Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 19:49 14/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường PTDTBT Tiểu học và THCS xã Sảng Tủng (Cơ sở 2 tại thôn Tả Lủng A), xã Sảng Tủng, huyện Đồng Văn; Hạng mục: Giải phóng, san ủi mặt bằng, 01 nhà tắm học sinh, 01 nhà vệ sinh học sinh
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn tăng cường cơ sở vật chất xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đồng Văn, Tỉnh Hà Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 24/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
184/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
14/11/2024 17:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Sảng Tủng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:47 14/11/2024
đến
08:00 24/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 24/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
14.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/11/2024 (22/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN 582 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 245A, đường Lý Tự Trọng, tổ 12 - Phường Trần Phú - TP Hà Giang - Tỉnh Hà Giang
2 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN D&A Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 120 A, đường Nguyễn Du, tổ 13 - Phường Nguyễn Trãi - TP Hà Giang - Tỉnh Hà Giang
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CHI LONG Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 1 - Phường Nguyễn Trãi - TP Hà Giang - Tỉnh Hà Giang
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN D&A Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 120 A, đường Nguyễn Du, tổ 13 - Phường Nguyễn Trãi - TP Hà Giang - Tỉnh Hà Giang
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CHI LONG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 1 - Phường Nguyễn Trãi - TP Hà Giang - Tỉnh Hà Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Máy lu
1
3
Ô tô tự đổ
1
4
Máy ủi
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SAN MẶT BẰNG
2
Phát rừng loại I bằng thủ công, mật độ cây TC/100m2: 0 cây
48.4727
100m2
3
Đào san đất bằng máy đào - Cấp đất III
16.4804
100m3
4
Phá đá mặt bằng công trình bằng máy khoan Fi 42mm - Cấp đá III
42.3782
100m3
5
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép, máy ủi, độ chặt Y/C K = 0,95
15.6022
100m3
6
Xúc đá sau nổ mìn bằng máy đào lên phương tiện vận chuyển
42.3782
100m3
7
Vận chuyển đá sau nổ mìn bằng ô tô tự đổ trong phạm vi ≤1000m
42.3782
100m3
8
NHÀ TẮM HỌC SINH
9
Phá đá mặt bằng bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực - Cấp đá III
0.0331
100m3
10
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất III
1.4175
1m3
11
Đắp cát xay lót móng bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,98
0.0068
100m3
12
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB30 (Vận dụng định mức thay thế cát vàng bằng cát xay)
5.7105
m3
13
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0842
100m2
14
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.8415
m3
15
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0193
tấn
16
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1835
tấn
17
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
4.127
m3
18
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.276
m3
19
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 15x20x40cm - Chiều dày 15cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB30 (Vận dụng định mức xây gạch KT 25x13x9 có sẵn tại địa phương)
10.2083
m3
20
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 10x20x40cm - Chiều dày 10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB30 (Vận dụng định mức xây gạch KT 25x13x9 có sẵn tại địa phương)
0.642
m3
21
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0705
100m2
22
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.4928
m3
23
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0337
tấn
24
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.2586
100m2
25
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
2.788
m3
26
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.2395
tấn
27
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB30
25.74
m2
28
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
7.68
m2
29
Cửa sổ khung nhôm hệ, kính dán an toàn dày 6,38mm (bao gồm cả phụ kiện + khóa)
0.96
m2
30
Cửa đi khung khung nhôm hệ, kính dán an toàn dày 6,38mm (bao gồm cả phụ kiện+khóa)
6.72
m2
31
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
45.52
m2
32
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
8.72
m2
33
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
43.2
m2
34
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
4.2
m2
35
Trát trần, vữa XM M75, PCB30
22.01
m2
36
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
5.555
m2
37
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,25m2, vữa XM M75, PCB30
50.88
m2
38
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch ≤ 0,09m2, vữa XM M75, PCB30
17.49
m2
39
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
69.41
m2
40
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
54.24
m2
41
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x6mm2
8
m
42
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4mm2
31
m
43
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
26
m
44
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Ống ghen vuông 14x8mm
40
m
45
Tăng đơ
1
cái
46
Lắp đặt các automat 1 pha 50A
1
cái
47
Lắp đặt các automat 1 pha 20A
4
cái
48
Lắp đặt đèn trang trí nổi
8
bộ
49
Lắp đặt công tắc 2 hạt
4
cái
50
Lắp đặt ống sứ ống nhựa, dài ≤250mm, luồn qua tường gạch
5
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây