm tiếp đất của cột điện, cột thu lôI bằng bê tông
4
1 vị trí
21
Thí nghiệm cáp lực, điện áp 1- 35kv, cáp 1 ruột
1
sợi
22
Thí nghiệm cách điện đứng, điện áp 3 - 35kv
8
cái
23
Thí nghiệm cách điện treo, đã lắp thành chuỗi
99
bát
24
HẠNG MỤC: THÁO DỠ ĐƯỜNG DÂY TRUNG THẾ (ĐM 203-2020)
25
Thay cột bê tông. Chiều cao cột <= 14m. (Hủy tại hiện trường)
2
1 cột
26
Thay cột bê tông. Chiều cao cột <= 18m.
4
1 cột
27
Tháo hạ xà, chụp đầu cột. Trọng lượng xà <=100kg (Thu hồi)
2
1 bộ
28
Thay xà, chụp đầu cột. Trọng lượng xà 100kg. Thay xà thép các loại cột : Néo
7
1 bộ
29
Thay xà, chụp đầu cột. Trọng lượng xà 25kg. Thay xà thép các loại cột : Đỡ
2
1 bộ
30
Tháo hạ dây nhôm lõi thép AC-120mm2 - Tháo dỡ hệ số 0,45
0.768
1km / 1dây
31
Tháo hạ dây nhôm lõi thép AC-120mm2 (Tận dụng kéo lại)
0.768
1km / 1dây
32
Đá dăm đệm móng 2x4
15.12
33
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn thép móng
0.12
100m²
34
Bê tông móng rộng ≤250cm đá 2x4, vữa bê tông mác 150
11.85
35
Đá dăm đệm móng 2x4
3.75
36
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤6m,, đất cấp II
2.9
100m³
37
Vận chuyển đất, trong phạm vi ≤1km
33.08
10m3/km
38
Vận chuyển đất, trong phạm vi 4km
33.08
10m3/km
39
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.41
100m³
40
Vật liệu đất mua về để đắp đất K95
182.26
41
Đắp cát đen xây dựng, độ chặt yêu cầu K=0,98
4.11
100m³
42
Lắp đặt, tháo dỡ ống cống D0,75m L=1m thi công (thu hồi 70% VL)
8
1 đoạn ống
43
Bê tông tường đá 1x2, vữa bê tông mác 150
4.3
44
Bê tông móng rộng ≤250cm đá 2x4, vữa bê tông mác 150
14.08
45
Ván khuôn gỗ tường
0.24
100m²
46
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn thép móng
0.278
100m²
47
Đá dăm đệm móng 2x4
0.7
48
Lắp đặt cống hộp đơn (1500x1500)mm, L=1,5m, TTHL93
12
1 đoạn cống
49
Lắp đặt cống hộp đơn (1500x1500)mm, L=1,5m, TTVH
8
1 đoạn cống
50
Nối cống hộp đơn, quy cách 1500x1500mm
19
1 mối nối

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 157

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây