Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:12 13/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, sửa chữa đường, làm rãnh thoát nước tuyến đường ĐH-HH36 đoạn từ Ao nhà Bà Thành San đến tiếp giáp xã Hoằng Đông, xã Hoằng Ngọc, huyện Hoằng Hóa
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và nguồn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hoằng Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 22/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500015438_2501131051
Ngày phê duyệt
13/01/2025 14:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Hoằng Ngọc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:10 13/01/2025
đến
11:00 22/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 22/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
49.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/01/2025 (22/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn tổng hợp Minh Cường Tư vấn lập E-HSMT Nhà ông Cao Văn Cường, phố Môi, phường Quảng Tâm, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hoá
2 Công ty TNHH xây dựng và dịch vụ Đức Linh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 114 phố Hàng Đồng, phường Điện Biên, TP Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hoá
3 Công ty TNHH tư vấn tổng hợp Minh Cường Tư vấn đánh giá E-HSDT Nhà ông Cao Văn Cường, phố Môi, phường Quảng Tâm, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hoá
4 Công ty TNHH xây dựng và dịch vụ Đức Linh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 114 phố Hàng Đồng, phường Điện Biên, TP Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hoá
5 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Châu Anh Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Lô 39 MB 594, khu đô thị Nam Đông Phát, Phường Quảng Thành, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Máy đầm cóc Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
2
Loại thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
3
Loại thiết bị: Máy lu bánh lốp Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
4
Loại thiết bị: Máy lu rung Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
5
Loại thiết bị: Máy ủi Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
6
Loại thiết bị: Ô tô tải tự đổ, trọng tải ≥ 7 tấn. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Có đăng ký, kiểm định còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu.
2
7
Loại thiết bị: Máy phun tưới nhựa Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
8
Loại thiết bị: Máy rải bê tông nhựa Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
Đào nền đường - Cấp đất I
1.4148
100m3
3
Đào nền đường - Cấp đất II
5.5108
100m3
4
Đào móng - Cấp đất II
8.7641
100m3
5
Vận chuyển đất - Cấp đất I
1.4148
100m3
6
Vận chuyển đất - Cấp đất II
14.275
100m3
7
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
1.9989
100m3
8
Mua đất để đắp mang rãnh
273.3096
m3
9
Cắt bê tông mặt đường hư hỏng
1.494
100m
10
Phá dỡ kết cấu bê tông
181.35
m3
11
Vận chuyển phế thải
181.35
m3
12
Lu lèn lại mặt đường bê tông đã phá
7.7453
100m2
13
Bê tông nền, M250, đá 1x2, PCB40 (hoàn trả bê tông giáp rãnh, bê tông mặt đường hư hỏng)
173.5
m3
14
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
2.1985
100m3
15
Mua đất đắp nền đường K95
300.6009
m3
16
Thi công mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường 18cm
14.7267
100m2
17
Bê tông nền, M250, đá 1x2, PCB40 (mặt đường mở rộng)
265.08
m3
18
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,8kg/m2
89.6133
100m2
19
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C16, R19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
69.2192
100m2
20
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C19, R19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 2 cm
18.9611
100m2
21
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa hạt trung bằng trạm trộn 120T/h
10.7568
100tấn
22
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ
10.7568
100tấn
23
Vận chuyển nhựa đường các loại
6.0447
10 tấn/1km
24
RÃNH DỌC TUYẾN CHÍNH
25
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB30
64.618
m3
26
Ván khuôn móng + thành
15.5475
100m2
27
Bê tông móng rãnh nước M200, đá 1x2, PCB40
87.037
m3
28
Bê tông thành rãnh nước M200, đá 1x2, PCB40
136.135
m3
29
Ván khuôn mũ mố
6.6836
100m2
30
Cốt thép mũ mố D<10
3.3217
tấn
31
Bê tông mũ mố, M200, đá 1x2, PCB40
48.799
m3
32
Ván khuôn tấm đan
3.3385
100m2
33
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
2.8387
tấn
34
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
5.8141
tấn
35
Bê tông tấm đan đá 1x2, mác 250#
65.209
m3
36
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn
681
1cấu kiện
37
RÃNH CHỊU LỰC QUA ĐƯỜNG TẠI CỌC C1
38
Đào móng - Cấp đất II
0.0912
100m3
39
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.032
100m3
40
Bê tông lót móng SX, M100, đá 4x6, PCB30
0.37
m3
41
Ván khuôn rãnh
0.144
100m2
42
Lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, ĐK ≤10mm
0.0308
tấn
43
Lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, ĐK >10mm
0.0608
tấn
44
Bê tông mương cáp, rãnh nước M200, đá 1x2, PCB40
2.12
m3
45
Ván khuôn tấm đan
0.0176
100m2
46
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
0.0074
tấn
47
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
0.055
tấn
48
Bê tông tấm đan đá 1x2, mác 250#
0.48
m3
49
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn
2
1cấu kiện
50
RÃNH DỌC TUYẾN NHÁNH

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 160

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây