Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 19:40 11/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa công trình thủy lợi nội đồng xã Cao Minh, năm 2024
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
trợ thủy lợi nội đồng năm 2024 theo Quyết định 1634/QĐ-UBND ngày 09/5/2024 của UBND huyện Vĩnh Bảo.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vĩnh Bảo, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 18/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
137/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/12/2024 19:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CAO MINH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:38 11/12/2024
đến
14:00 18/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 18/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.166.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu một trăm sáu mươi sáu nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/12/2024 (18/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÁT TIÊN SA Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 02/65 đường Đẩu Vũ - Phường Văn Đẩu - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ GIA VŨ Tư vấn lập E-HSMT Số 156 ngõ 25 Đa Sỹ, tổ dân phố 5, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần đầu tư MPACE Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 527A đường Bạch Đằng - Phường Chương Dương - Quận Hoàn Kiếm - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ GIA VŨ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 156 ngõ 25 Đa Sỹ, tổ dân phố 5, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần đầu tư MPACE Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 527A đường Bạch Đằng - Phường Chương Dương - Quận Hoàn Kiếm - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thôn 1: 03 Cống trên kênh ( KS12-KS13-KS14 đầm cửa T1)
2
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
0.42
m3
3
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.0378
100m3
4
Móng cống đúc sẵn
8
CÁi
5
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu
8
1 cấu kiện
6
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m, đường kính =300mm
4
đoạn ống
7
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 300mm
3
mối nối
8
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
3.8
m3
9
Đào xúc đất bằng máy đào, đất cấp II
0.026
100m3
10
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, vữa mác 200, PCB30
0.4
m3
11
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.016
100m2
12
Xây không nung, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
1.76
m3
13
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
6.144
m2
14
Thôn 3: 3 Cống trên kênh
15
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
0.32
m3
16
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp II
0.0288
100m3
17
Móng cống đúc sẵn
6
CÁi
18
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu
6
1 cấu kiện
19
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m, đường kính =300mm
3
đoạn ống
20
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 300mm
2
mối nối
21
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
2.8
m3
22
Đào xúc đất bằng máy đào, đất cấp II
0.026
100m3
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, vữa mác 200, PCB30
0.4
m3
24
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.016
100m2
25
Xây không nung, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
1.76
m3
26
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
6.144
m2
27
Thôn 4
28
Xứ Đòng Láng Cửa
29
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào, đất cấp I
0.471
100m3
30
Đắp bờ bằng máy đào trong điều kiện địa chất yếu - Số lượng máy đào 1 máy
1.252
100m3
31
Nhân công sửa thủ công mặt bờ
4.65
công
32
Công tác vớt rau bèo vật cản mương thoát nước
2.945
100m2
33
Ô tô tự đổ chở bèo, cây cối sau phát quang, rác thải đổ đi
0.5
ca
34
K S8 Khu khúc Cá
35
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào , đất cấp I
0.994
100m3
36
Đắp bờ bằng máy đào trong điều kiện địa chất yếu - Số lượng máy đào 1 máy
2.224
100m3
37
Nhân công sửa thủ công mặt bờ
7.675
công
38
Công tác vớt rau bèo vật cản mương thoát nước
6.14
100m2
39
Ô tô tự đổ chở bèo, cây cối sau phát quang, rác thải đổ đi
0.2052
ca
40
K S10 Khu khúc Cá
41
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào , đất cấp I
0.754
100m3
42
Đắp bờ bằng máy đào trong điều kiện địa chất yếu - Số lượng máy đào 1 máy
0.84
100m3
43
Nhân công sửa thủ công mặt bờ
5.775
công
44
Công tác vớt rau bèo vật cản mương thoát nước
5.775
100m2
45
Ô tô tự đổ chở bèo, cây cối sau phát quang, rác thải đổ đi
0.5
ca
46
Thôn 5
47
KS11 Khu 13
48
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào , đất cấp I
0.131
100m3
49
Đắp bờ bằng máy đào trong điều kiện địa chất yếu - Số lượng máy đào 1 máy
0.728
100m3
50
Nhân công sửa thủ công mặt bờ
5.64
công

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây