Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03:Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:02 07/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo đường ĐH-HH16 đoạn từ ngã tư Thành Tân đi cây xăng Hoằng Tân, xã Hoằng Tân, huyện Hoằng Hóa
Tên gói thầu
Gói thầu số 03:Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện hỗ trợ (theo Văn bản số 3229/UBND-TCKH ngày 17/9/2024 của Chủ tịch Ủy ban nhân dân huyện Hoằng Hóa về việc Nâng cấp, cải tạo đường ĐH-HH16 đoạn từ ngã tư Thành Tân đi cây xăng Hoằng Tân, xã Hoằng Tân, huyện Hoằng Hóa); Nguồn vốn ngân sách xã và nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 16/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
110/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
07/11/2024 14:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Hoằng Tân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:57 07/11/2024
đến
08:00 16/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 16/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
160.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/11/2024 (15/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Tư vấn và xây dựng Châu Anh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Lô 39 MB 594, khu đô thị Nam Đông Phát, Phường Quảng Thành,, Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
2 Công ty TNHH xây dựng Bách Nghệ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn 9, Xã Hoằng Thái, Huyện Hoằng Hoá, Tỉnh Thanh Hoá, Việt Nam
3 Phòng Kinh tế- Hạ tầng huyện Hoằng Hóa Tư vấn thẩm định giá Thị trấn Bút Sơn, huyện Hoằng Hóa, tỉnh Thanh Hóa;
4 Công ty cổ phần TVĐT và xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn lập E-HSMT 7/8/353 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nam Ngạn, Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá.
5 Công ty TNHH tư vấn thương mại và đầu tư Minh Khánh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 08/15/601 đường Hàm Nghi, phường Đông Hương, TP. Thanh Hóa
6 Công ty cổ phần TVĐT và xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn đánh giá E-HSDT 7/8/353 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nam Ngạn, Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá.
7 Công ty TNHH tư vấn thương mại và đầu tư Minh Khánh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 08/15/601 đường Hàm Nghi, phường Đông Hương, TP. Thanh Hóa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào > 0,8 m3/Hoạt động tốt
1
2
Ô tô vận chuyển ≥ 10T/Hoạt động tốt
3
3
Máy hàn điện ≥23kw/Hoạt động tốt
1
4
Máy ủi ≥110CV/Hoạt động tốt
1
5
Máy đầm dùi ≥1,5kW/Hoạt động tốt
2
6
Máy đầm bàn ≥1,0kW/Hoạt động tốt
1
7
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70 kg/Hoạt động tốt
3
8
Máy trộn bê tông ≥ 250l/Hoạt động tốt
2
9
Máy cắt uốn cốt thép ≥5 kW /Hoạt động tốt
1
10
Cần cẩu bánh hơi sức nâng ≥ 6 tấn/Hoạt động tốt
1
11
Lu bánh thép 10-16T/Hoạt động tốt
2
12
Lu bánh hơi tự hành 16T-25T/Hoạt động tốt
1
13
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa ≥130 CV/Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
Đào nền đường - Cấp đất I
48.5827
100m3
3
Đào nền đường - Cấp đất II
9.1418
100m3
4
Vận chuyển đất - Cấp đất I
53.9036
100m3
5
Vận chuyển đất - Cấp đất II
9.1418
100m3
6
Mua đất về đắp
12127.1998
m3
7
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,85
64.7615
100m3
8
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
34.0735
100m3
9
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,98
19.9937
100m3
10
Thi công mặt đường đá dăm tiêu chuẩn lớp trên dày 15cm
39.9874
100m2
11
Thi công mặt đường đá dăm tiêu chuẩn lớp dưới dày 20cm
39.9874
100m2
12
Thi công mặt đường láng nhũ tương 01 lớp - Tiêu chuẩn nhựa 1,6kg/m2
39.9874
100m2
13
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2
115.8987
100m2
14
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C19, R19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
115.8987
100m2
15
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa (Loại C19, R19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 3cm
50.5385
100m2
16
Sản xuất + Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa hạt trung
20.0569
100tấn
17
Vận chuyển nhựa đường các loại
2.4859
10 tấn/1km
18
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
882.1
m2
19
Sơn gờ giảm tốc bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 6mm
110.3
m2
20
VỈA HÈ
21
Lát gạch Terrazzo KT40x40x3.5cm
2505.9
m2
22
Vữa lót nền, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
1519.58
m2
23
Thi công lớp móng cát vàng gia cố xi măng, trạm trộn 50m3/h, tỷ lệ xi măng 8%
2.5059
100m3
24
BÓ VỈA THẲNG LOIẠ 1
25
Đào móng băng - Cấp đất III
16.562
1m3
26
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
1.274
100m2
27
Bê tông lót móng, M100
16.56
m3
28
Ván khuôn bó vỉa
6.2885
100m2
29
Bê tông bó vỉa M250
27.25
m3
30
Vữa đệm, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
165.65
m2
31
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
637
1cấu kiện
32
Đào móng băng -đất cấp III
0.923
1m3
33
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0712
100m2
34
Bê tông lót móng, M100
0.93
m3
35
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ bó vỉa
0.4027
100m2
36
Bê tông bó vỉa M250
1.53
m3
37
Vữa đệm, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
9.26
m2
38
Lắp các loại CKBT đúc sẵn, trọng lượng ≤100kg
89
1 cấu kiện
39
RÃNH DỌC THOÁT NƯỚC BÊN PHẢI TUYẾN
40
Bê tông lót móng M100
94.129
m3
41
Ván khuôn móng + thành
53.421
100m2
42
Bê tông móng rãnh nước M200
186.722
m3
43
Bê tông thành rãnh nước M200
484.904
m3
44
Ván khuôn gỗ mũ mố
10.4114
100m2
45
Cốt thép mũ mố D<10
5.174
tấn
46
Bê tông mũ mố, M200, đá 1x2, PCB40
76.018
m3
47
Ván khuôn tấm đan
5.2917
100m2
48
Gia công, lắp đặt cốt tấm đan, ĐK ≤10mm
4.4185
tấn
49
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK >10mm
9.419
tấn
50
Bê tông tấm đan đá 1x2, mác 250#
106.052
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03:Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03:Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây