Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:00 05/02/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường THCS xã Trung Kênh, huyện Lương Tài; Hạng mục: Cải tạo nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ khác
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã, nguồn vốn bổ sung có mục tiêu từ ngân sách cấp trên và các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lương Tài, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 14/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500022129_2502050925
Ngày phê duyệt
05/02/2025 09:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy Ban Nhân Dân Xã Trung Kênh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:58 05/02/2025
đến
15:00 14/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 14/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/02/2025 (14/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng Mạnh Thắng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán đường Đại Phúc 28, khu 2, Phường Đại Phúc, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
2 Công ty TNHH tư vấn đầu tư Tuấn An Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tầng 2 số nhà45,khu hòa đình,phường võ cường,thành phố bắc ninh, tỉnh bắc ninh
3 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư Xây dựng & Thương mại Thành Công Tư vấn lập E-HSMT Xã Phú Hòa, huyện Lương Tài, tỉnh Bắc Ninh.
4 Công ty cổ phần xây dựng Đồng Tâm Lương Tài Tư vấn thẩm định E-HSMT Hồ Xuân Hương, thị trấn Thứa, huyện Lương Tài.
5 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư Xây dựng & Thương mại Thành Công Tư vấn đánh giá E-HSDT Xã Phú Hòa, huyện Lương Tài, tỉnh Bắc Ninh.
6 Công ty cổ phần xây dựng Đồng Tâm Lương Tài Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Hồ Xuân Hương, thị trấn Thứa, huyện Lương Tài.
7 BQL các dự án xây dựng huyện Lương Tài Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Thị trấn Thứa, huyện Lương Tài

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông
1
2
Máy trộn vữa
1
3
Máy cắt gạch đá
1
4
Máy hàn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cải tạo nhà đa năng
2
Tháo dỡ mái tôn
421.977
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
379.883
m2
4
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
2012.488
m2
5
Tháo dỡ trần nhựa
324.354
m2
6
Phá dỡ nền gạch đất nung
349.735
m2
7
Đắp đất bằng , độ chặt Y/C K = 0,95 (đầm nền nhà)
0.364
100m3
8
Bả bằng bột bả vào tường
2084.508
m2
9
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
379.883
m2
10
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1089.159
m2
11
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1302.212
m2
12
Xây tường chắn mái - vữa XM M75, PCB40
0.997
m3
13
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
44.066
m2
14
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
79.292
m2
15
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
163.296
1m2
16
Lợp mái bằng tôn dày 0.42mm
4.22
100m2
17
Tấm úp nóc khổ rộng 400
56.64
md
18
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
81.54
1m2
19
Trần nhôm CLIP-IN 600*600*0.6mm AUSTRONG
324.354
m2
20
Cửa tôn che lỗ thang lên mái (đơn giá lấy theo thiết kế lập)
1
cái
21
Thay con tiện lan can hành lang
20
con
22
Lát nền gạch 500x500, vữa XM M75, PCB40
349.735
m2
23
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
115.76
m2
24
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
40.96
1m2
25
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài
8.879
100m2
26
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong
4.18
100m2
27
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Mỗi 1,2m tăng thêm
20.898
100m2
28
Chống mối nhà đa năng
29
Đào móng băng
38.673
1m3
30
Đắp đất nền móng công trình
38.673
m3
31
Phòng mối bằng hàng rào bên trong và bên ngoài nhà
38.673
m3
32
Phòng mối mặt nền nhà
366.949
m2
33
Phần điện, chống sét, thoát nước mái nhà đa năng
34
Lắp đặt tủ điện, KT 600x400x180mm
1
hộp
35
Bộ đo dòng điện Ampe kế 50/5A
1
cái
36
Bộ đo điện áp vôn kế (500V-AC)
1
cái
37
Lắp đặt hộp điện mặt nhựa, đế nhựa âm tường loại 6 module
1
hộp
38
Lắp đặt các automat 3 pha 50A/10kA
1
cái
39
Lắp đặt các automat 2 pha 40A -10kA
1
cái
40
Lắp đặt các automat 2 pha 25A -10kA
10
cái
41
Lắp đặt các automat 1 pha 20A -4.5kA
5
cái
42
Lắp đặt các automat 1 pha 1 cực 16A-4.5kA
1
cái
43
Lắp đặt các automat 1 pha 1 cực 10A-4.5kA
2
cái
44
Lắp đặt đèn Led tuýp bán nguyệt dài 1,2m - 40W
25
bộ
45
Lắp đặt đèn Led tuýp bán nguyệt dài 0.6m - 20W
5
ed
46
Lắp đặt đèn led ốp trần tròn 1x18w-D220
2
bộ
47
Lắp đặt đèn led hắt pha 1x150W
4
bộ
48
Lắp đặt quạt treo tường công nghiệp1x150W
10
cái
49
Lắp đặt ổ cắm đôi 3 chấu 16A
33
cái
50
Lắp đặt ổ cắm đơn 3 chấu 16A
12
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây