Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:56 14/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà văn hóa thôn Chiền, xã Liêm Tiết, thành phố Phủ Lý
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố hỗ trợ, ngân sách xã và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
139/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/08/2024 17:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Liêm Tiết
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:55 14/08/2024
đến
09:00 24/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
29.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/08/2024 (22/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP TƯ VẤN HANDIC - ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN NHÀ NAM HÀ NỘI Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đường Lê Chân, tổ 22 - Phường Lê Hồng Phong - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
2 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HƯNG PHÁT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 12/156 Lê Công Thanh - Phường Trần Hưng Đạo - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
3 CÔNG TY CP TƯ VẤN HANDIC - ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN NHÀ NAM HÀ NỘI Tư vấn lập E-HSMT Đường Lê Chân, tổ 22 - Phường Lê Hồng Phong - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 05 tấn. - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Đối với thiết bị sở hữu phải có giấy chứng minh thuộc sở hữu của Nhà thầu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và giấy tờ chứng minh sở hữu của bên cho thuê).
1
2
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,5m3. - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Đối với thiết bị sở hữu phải có giấy chứng minh thuộc sở hữu của Nhà thầu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và giấy tờ chứng minh sở hữu của bên cho thuê).
1
3
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7kW. - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Đối với thiết bị sở hữu phải có giấy chứng minh thuộc sở hữu của Nhà thầu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và giấy tờ chứng minh sở hữu của bên cho thuê).
1
4
Máy cắt uốn thép ≥ 5kW. - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Đối với thiết bị sở hữu phải có giấy chứng minh thuộc sở hữu của Nhà thầu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và giấy tờ chứng minh sở hữu của bên cho thuê).
1
5
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70kg. - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Đối với thiết bị sở hữu phải có giấy chứng minh thuộc sở hữu của Nhà thầu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và giấy tờ chứng minh sở hữu của bên cho thuê).
1
6
Máy đầm dùi ≥ 1,5kW. - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Đối với thiết bị sở hữu phải có giấy chứng minh thuộc sở hữu của Nhà thầu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và giấy tờ chứng minh sở hữu của bên cho thuê).
1
7
Máy hàn điện ≥ 23kW. - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Đối với thiết bị sở hữu phải có giấy chứng minh thuộc sở hữu của Nhà thầu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và giấy tờ chứng minh sở hữu của bên cho thuê).
1
8
Máy trộn vữa ≥ 80 lít. - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Đối với thiết bị sở hữu phải có giấy chứng minh thuộc sở hữu của Nhà thầu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và giấy tờ chứng minh sở hữu của bên cho thuê).
1
9
Máy trộn bê tông ≥ 150 lít. - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt (Đối với thiết bị sở hữu phải có giấy chứng minh thuộc sở hữu của Nhà thầu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và giấy tờ chứng minh sở hữu của bên cho thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Nhà văn hóa
2
Móng
3
Đào móng băng, rộng >3m, sâu ≤3m - Cấp đất II
17.772
1m3
4
Đào móng, chiều rộng móng ≤20m - Cấp đất II
1.5995
100m3
5
Đóng cọc tre, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất II
50.1963
100m
6
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0803
100m3
7
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.1374
100m2
8
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm
8.6734
m3
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.4395
tấn
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.8342
tấn
11
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
1.4427
tấn
12
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.5814
100m2
13
Bê tông móng, rộng >200cm
32.8503
m3
14
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0435
tấn
15
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.4595
tấn
16
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.2679
100m2
17
Bê tông cột, TD >0,1m2, chiều cao ≤6m
2.3408
m3
18
Xây móng - Chiều dày ≤33cm
19.9281
m3
19
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0391
tấn
20
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.2239
tấn
21
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.1585
100m2
22
Bê tông xà dầm, chiều cao ≤6m
2.0679
m3
23
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
1.1519
100m3
24
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.4752
100m3
25
Vận chuyển đất 4km tiếp theo, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
0.4752
100m3/1km
26
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
0.4929
100m3
27
Bê tông nền
12.1018
m3
28
Phần thân
29
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1823
tấn
30
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.9489
tấn
31
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.8155
100m2
32
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m
5.0501
m3
33
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.3332
tấn
34
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.5504
tấn
35
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
1.2412
100m2
36
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m
10.5397
m3
37
Ván khuôn gỗ sàn mái
1.8346
100m2
38
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
2.3934
tấn
39
Bê tông sàn mái
16.961
m3
40
Xây tường thẳng. Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m
34.1922
m3
41
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.3409
100m2
42
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1096
tấn
43
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.3083
tấn
44
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng
2.7088
m3
45
Xây cột, trụ, chiều cao ≤6m
6.0573
m3
46
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác, chiều cao ≤6m
1.9523
m3
47
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1405
tấn
48
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0895
100m2
49
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m
1.2624
m3
50
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.2408
100m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN HANDIC - ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN NHÀ NAM HÀ NỘI như sau:

  • Có quan hệ với 15 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 158.641.640.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 158.410.561.377 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 62

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây