Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:10 12/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà hiệu bộ, bếp ăn trường mầm non Quỳnh Thọ
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nhà hiệu bộ, bếp ăn trường mầm non Quỳnh Thọ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hỗ trợ hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quỳnh Phụ, Tỉnh Thái Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 21/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500143972_2504121538
Ngày phê duyệt
12/04/2025 15:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Thọ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:08 12/04/2025
đến
07:00 21/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 21/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/04/2025 (19/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng HK Thái Bình Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Thôn Lê Xá, xã Quỳnh Hải, huyện Quỳnh Phụ, tỉnh Thái Bình
2 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Đức Minh Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá HSDT Thôn Phú Hội, xã Quang Trung, huyện Hưng Hà, tỉnh Thái Bình
3 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng HK Thái Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Lê Xá, xã Quỳnh Hải, huyện Quỳnh Phụ, tỉnh Thái Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7kW
1
2
Máy đầm dùi ≥ 1,5kW
1
3
Máy hàn điện ≥ 23kW
1
4
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
1
5
Máy trộn vữa ≥ 150l
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vách kính nhôm xingfa hệ FV-55, kính an toàn dày 6,38mm
29.1325
m2
2
Lắp dựng vách kính khung nhôm trong nhà
22.6525
m2
3
Lắp dựng vách kính khung nhôm mặt tiền
6.48
m2
4
Sản xuất lan can tay vịn hành lang, cầu thang bằng inox hộp 304
0.8806
tấn
5
Lắp dựng lan can
51.639
m2
6
Cửa bưng tôn và khoá cửa của cửa lên mái, sắt làm thang lên mái
1
bộ
7
Lắp đặt quạt điện - Quạt trần
11
cái
8
Lắp đặt quạt điện - Quạt thông gió trên tường
2
cái
9
Lắp đặt ống chờ điều hoà
6
máy
10
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
18
bộ
11
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
4
bộ
12
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
13
bộ
13
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
2
cái
14
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
4
cái
15
Lắp đặt ổ cắm đơn
3
cái
16
Lắp đặt ổ cắm đôi
10
cái
17
Lắp đặt công tắc, ổ cắm hỗn hợp - 1 công tắc, 1 ổ cắm
7
bảng
18
Lắp đặt công tắc, ổ cắm hỗn hợp - 2 công tắc, 2 ổ cắm
2
bảng
19
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x16mm2
40
m
20
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 10mm2- 2x10mm2
15
m
21
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x6mm2
85
m
22
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2- 2x4mm2
100
m
23
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
200
m
24
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
650
m
25
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=20mm
140
m
26
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=16mm
950
m
27
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 100Ampe
1
cái
28
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
3
cái
29
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <=25Ampe
3
cái
30
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe
4
cái
31
Tủ điện toàn nhà có khoá
1
cái
32
tủ điện tổng tầng 2
1
cái
33
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 40cm2
45
hộp
34
mặt che đế âm các loại
28
bộ
35
Gia công và đóng cọc chống sét
4
cọc
36
Gia công kim thu sét dài 1m
3
cái
37
Lắp đặt kim thu sét dài 1m
3
cái
38
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà - Loại dây đồng D8mm
42
m
39
bật sắt giữ dây chống sét khoảng cách 1m/1c
42
cái
40
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây thép D12mm
7
m
41
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất I
2.8
1m3
42
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
2.8
m3
43
Máy bơm nước
1
cái
44
Van phao điện cho máy bơm
1
bộ
45
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 1mm2- 2x1mm2
12
m
46
Lắp đặt bể chứa nước bằng inox, dung tích bể 2m3
1
bể
47
Lắp đặt chậu xí bệt
2
bộ
48
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi (Lavabo)
2
bộ
49
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
2
bộ
50
Xiphông chậu rửa
2
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây