Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:12 26/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo tuyến đường từ Tiểu đoàn 184 đến tổ 5, khu 1, phường Hà Khẩu
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công - Ngân sách phường (vốn ngân sách Thành phố cấp bổ sung có mục tiêu)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
13:30 05/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
305/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
26/09/2024 16:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân phường Hà Khẩu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:09 26/09/2024
đến
13:30 05/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:30 05/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/10/2024 (02/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty cổ phần xây dựng Đại Việt và Công ty cổ phần tư vấn kỹ thuật đô thị Việt Nam Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh
2 Viện Quy hoạch và Thiết kế xây dựng Quảng Ninh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Ngõ 3, phố Hải Thịnh, phường Hồng Hải, thành phố Hạ Long - Phường Hồng Hải - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
3 Công ty cổ phần tư vấn, môi trường PTT Tư vấn lập E-HSMT Tổ 16, khu 2 - Phường Hà Khẩu - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 71, khu 6 - Phường Cao Xanh - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
5 Công ty cổ phần tư vấn, môi trường PTT Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 16, khu 2 - Phường Hà Khẩu - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 71, khu 6 - Phường Cao Xanh - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào <= 1,25m3
1
2
Ôtô tự đổ <= 10 tấn
1
3
Máy lu
1
4
Máy đầm dùi
2
5
Máy trộn bê tông
1
6
Máy trộn vữa
1
7
Cần cẩu
1
8
Xe nâng
1
9
Bộ thí nghiệm điện
1
10
Máy toàn đạc điện tử hoặc máy thủy bình
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ghíp nối hạ thế 2 bu lông
26
Cái
2
Tấm móc khóa treo dây cột ly tâm TMK-16-LT
17
Cái
3
Phần tháo dỡ, lắp đặt lại, thu hồi
4
Tháo dỡ, lắp đặt lại cần đèn đơn trên cột BTLT
9
Cần
5
Tháo dỡ, thu hồi cáp treo vặn xoắn LV-ABC (2x16)mm2
123.42
m
6
Tháo dỡ, lắp đặt lại cáp treo vặn xoắn LV-ABC (2x16)mm2
302.94
m
7
Tháo dỡ, thu hồi đèn chiếu sáng bóng SON hiện có
10
Bộ
8
Tháo dỡ, lắp đặt lại đèn chiếu sáng bóng Led hiện có
1
Bộ
9
Tháo dỡ, lắp đặt lại dây lên đèn Cu/PVC/PVC 2x2,5mm2
27
m
10
Đảm bảo thi công
11
Công nhân điều khiển giao thông
60
công
12
Cờ vẫy
2
cái
13
áo bảo hộ lao động (áo phản quang)
2
áo
14
Biển chỉ dẫn tròn, tam giác cạnh 70cm
2
biển
15
Dây nhựa 3,5cm đảm bảo giao thông
30
m
16
Lắp đặt ống nhựa D80
0.192
100m
17
Sơn ống nhựa trắng đỏ
4.019
m2
18
Bê tông đổ lõi ống nhựa, đá 1x2, mác 100
0.096
m3
19
Bê tông đế cột, đá 1x2, mác 200
0.201
m3
20
Ván khuôn đế cột
0.029
100m2
21
Đèn báo hiệu
2
cái
22
Thuế, phí, lệ phí
23
Chi phí thí nghiệm VL điện
1
khoản
24
Chi phí ngừng và cấp điện trở lại
1
khoản
25
Chi phí nghiệm thu đóng điện bàn giao
1
khoản
26
Phí VSMT
1
khoản
27
Phí bảo vệ MT đối với khai thác đất
1
khoản
28
Phí bảo vệ MT đối với đổ thải
1
khoản
29
Phí cấp quyền khai thác khoáng sản
1
khoản
30
Nền mặt đường
31
Đào nền đường, đất cấp III
0.143
100m3
32
Đào khuôn đường, đất cấp III
4.65
100m3
33
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.418
100m3
34
Cày xới K95
6.056
100m3
35
Phá dỡ kết cấu bê tông mặt đường cũ
31.301
m3
36
Đào xúc phế thải mặt đường cũ lên phương tiện vận chuyển
0.313
100m3
37
Đào móng tường kè, đất cấp III
1.749
100m3
38
Đắp đất móng kè K95
0.717
100m3
39
Bê tông mặt đường M250 đá 2x4
602.937
m3
40
Lót nilon 2 lớp
53.162
100m2
41
Ván khuôn mặt đường
1.659
100m2
42
Móng CPDD loại 1 - 18cm
4.785
100m3
43
Xẻ khe co
31.5
10m
44
Cốt thép D25 khe giãn
0.416
tấn
45
Gỗ chèn khe
0.284
m3
46
ống nhựa D30
0.173
100m
47
Nhựa đường
534.184
kg
48
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, phế thải
0.313
100m3
49
San đất bãi thải
0.313
100m3
50
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ
3
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây