Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:49 13/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mương thoát nước sinh hoạt dân cư thôn 8 và thôn 3, xã Vĩnh Hưng, huyện Vĩnh Lộc
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới năm 2024; ngân sách huyện hỗ trợ 1.780 triệu đồng (theo Nghị quyết số 269/NQ-HĐND ngày 11/7/2024); ngân sách xã và huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vĩnh Lộc, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 23/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
74/QĐ-UBND ngày 11/09/2024
Ngày phê duyệt
11/09/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:47 13/09/2024
đến
15:00 23/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 23/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/09/2024 (21/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP xây dựng PACICO Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 04/109 Đường Nguyễn Tĩnh, Phường Đông Hương, Thành phố Thanh Hoá, Thanh Hoá
2 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Khánh An TH Tư vấn lập E-HSMT Lô 52 MBQH 1636, Phường Phú Sơn, Thành phố Thanh Hoá, Thanh Hoá
3 Công ty TNHH Gia Huy 368 Tư vấn thẩm định E-HSMT 43 Đoàn Trần Nghiệp, Phường Trường Thi, Thành phố Thanh Hoá, Thanh Hoá
4 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Khánh An TH Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô 52 MBQH 1636, Phường Phú Sơn, Thành phố Thanh Hoá, Thanh Hoá
5 Công ty TNHH Gia Huy 368 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 43 Đoàn Trần Nghiệp, Phường Trường Thi, Thành phố Thanh Hoá, Thanh Hoá

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn điện - công suất >= 5 kVA
1
2
Ô tô tải có cần cẩu hoặc cần cẩu
1
3
Máy cắt cốt thép - công suất >= 5 kW
1
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất >= 1,0 kW
1
5
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất >= 1,5 kW
1
6
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng >= 70 kg
1
7
Máy đào một gầu -  dung tích gầu từ 0,4m3 đến 0,80 m3
1
8
Máy trộn bê tông - dung tích >= 250 lít
1
9
Máy trộn vữa - dung tích >= 80 lít
1
10
Ô tô tự đổ - trọng tải >= 10 T
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
MƯƠNG ĐỒNG XOÀI THÔN 8
2
Vận chuyển đất - Cấp đất II
1.8909
100m3
3
Mua đất mỏ
408.016
m3
4
Đào móng - Cấp đất II
1.8909
100m3
5
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
2.9841
100m3
6
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB30
18.48
m3
7
Bê tông móng, M200, đá 1x2, PCB40
18.48
m3
8
Ván khuôn móng dài
0.6
100m2
9
Xây tường thẳng bằng gạch BT 6,5x10,5x22cm, vữa XM M50, PCB40
70.8
m3
10
Trát tường ngoài, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
324
m2
11
Ván khuôn mũ mố
1.2
100m2
12
Cốt thép mũ mố
0.7704
tấn
13
Bê tông mũ mố
8.16
m3
14
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn
21.6
m3
15
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
1.7184
tấn
16
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
3.024
tấn
17
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.6192
100m2
18
Khe lún: Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 1 lớp giấy 1 lớp nhựa
10.8
m2
19
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn
240
cái
20
MƯƠNG 500 THÔN 8
21
Vận chuyển đất - Cấp đất II
6.2492
100m3
22
Mua đất mỏ
1035.7571
m3
23
Đào móng - Cấp đất II
6.2492
100m3
24
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
7.5752
100m3
25
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB30
62.042
m3
26
Bê tông móng, M200, đá 1x2, PCB40
62.042
m3
27
Ván khuôn móng dài
2.315
100m2
28
Xây tường thẳng bằng gạch BT 6,5x10,5x22cm, vữa XM M50, PCB40
152.79
m3
29
Trát tường ngoài, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
694.5
m2
30
Ván khuôn mũ mố
4.63
100m2
31
Cốt thép mũ mố
2.9725
tấn
32
Bê tông mũ mố
31.484
m3
33
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn
69.45
m3
34
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
11.2741
tấn
35
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
2.528
100m2
36
Khe lún: Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 1 lớp giấy 1 lớp nhựa
26.854
m2
37
Đào san bãi đúc cấu kiện - Cấp đất III
0.5
100m3
38
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
500
m2
39
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn
463
cái
40
MƯƠNG THÔN 3; RÃNH QUA ĐƯỜNG
41
Vận chuyển đất - Cấp đất II
5.8352
100m3
42
Mua đất mỏ
510.1846
m3
43
Nạo vét kênh mương cũ đầu tuyến
6.624
m3
44
Phá dỡ kết cấu - Kết cấu gạch
79.86
m3
45
Đào móng - Cấp đất II
5.8352
100m3
46
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
4.3154
100m3
47
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB30
50.16
m3
48
Bê tông móng, M200, đá 1x2, PCB40
50.16
m3
49
Ván khuôn móng dài
2.2
100m2
50
Xây tường thẳng bằng gạch BT 6,5x10,5x22cm, vữa XM M50, PCB40
145.2
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây