Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03:Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:49 18/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà lớp học, nâng cấp sân trường và các công trình phụ trợ trường tiểu học Hoằng Xuyên 1
Tên gói thầu
Gói thầu số 03:Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa nhà lớp học, nâng cấp sân trường và các công trình phụ trợ trường tiểu học Hoằng Xuyên 1
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách huyện hỗ trợ, ngân sách xã và huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 25/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500095319_2503181630
Ngày phê duyệt
18/03/2025 16:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hoằng Xuyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:47 18/03/2025
đến
08:00 25/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 25/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/03/2025 (23/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng công trình 168 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đội 6, Xã Hoằng Trạch, Huyện Hoằng Hoá, Tỉnh Thanh Hoá.
2 Phòng Kinh tế- Hạ tầng huyện Hoằng Hóa; Tư vấn thẩm định giá Thị trấn Bút Sơn, huyện Hoằng Hóa, tỉnh Thanh Hóa;
3 Công ty CP tư vấn đầu tư và xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn lập E-HSMT 7/8/353 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nam Ngạn, TP Thanh Hóa
4 Công ty TNHH tư vấn thương mại và đầu tư Minh Khánh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 08/15/601 đường Hàm Nghi, phường Đông Hương, TP. Thanh Hóa.
5 Công ty CP tư vấn đầu tư và xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn đánh giá E-HSDT 7/8/353 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nam Ngạn, TP Thanh Hóa
6 Công ty TNHH tư vấn thương mại và đầu tư Minh Khánh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 08/15/601 đường Hàm Nghi, phường Đông Hương, TP. Thanh Hóa.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7 kW/Hoạt động tốt
1
2
Máy hàn điện ≥ 23 kW/Hoạt động tốt
1
3
Máy đầm đất cầm tay ≥70kg/Hoạt động tốt
1
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn ≥ 1,0 kW/Hoạt động tốt
1
5
Máy trộn bê tông ≥ 250l/Hoạt động tốt
1
6
Cần cẩu bánh hơi ≥ 6T/Hoạt động tốt
1
7
Ô tô vận chuyển ≥ 7T/Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CỔNG, TƯỜNG RÀO
2
CỔNG:
3
Phá lớp vữa trát cột
74.901
m2
4
Trát cột, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
74.901
m2
5
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
74.901
m2
6
Lắp dựng hoa sắt cửa
15.9852
m2
7
Sản xuất cửa cổng
15.9852
m2
8
TƯỜNG RÀO
9
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
388.742
m2
10
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
388.742
m2
11
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại
36.3
m2
12
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
36.3
1m2
13
KHUÔN VIÊN SÂN
14
Công đào chặt cây
5
công
15
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
2.4036
100m3
16
Thi công lớp móng cát vàng gia cố xi măng, trạm trộn 20-25m3/h, tỷ lệ xi măng 8%
1.2819
100m3
17
Lát gạch Terrazo KT 400x400x33mm, vữa XM M75, PCB40
1602.42
m2
18
CẢI LỚP HỌC 2 TẦNG 4 PHÒNG
19
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1106.656
m2
20
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
349.9952
m2
21
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
684.3504
m2
22
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
772.3008
m2
23
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
4.095
100m2
24
CẢI TẠO NHÀ LỚP HỌC 2 TẦNG 8 PHÒNG
25
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1792.3742
m2
26
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
542.9984
m2
27
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
178.1112
m2
28
Trát tường dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
98.7352
m2
29
Trát má cữa dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
79.376
m2
30
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1426.7965
m2
31
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1046.636
m2
32
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
6.6683
100m2
33
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
41.5254
m2
34
Trát tam cấp, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
41.5254
m2
35
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
41.5254
m2
36
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
17.0276
m3
37
Vận chuyển phế thải - 2,5T
17.0276
m3
38
Bê tông nền, M150, đá 1x2, PCB40
29.9155
m3
39
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch 600x600mm, vữa XM M75, PCB40
573.826
m2
40
Tháo dỡ cửa
115.68
m2
41
Tháo dỡ khuôn cửa
407.2
m
42
Tháo dở hoa sắt cữa sổ
72
m2
43
Gia công lại hoa sắt cửa sổ
40
bộ
44
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
72
1m2
45
Lắp dựng hoa sắt cửa
72
m2
46
Sản xuất cửa đi nhôm hệ 2 cánh mở quay, kính dán an toàn 2 lớp dày 6,38 ly
26.4
m2
47
Sản xuất cửa sổ nhôm hệ 2 cánh mở quay, kính dán an toàn 2 lớp dày 6,38 ly
72
m2
48
Sản xuất cửa sổ nhôm hệ 1 cánh mở hất, kính dán an toàn 2 lớp dày 6,38 ly
17.28
m2
49
Lắp dựng cửa vào khuôn
115.68
1m2
50
MÁI CHE SÂN KHẤU

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03:Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03:Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây