Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:24 07/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà hội họp + khuôn viên trụ sở UBND xã Sùng Phài
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Lai Châu, Tỉnh Lai Châu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 12/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 741/QĐ-UBND ngày 07/10/2024
Ngày phê duyệt
07/10/2024 13:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Sùng Phài
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:23 07/10/2024
đến
08:30 12/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 12/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/10/2024 (10/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẢI VÂN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 9 - Phường Tân Phong - Thành phố Lai Châu - Tỉnh Lai Châu
2 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẢI VÂN Tư vấn lập E-HSMT Tổ 9 - Phường Tân Phong - Thành phố Lai Châu - Tỉnh Lai Châu
3 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN & XÂY DỰNG SỐ 3 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 108, Tổ 1 - Phường Tân Phong - Thành phố Lai Châu - Tỉnh Lai Châu
4 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẢI VÂN Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 9 - Phường Tân Phong - Thành phố Lai Châu - Tỉnh Lai Châu
5 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN & XÂY DỰNG SỐ 3 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 108, Tổ 1 - Phường Tân Phong - Thành phố Lai Châu - Tỉnh Lai Châu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Sửa chữa nhà hội họp
2
Tháo dỡ trần
96.2288
m2
3
Tháo dỡ cửa
33.685
m2
4
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
115.1248
m2
5
Tháo dỡ gạch ốp tường
9.448
m2
6
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà tính 30% diện tích
69.6542
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà tính 70% diện tích
162.5264
m2
8
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
204.081
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
90.6484
m2
10
Đục nhám mặt bê tông
78.84
m2
11
Vận chuyển phế thải đổ đúng nơi quy định
9.0889
m3
12
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
1.188
m3
13
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
75.0542
m2
14
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
209.481
m2
15
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
78.84
m2
16
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75
78.84
m2
17
Lát nền, sàn, kích thước gạch 500x500, vữa XM mác 75
151.608
m2
18
Lát nền, sàn, kích thước gạch Hạ Long 400x400, vữa XM mác 75
18.896
m2
19
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch Hạ Long 400x400, vữa XM mác 75
9.448
m2
20
Thi công trần bằng tôn giả gỗ
96.2288
m2
21
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
237.5806
m2
22
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
300.1294
m2
23
SXLD cửa đi, cửa sổ bằng Pano thép
24.41
m2
24
SXLD ô thoáng cửa đi, cửa sổ bằng Pano thép kính
2.975
m2
25
Khóa cửa
5
bộ
26
Bản lề cửa đi, cửa sổ
59
bộ
27
Chốt cửa đi, cửa sổ
10
28
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, đường kính ống 89mm
0.261
100m
29
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát, đường kính côn, cút 89mm
6
cái
30
Lắp đặt Quạt trần
4
cái
31
Lắp đặt đèn Led bán nguyệt dài 1,2m
8
bộ
32
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x6mm2
50
m
33
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4mm2
30
m
34
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
130
m
35
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
100
m
36
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 40cm2
10
hộp
37
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
4
cái
38
Lắp đặt ổ cắm đôi
8
cái
39
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 20Ampe
1
cái
40
Hạng mục: Sửa chữa cổng, tường rào
41
Tháo dỡ gạch ốp tường
18.72
m2
42
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
22.58
m2
43
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
175.124
m2
44
Cạo rỉ các kết cấu thép
75.908
m2
45
Vận chuyển phế thải đổ đúng nơi quy định
0.7488
m3
46
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
206.024
m2
47
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
228.604
m2
48
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
75.908
m2
49
Gia công lắp dựng lại cổng chính
1
bộ

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sùng Phài như sau:

  • Có quan hệ với 22 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.770.029.716 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.632.881.462 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,38%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây