Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:17 14/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường trục Đồng Chùa từ Đê Tả Đáy đi kênh La Khê thông Tử Dương xã Cao Thành, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ứng Hòa, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 23/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
101/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
14/10/2024 11:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Cao Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:16 14/10/2024
đến
15:00 23/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 23/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
91.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/10/2024 (20/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế Tuấn Phát Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Nội Xá, Xã Vạn Thái, Huyện Ứng Hoà, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
2 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn lập E-HSMT Thôn Trung Thượng, xã Đại Hùng, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH phát triển HDC Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 62, ngách 111/44 Yên Lộ, tổ 13, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Trung Thượng, xã Đại Hùng, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
5 Công ty TNHH phát triển HDC Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 62, ngách 111/44 Yên Lộ, tổ 13, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5,0 tấn (kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực)
1
2
Máy lu (kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
3
Máy đào (kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
4
Máy trộn bê tông/vữa (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
5
Máy đầm đất (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
6
Máy cắt uốn thép (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
7
Máy dầm dùi (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
8
Máy đầm bàn (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp I
83.686
m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
15.9
100m3
4
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II
11.307
m3
5
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
2.148
100m3
6
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
87.093
m3
7
Đào móng kè, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
16.548
100m3
8
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.741
100m3
9
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
33.09
100m3
10
Đất đồi đầm chặt K95
3207.757
m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển 1km (Hệ số đường 0,68)
320.776
10m3/1km
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển 9km (Hệ số đường 0,68)
320.776
10m3/1km
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển 45km(Hệ số đường 0,68)
320.776
10m3/1km
14
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
3.11
100m3
15
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
7.14
100m3
16
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
92.02
m3
17
Rải nilong lớp cách ly
46.011
100m2
18
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
2.369
100m2
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250, PCB30
863.898
m3
20
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
8.388
100m3
21
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
8.388
100m3
22
Ván khuôn tôn đỉnh mương
1.764
100m2
23
Cốt thép tôn đỉnh mương
0.218
tấn
24
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=12mm, chiều sâu khoan <=15cm
89
lỗ khoan
25
Bơm Sikar 731 liên kết thép bê tông
89
vị trí
26
Bê tông tôn đỉnh mương mác 250, đá 1x2
19.4
m3
27
Ván khuôn thanh chống, ván khuôn
0.677
100m2
28
Cốt thép thanh chống, đường kính <= 10mm
0.259
tấn
29
Bê tông bản mác 250, đá 1x2
1.16
m3
30
Lắp đặt thanh chống
89
1 cấu kiện
31
Biển tam giác phản quang cạnh 90cm
1
cái
32
Cột đỡ biển báo đường kính 90mm, cao 3,5m
1
cái
33
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 90 cm
1
cái
34
Vạch sơn gờ giảm tốc màu vàng dày 6,0mm
3.5
m2
35
TƯỜNG CHẴN
36
Đóng cọc tre gia cố bờ vây
11.733
100m
37
Đắp bờ vây thi công
0.88
100m3
38
Phên nứa đắp bờ vây
351.99
m2
39
Bơm nước thi công kè
20
ca
40
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
300.562
100m
41
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
1.112
100m3
42
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 100
513.01
m3
43
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100
881.31
m3
44
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
232.39
m2
45
Lắp đặt ống nhựa đường kính ống d=100mm
0.794
100m
46
Vải địa kỹ thuật bịt đầu ống nước
1
100m2
47
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 2x4
0.08
100m3
48
Phá bờ vây thi công
0.88
100m3
49
CỔNG NGANG ĐƯỜNG
50
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
11
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây