Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:45 16/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà hành chính công, nhà luyện tập thể thao, cải tạo trụ sở làm việc và các hạng mục phụ trợ Đảng ủy - HĐND - UBND xã Tiên Tân, thành phố Phủ Lý
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 25/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
288/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
16/12/2024 11:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Tiên Tân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:43 16/12/2024
đến
09:00 25/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 25/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/12/2024 (24/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP tư vấn xây dựng Trần Anh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán P Minh Khai, TP Phủ Lý, tỉnh Hà Nam
2 Công ty TNHH thiết kế kiến trúc xây dựng Hà Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Liêm Chính, Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Sông Hồng Tư vấn lập E-HSMT B39, tổ 19, Phường Lê Hồng Phong, Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam
4 Phòng Tài chính kế hoạch thành phố Phủ Lý Tư vấn thẩm định E-HSMT Phòng Tài chính kế hoạch thành phố Phủ Lý thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Sông Hồng Tư vấn đánh giá E-HSDT B39, tổ 19, Phường Lê Hồng Phong, Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam
6 Phòng Tài chính kế hoạch thành phố Phủ Lý Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phòng Tài chính kế hoạch thành phố Phủ Lý thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70kg
1
2
Máy đầm dùi ≥ 1,5KW
1
3
Máy đầm bàn ≥ 1,0KW
1
4
Máy hàn điện ≥ 23 KW
1
5
Máy trộn vữa ≥ 80L
1
6
Máy trộn bê tông ≥ 250L
1
7
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7kW
1
8
Máy cắt uốn thép ≥ 5 kW
1
9
Máy ép cọc ≤ 200 tấn
1
10
Máy đào gầu ≥ 0,5m3
1
11
Ô tô tự đổ tải trọng ≥ 5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt kim thu sét
7
cái
2
Cọc tiếp địa thép L(63x63x6)=2500
12
cọc
3
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
27.6
1m3
4
Kéo rải dây thép chống sét dưới mương đất Fi =18mm
60
m
5
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
27.6
m3
6
Kéo rải dây thép chống sét theo tường, cột và mái nhà, D=12mm
120
m
7
Chân bật D16Z60x120x60
36
cái
8
Hộp kiểm tra điện trở
4
cái
9
Hạng mục: Hành lang cầu
10
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.2877
100m3
11
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.2046
100m2
12
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤150cm, M150, đá 4x6, PCB30
2.604
m3
13
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.114
tấn
14
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.319
tấn
15
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
0.452
tấn
16
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
9.114
m3
17
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0189
tấn
18
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.1568
tấn
19
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.0343
100m2
20
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.1887
m3
21
Đắp đất , độ chặt Y/C K = 0,95
0.096
100m3
22
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.1795
100m3
23
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0634
100m3
24
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB30
1.812
m3
25
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.3674
100m2
26
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.0947
tấn
27
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.1678
tấn
28
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
0.2515
tấn
29
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
2.0211
m3
30
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0.228
100m2
31
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.1589
tấn
32
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.3469
tấn
33
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
0.3504
tấn
34
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, M250, đá 1x2, PCB40
2.5082
m3
35
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
0.8255
100m2
36
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.974
tấn
37
Bê tông sàn mái, M250, đá 1x2, PCB40
7.6893
m3
38
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0565
100m2
39
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0049
tấn
40
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.0424
tấn
41
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
0.2262
m3
42
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
0.2356
m3
43
Xây cột, trụ bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
4.1382
m3
44
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
21.115
m2
45
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB30
21.115
m2
46
Trát sê nô, mái hắt, lam ngang, vữa XM M75, PCB30
28.004
m2
47
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB30
31.6
m
48
Trát trần, vữa XM M75, PCB30
50.3635
m2
49
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB30
22.8
m2
50
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB30
14.7685
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây