Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:29 29/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trang trí tết Dương lịch năm 2025 trên địa bàn huyện Vạn Ninh
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Phát triển đô thị năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vạn Ninh, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:15 06/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
20/QĐ-VHTT
Ngày phê duyệt
22/11/2024 11:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Văn hoá và Thông tin huyện Vạn Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:18 29/11/2024
đến
14:15 06/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:15 06/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/12/2024 (05/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn - xây dựng Vạn Hoàng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 30 Ngô Quyền, tt Vạn Giã, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hoà
2 Công ty TNHH Xây lắp hạ tầng Vạn An Bình Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Phú hội 1, xã Vạn Thắng, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hoà
3 Công ty TNHH Tư vấn & Xây dựng Hoàng Quốc Tư vấn lập E-HSMT Tổ 23, thôn Võ Cạnh, xã Vĩnh Trung, thành phố Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
4 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Anh Quân Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 12, thị trấn Vạn Giã, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hoà
5 Công ty TNHH Tư vấn & Xây dựng Hoàng Quốc Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 23, thôn Võ Cạnh, xã Vĩnh Trung, thành phố Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
6 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Anh Quân Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 12, thị trấn Vạn Giã, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hoà
7 Ban Quản lý dự án các Công trình xây dựng huyện Vạn Ninh Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 64 Trần Phú, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hoà

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe thang hoặc xe cẩu có thùng nâng hoặc ô tô tải có gắn cần cẩu có thùng cho người làm việc trên cao: chiều cao nâng >=9m - Tài liệu kèm theo + Giấy đăng ký xe + Giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
THỊ TRẤN VẠN GIÃ:
2
Vận chuyển cột đèn, cột thép, cột ngang >10m (tại trụ sở UBND huyện Vạn Ninh đến 4 vị trí trên đường Hùng Vương)
4
Lần/ 1 bộ cổng
3
Lắp đặt cột đèn bằng máy (xe cẩu), cột thép, cột ngang <=20m (khung thép tận dụng); Bao gồm công kỹ thuật Ta rô gai Bu lon và thay tán Bu lon mới cho cột đèn, dầm kèo
4
Lần/ 1 bộ cổng
4
CỔNG LỚN 2 đầu: Làm mới Bộ chữ "CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2025 " Thay mới led F12 modun full màu + bộ điều khiền full màu + 2 bộ nguồn (2 đầu 2 bộ)
2
bộ
5
CỔNG LỚN: Thay thế hoa văn cũ 2 bên mới 100%
2
bộ / 2 cổng
6
CỔNG LỚN: Tận dụng chữ và thay thế led hư bộ chữ " HUYỆN VẠN NINH" Thay bộ nguồn 12volt (2 đầu = 2 bộ 24m); (bao gồm kể cả công lắp đặt , kiểm tra vệ sinh)
2
bộ / 2 cổng
7
CỔNG NHỎ: Đường Hùng Vương 4 cổng ; Tận dụng: Bao gồm vì kèo thép hộp mạ kẽm liên kết chắc chắn ; pass sắt, Tận dụng 70% hoa văn cũ; Thay mới hư hỏng 30 % ;thay thế trang trí led mới 30% ( cổng 2 mặt 24m/ 1 mặt = 48m /cổng)
2
bộ / 1 cổng
8
Dây led 220v siêu sáng
255
m
9
Rắc nối dây led
31
cái
10
Bộ nguồn nối led 20A - 220v
31
m
11
Bộ nguồn chuyển đổi 220v - 12 DC
31
cái
12
Cáp điện CVV 1,5 + 2,5mm2 ( bọc cách điện PVC bỏ bọc ngoài PVC cấp điện áp 0,6kV/1kV)
246
m
13
Băng keo cách điện Nano loại 1
45
cuộn
14
Nhân công trang trí và đấu nguồn + tháo gở bỏ khi hoạt động kết thúc
10
công
15
Dây led loại bóng F5mm điện áp 12V có sử dụng bộ nguồn 220v sang 12volt
2080
m
16
Cáp điện CVV 1,5 + 2,5mm2 ( bọc cách điện PVC bỏ bọc ngoài PVC cấp điện áp 0,6kV/1kV)
160
m
17
Rắc nối dây led
160
cái
18
Bộ nguồn nối led 15A - 220v
160
cái
19
Băng keo cách điện Nano loại 1
40
cuộn
20
Xe cẩu vận chuyển lắp đặt theo ca
4
ca
21
Dây led loại bóng F5mm điện áp 12V có sử dụng bộ nguồn 220v sang 12vol DC
690
m
22
Cáp điện CVV 1,5 + 2,5mm2 ( bọc cách điện PVC bỏ bọc ngoài PVC cấp điện áp 0,6kV/1kV)
46
m
23
Rắc nối dây led
46
cái
24
Bộ nguồn nối led 15A - 220v
46
cái
25
Băng keo cách điện Nano loại 1
10
cuộn
26
Xe cẩu vận chuyển lắp đặt theo ca
3
ca
27
Chất liệu Alu màu sơn họa tiết cờ Đảng cờ Tổ Quốc; chim bồ câu; Hoa Mai Hoa Đào
1.44
bộ / 1 mặt
28
Dây led loại bóng F5mm điện áp 12V có sử dụng bộ nguồn 220V sang 12V DC
300
m
29
Cáp điện CVV 1,5 + 2,5mm2 ( bọc cách điện PVC bỏ bọc ngoài PVC cấp điện áp 0,6kV/1kV)
100
m
30
Rắc nối dây led
40
cái
31
Bộ nguồn nối led 15A - 220V
20
cái
32
Băng keo cách điện Nano loại 1
5
cuộn
33
Xe cẩu vận chuyển lắp đặt theo ca
2
ca
34
Dây led loại bóng F5mm điện áp 12V có sử dụng bộ nguồn 220V sang 12V DC
6042
m
35
Dây cáp 3mm bọc nhựa + dây rút
6042
m
36
Cáp điện CVV 2x1,5mm2 ( bọc cách điện PVC bỏ bọc ngoài PVC cấp điện áp 0,6kV/1kV)
6042
m
37
Cáp điện CVV-2x2,5mm2 (bọc cách điện PVC vỏ bọc ngoài PVC cấp điện áp 0,6/1kV)
161
m
38
Bộ nguồn 220v sang 12vott 33A
53
cái
39
Rắc nối dây led
120
cái
40
Bộ nguồn nối led 5A - 220V
60
cái
41
Băng keo cách điện Nano loại 1
15
cuộn
42
Xe cẩu vận chuyển lắp đặt theo ca
6
ca
43
Chất liệu Alu màu sơn hoạ tiết cờ Đảng, cờ Tổ Quốc; hoa mai
10
bộ / 2 mặt
44
TUYẾN ĐƯỜNG CÁC XÃ VẠN PHƯỚC, VẠN LONG, VẠN KHÁNH, VẠN BÌNH, VẠN THẮNG
45
Nhân công sửa chữa lắp đặt tận dụng 7 bộ 4 đường 12m, bộ 2 mặt = 24m
33
công
46
Thay mới và chỉnh trang bộ đèn Led bảng trang trí 2 mặt
11
Bảng (2 mặt)
47
Cáp điện CVV-2x2,5mm2 ( Ruột đồng, cách điện PVC, vỏ PVC), tận dụng 50%, lắp dây mới 50%
190
m
48
Gắn mới mạch nháy công suất 8 cổng + bộ nguồn 220V chuyển 12V
11
bộ / 2 mặt
49
Xe tải từ trung tâm UBND Huyện về xưởng, vận chuyển lắp - đặt từ xưởng ra công trình, từ công trình về UBND Huyện khi sử dụng xong
11
lần /1 cổng
50
ĐẠI LÃNH:

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 80

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây