Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:24 08/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hỗ trợ nước sinh hoạt cho vùng đồng bào dân tộc thiểu số ấp Phước Thọ
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình mục tiêu quốc gia phát trỉến kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu sổ và miền núi huyện Tri Tôn giai đoạn 2021-2030, giai đoạn I: từ năm 2021 đến năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tri Tôn, Tỉnh An Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 21/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
112/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/11/2023 16:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô LÂM

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:18 08/11/2023
đến
09:30 21/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 21/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/11/2023 (19/04/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SƠN THỊNH PHÚC Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Ấp Bình Thành - Xã Bình Mỹ - Huyện Châu Phú - Tỉnh An Giang
2 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM SƠN HÀ Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 58 Trần Phú, Khóm 4 - Thị trấn Tri Tôn - Huyện Tri Tôn - Tỉnh An Giang
3 Phòng kinh tế hạ tầng - huyện Tri Tôn Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán 152 Trần Hưng Đạo - Thị trấn Tri Tôn - Huyện Tri Tôn - An Giang
4 CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THUẬN THÀNH PHÚ Tư vấn lập E-HSMT Số 152 đường Cao Thắng - Phường Bình Khánh - Thành phố Long Xuyên - Tỉnh An Giang
5 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HITECH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 48/16 đường Nguyễn Du - Phường Mỹ Bình - Thành phố Long Xuyên - Tỉnh An Giang
6 CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THUẬN THÀNH PHÚ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 152 đường Cao Thắng - Phường Bình Khánh - Thành phố Long Xuyên - Tỉnh An Giang
7 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HITECH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 48/16 đường Nguyễn Du - Phường Mỹ Bình - Thành phố Long Xuyên - Tỉnh An Giang

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
132/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 29/12/2023
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
09:42 02/01/2024

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông 250 lít + Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê;
1
2
Ô tô tự đổ >= 7 tấn + Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Có giấy chứng nhận đăng ký của thiết bị; có chứng chỉ kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê;
2
3
Máy cắt uốn thép + Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê;
2
4
Máy bơm nước + Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê;
2
5
Mấy đầm bàn + Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê;
2
6
Máy đầm dùi + Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê;
2
7
Máy tưới nhựa + Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Có giấy chứng nhận đăng ký của thiết bị; có chứng chỉ kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê;
1
8
Máy lu bánh thép >=10 tấn + Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Có giấy chứng nhận đăng ký của thiết bị; có chứng chỉ kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê;
1
9
Máy thảm nhựa + Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Có giấy chứng nhận đăng ký của thiết bị; có chứng chỉ kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực + Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu xác nhận quyền sở hữu; + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị này và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê;
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: HẺM ĐAN TUNG (XÓM ĐON TUNG)
2
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
1
m3
3
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
46.25
1m3
4
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
45.549
m3
5
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông đường kính ống 63mm, dày 3,0mm
2.25
100 m
6
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE - Đường kính 63mm
4
cái
7
Lắp đặt ống nhựa uPVC miệng bát bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm, dày 3,8mm
0.01
100m
8
Lắp đặt ống nhựa uPVC miệng bát bằng p/p dán keo - Đường kính 60mm, dày 2,5mm
0.01
100m
9
Lắp đặt mối nối mềm EE - Đường kính 80mm
1
cái
10
Lắp đặt tê thu nhựa uPVC miệng bát nối bằng dán keo - Đường kính 90x60mm
1
cái
11
Lắp đặt mặt bích nhựa uPVC - Đường kính 60mm
1
cái
12
Lắp đặt van gang mặt bích ty chìm - Đường kính 50mm
1
cái
13
Lắp đặt mặt bích nhựa HDPE - Đường kính 63mm
1
cái
14
Lắp đặt nút bịt nhựa HDPE - Đường kính 63mm (ĐMx0,5)
1
cái
15
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
1.764
1m3
16
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
0.864
m3
17
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PC30
0.1
m3
18
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
0.0564
100m2
19
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.002
100m2
20
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PC40
0.05
m3
21
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PC40
0.27
m3
22
Khung nắp hố van
15.08
kg
23
Gia công khung nắp hố van
0.0151
tấn
24
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0272
tấn
25
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0081
tấn
26
Lắp đặt nắp chụp van gang DN150
1
cái
27
Thử áp lực đường ống nhựa - Đường kính 63mm (ĐMx0,75)
2.25
100m
28
Nước xúc xả ống + thử áp lực = Vnạp + Vrửa
1.7525
m3
29
Khử trùng ống nước - Đường kính 63mm
2.25
100m
30
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PC40
1
m3
31
HẠNG MỤC: HẺM PĂNG TÂY 1 (XÓM PĂNG TÂY)
32
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
1.3
m3
33
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
58.2708
1m3
34
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
57.3825
m3
35
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông đường kính ống 63mm, dày 3,0mm
2.76
100 m
36
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE - Đường kính 63mm
3
cái
37
Lắp đặt ống lồng nhựa uPVC miệng bát bằng p/p dán keo - Đường kính 114mm, dày 4,9mm
0.04
100m
38
Lắp đặt ống nhựa uPVC miệng bát bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm, dày 3,8mm
0.01
100m
39
Lắp đặt ống nhựa uPVC miệng bát bằng p/p dán keo - Đường kính 60mm, dày 2,5mm
0.01
100m
40
Lắp đặt mối nối mềm EE - Đường kính 80mm
1
cái
41
Lắp đặt tê thu nhựa uPVC miệng bát nối bằng dán keo - Đường kính 90x60mm
1
cái
42
Lắp đặt mặt bích nhựa uPVC - Đường kính 60mm
1
cái
43
Lắp đặt van gang mặt bích ty chìm - Đường kính 50mm
1
cái
44
Lắp đặt mặt bích nhựa HDPE - Đường kính 63mm
1
cái
45
Lắp đặt tê nhựa HDPE - Đường kính 63mm (ĐMx1,5)
1
cái
46
Lắp đặt nút bịt nhựa HDPE - Đường kính 63mm (ĐMx0,5)
2
cái
47
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
1.764
1m3
48
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
0.864
m3
49
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PC30
0.1
m3
50
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
0.0564
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THUẬN THÀNH PHÚ như sau:

  • Có quan hệ với 21 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,85 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 76,67%, Tư vấn 23,33%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.654.692.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.841.362.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,05%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 86

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây