Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 21:54 19/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Sửa chữa công trình thủy lợi Đập Hứng, thôn Phú Hòa, xã Trà Phú
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Quyết định số 4458/QĐ-UBND ngày 10/10/2024 của Chủ tịch UBND huyện Trà Bồng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 23/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
52
Ngày phê duyệt
19/11/2024 21:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng NN&PTNT Trà Bồng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:52 19/11/2024
đến
08:00 23/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 23/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/11/2024 (23/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Minh Triết Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TP Quảng Ngãi Tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty TNHH Thương mại và xây dựng Đăng Phong 9 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán xã Trà Phú, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
3 Công ty TNHH đầu tư TM&XD Đông Đô Tư vấn lập E-HSMT xã Trà Phú, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
4 Công ty TNHH ĐTTM&XDTH an Lộc Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị trấn Trà Xuân, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
5 Công ty TNHH đầu tư TM&XD Đông Đô Tư vấn đánh giá E-HSDT xã Trà Phú, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
6 Công ty TNHH ĐTTM&XDTH an Lộc Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Trà Xuân, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
20.33
m3
2
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.1247
100m3
3
Bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
3.84
m3
4
Bê tông đáy, chân khay, vát, đá 1x2, mác 200, PCB40
3.17
m3
5
Bê tông giằng, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.07
m3
6
Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 10mm
0.182
tấn
7
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0342
tấn
8
Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0119
tấn
9
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường
0.8876
100m2
10
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.0724
100m2
11
Lót bạt nhựa
0.246
100m2
12
Giấy dầu nhựa đường 2 lớp
2.89
m2
13
Lắp đặt ống nhựa tưới, đường kính ống 60mm
0.04
100m
14
Bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.86
m3
15
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.4
m3
16
Ván khuôn thép. Ván khuôn các loại
0.126
100m2
17
Gỗ phai
0.058
m3
18
Nạo vét bùn cát lắng đọng trong kênh
11.04
m3
19
Vệ sinh đáy kênh
110.4
m2
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông bù đáy kênh, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
11.04
m3
21
Phá dỡ giằng bê tông cốt thép
0.18
m3
22
Khoan lổ bê tông cấy sắt
0.936
100m
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nâng tường , đá 1x2, mác 250, PCB40
6.24
m3
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông giằng , đá 1x2, mác 250, PCB40
0.19
m3
25
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường
1.3088
100m2
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.4571
tấn
27
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp II (đắp đê quay)
20
m3
28
Đắp đất đê quay bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.2
100m3
29
Đào nạo vét bùn cát TL đập
27
m3
30
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
36.31
m3
31
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.1553
100m3
32
Lót bạt chống thấm
0.16
100m2
33
Phá đá lăn, mồ côi phạm vi thân đập
3.5
m3
34
Đục bê tông thân đập làm cửa xả cát
0.13
m3
35
Đánh sờm bê tông quanh mặt đập
41.83
m2
36
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
2.4
m3
37
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông , đá 1x2, mác 250, PCB40
4.09
m3
38
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
3.04
m3
39
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.07
m3
40
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200, PCB40
6.45
m3
41
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 200, PCB40
19.23
m3
42
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường
0.9965
100m2
43
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.2206
100m2
44
Ván khuôn tấm đan
0.0055
100m2
45
Ván khuôn mái đập
0.1786
100m2
46
Lắp đặt ống nhựa dẫn dòng, đường kính ống 200mm, dày 5.9ly
0.12
100m
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. đường kính cốt thép <= 10mm
0.7411
tấn
48
Thép tấm đan
0.003
tấn
49
Lỗ khoan bê tông neo thép
1.5333
100m
50
Làm và thả rọ đá, loại rọ 2x1x0,5 m trên cạn
23
rọ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 87

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây