Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 07:54 27/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu sửa chữa Trung tâm Văn hóa Thể thao huyện Tiền Hải
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn kinh phí sửa chữa, bảo dưỡng tài sản theo thông tư 65/2021/TT-BTC ngân sách cấp huyện năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tiền Hải, Tỉnh Thái Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 04/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
07/QĐ-TTVHTT
Ngày phê duyệt
26/11/2024 15:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Văn hóa Thể thao Tiền Hải
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:52 27/11/2024
đến
07:30 04/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 04/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/12/2024 (04/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT VÀ XÂY DỰNG THỐNG NHẤT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 20 dãy B8 ngõ 8 phố Ngô Quyền - Phường Quang Trung - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HÀ NỘI Tư vấn lập E-HSMT Số nhà C46 - TT7, khu Đô thi ̣ Văn Quán, đường Yên Phúc - Phường Phúc La - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ NỘI THẤT WINTIME Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 66, tổ 7, khu 8 - Phường Cao Xanh - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
4 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HÀ NỘI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà C46 - TT7, khu Đô thi ̣ Văn Quán, đường Yên Phúc - Phường Phúc La - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ NỘI THẤT WINTIME Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 66, tổ 7, khu 8 - Phường Cao Xanh - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt chậu tiểu nam ( tiểu cảm ứng)
5
bộ
2
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
4
bộ
3
Lắp đặt chậu xí bệt
3
bộ
4
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi rửa chậu
4
bộ
5
Lắp đặt gương soi
4
cái
6
Lắp đặt vòi xịt bệt
3
cái
7
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 89mm
0.177
100m
8
Lắp đặt ống nhựa nối bằng phương pháp hàn đoạn ống dài 6m, đường kính ống 25mm
0.223
100m
9
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.112
100m
10
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn 89mm
9
cái
11
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn 65mm
6
cái
12
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn 250mm
12
cái
13
Lắp đặt côn thép nối bằng phương pháp hàn, đường kính côn 25mm
6
cái
14
Lắp đặt van ren, đường kính van <= 25mm
1
cái
15
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
4.934
16
bộ xi phông chậu rửa
4
cái
17
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2- 2x4mm2
100
m
18
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
2
cái
19
Lắp đặt ổ cắm đôi
2
cái
20
Tủ điện phòng
1
cái
21
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe
1
cái
22
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
4
bộ
23
Bộ giá đỡ chậu Inox 304
4
bộ
24
Hộp đựng giấy
3
cái
25
Sản xuất cửa đi vệ sinh nhôm hệ Xingfa
3.68
m2
26
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
3.68
27
Thoát sàn vệ sinh Inox 304
2
cái
28
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
3.468
29
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại bằng thủ công
29.836
30
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép bằng thủ công
4.475
31
Tháo dỡ gạch ốp tường
51.366
32
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh: Bệ xí
4
bộ
33
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh: Chậu tiểu
7
bộ
34
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kích, gỗ kính, thạch cao
5.88
35
Vận chuyển phế thải bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.055
100m³
36
Vận chuyển phế thải tiếp bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
5.474
100m³/km
37
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền vệ sinh, đá 1x2, mác 150, PCB30
2.984
38
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
2.984
39
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,16m2, vữa XM mác 75, PCB30
74.068
40
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,09m2, vữa XM mác 75, PCB30
29.836
41
Vách ngăn vê sinh compac
25.83
m2
42
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
4
bộ
43
Lắp đặt chậu xí bệt
6
bộ
44
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi rủa tay
6
bộ
45
lắp đặt vòi xịt bệt
6
cái
46
Lắp đặt gương soi
4
cái
47
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 89mm
0.177
100m
48
Lắp đặt ống nhựa nối bằng phương pháp hàn đoạn ống dài 6m, đường kính ống 25mm
0.223
100m
49
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.112
100m
50
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn 89mm
9
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây