Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:00 11/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường liên thôn Đầm Lĩnh thôn Vĩnh Thượng đi thôn Vĩnh Hạ, xã Sơn Công, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ứng Hòa, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 20/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
150/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/11/2024 14:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Sơn Công
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:55 11/11/2024
đến
09:00 20/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 20/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/11/2024 (20/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 119 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán quận Hà Đông, thành phố Hà Nội.
2 Công ty cổ phần xây dựng phát triển 68 Tư vấn lập E-HSMT Số 1, ngách 19/90 đường Trung Văn, phường Trung Văn, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 68 Hà Nội Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 76, ngõ 140 đường Khuất Duy Tiến, phường Nhân Chính, quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần xây dựng phát triển 68 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 1, ngách 19/90 đường Trung Văn, phường Trung Văn, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 68 Hà Nội Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 76, ngõ 140 đường Khuất Duy Tiến, phường Nhân Chính, quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình (còn hoạt động tốt)
1
2
Máy đào (còn hoạt động tốt)
1
3
Máy trộn bê tông (còn hoạt động tốt)
1
4
Máy trộn vữa (còn hoạt động tốt)
1
5
Máy bơm nước (còn hoạt động tốt)
1
6
Máy đầm dùi (còn hoạt động tốt)
1
7
Máy đầm bàn (còn hoạt động tốt)
1
8
Ô tô tải tự đổ (còn hoạt động tốt)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp I
45.948
m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
4.1353
100m3
4
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II
14.523
m3
5
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
1.3071
100m3
6
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp II
127.765
m3
7
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
11.4989
100m3
8
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.831
100m3
9
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
4.0172
100m3
10
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
3.5931
100m3
11
Đất đồi đầm chặt K95
773.8466
m3
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển 1km (Vận chuyển từ mỏ ra cao tốc Hòa Lạc-Hòa Bình chiều dài 1Km; đường loại 4; hệ số 1,35)
77.3847
10m3/1km
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 10km (đường loại 2; hệ số 0.68)
77.3847
10m3/1km
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 60km (35Km tiếp theo\; đường loại 2; hệ số 0.68)
77.3847
10m3/1km
15
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
4.5948
100m3
16
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
4.5948
100m3/1km
17
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
10.2764
100m3
18
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
10.2764
100m3/1km
19
Làm móng cấp phối đá dăm loại I
3.5576
100m3
20
Lớp nilong lót
19.4061
100m2
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250, PCB30
365.9778
m3
22
TƯỜNG CHẮN, MƯƠNG XÂY
23
Bơm nước phục vụ thi công móng kè
10
ca
24
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
204.2004
100m
25
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
84.5
m3
26
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100, PC30
342.61
m3
27
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100, PC30
300.65
m3
28
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 1 lớp giấy 1 lớp nhựa
107.21
m2
29
Lắp đặt ống nhựa đường kính ống d=100mm
0.7677
100m
30
Vải địa kỹ thuật bịt đầu ống nước
0.8625
100m2
31
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 2x4
0.0739
100m3
32
Ván khuôn giằng đỉnh kè
2.771
100m2
33
Bê tông giằng đỉnh kè, đá 1x2, mác 200
55.42
m3
34
Cốt thép giằng đỉnh kè đường kính D<= 10mm
0.9699
tấn
35
Bê tông lót móng M100
5.4
m3
36
Ván khuôn tôn đỉnh kè
2.7
100m2
37
Bê tông tôn đỉnh kè, đá 1x2, mác 200
54
m3
38
Cốt thép tôn đỉnh kè đường kính D<= 10mm
0.864
tấn
39
Cốt thép tôn đỉnh kè đường kính D<= 18mm
2.538
tấn
40
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
22.72
100m
41
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
14.2
m3
42
Ván khuôn bê tông móng
0.318
100m2
43
Bê tông móng mác 150, đá 2x4
21.31
m3
44
Xây rãnh thoát nước bằng gạch không nung 6,5x10,5x22, vữa xi măng mác 75 (htb=0.65m)
39.64
m3
45
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
201.4
m2
46
Láng mương cáp, máng rãnh, mương rãnh, dày 1cm, vữa XM mác 75
84.8
m2
47
Ván khuôn mũ mố
0.424
100m2
48
Cốt thép mũ mố
0.3477
tấn
49
Bê tông mũ mố mác 250, đá 1x2
4.66
m3
50
Ván khuôn thanh chống
0.0336
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây