Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03:Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:20 14/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kênh mương nội đồng xã Hoằng Hải. Đoạn 1: từ Đồng Nước Giếng đi kênh Trường Phụ; Đoạn 2: Từ cống Đồng 40 đi sau Phú Lệ; Đoạn 3: từ Cống Nỗ Cầu đi Cây Bàng; Đoạn 4: từ Đa Lông đi Ông Tu; Đoạn 5: Sửa chữa đoạn kênh từ tiếp giáp kênh N21 đi kênh Trường Phụ
Tên gói thầu
Gói thầu số 03:Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kênh mương nội đồng xã Hoằng Hải. Đoạn 1: từ Đồng Nước Giếng đi kênh Trường Phụ; Đoạn 2: Từ cống Đồng 40 đi sau Phú Lệ; Đoạn 3: từ Cống Nỗ Cầu đi Cây Bàng; Đoạn 4: từ Đa Lông đi Ông Tu; Đoạn 5: Sửa chữa đoạn kênh từ tiếp giáp kênh N21 đi kênh Trường Phụ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và nguồn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hoằng Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 22/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500144974_2504141047
Ngày phê duyệt
14/04/2025 11:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOẰNG HẢI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:10 14/04/2025
đến
08:00 22/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 22/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/04/2025 (20/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng Bách Nghệ Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xã Hoằng Thái, huyện Hoằng Hóa, tỉnh Thanh Hóa
2 Phòng Kinh tế, Hạ tầng & Đô thị huyện Hoằng Hóa Tư vấn thẩm định giá Thị trấn Bút Sơn, huyện Hoằng Hóa, tỉnh Thanh Hóa
3 Công ty cổ phần TVĐT và xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn lập E-HSMT 7/8/353 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nam Ngạn, Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
4 Công ty TNHH tư vấn thương mại và đầu tư Minh Khánh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 08/15/601 Đường Hàm Nghi, phường Đông Hương, TP Thanh Hoá, tỉnh Thanh Hoá
5 Công ty cổ phần TVĐT và xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn đánh giá E-HSDT 7/8/353 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nam Ngạn, Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
6 Công ty TNHH tư vấn thương mại và đầu tư Minh Khánh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 08/15/601 Đường Hàm Nghi, phường Đông Hương, TP Thanh Hoá, tỉnh Thanh Hoá

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,4m3/Hoạt động tốt
1
2
Máy hàn các loại ≥23kW/Hoạt động tốt
2
3
Máy cắt uốn cốt thép ≥ 5 kW/Hoạt động tốt
2
4
Cần cẩu bánh hơi ≥ 6T/Hoạt động tốt
1
5
Ô tô vận chuyển ≥ 10T/Hoạt động tốt
3
6
Máy đầm dùi ≥1,5kW/Hoạt động tốt
2
7
Máy đầm bàn ≥1,0kW/Hoạt động tốt
2
8
Máy trộn bê tông ≥ 250l/Hoạt động tốt
2
9
Máy đầm đất cầm tay ≥70 kg/Hoạt động tốt
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đoạn 1: từ Đồng Nước Giếng đi kênh Trường Phụ
2
Đào kênh mương - Cấp đất I
2.9453
100m3
3
Vận chuyển đất - Cấp đất I
2.9453
100m3
4
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
2.712
100m3
5
Mua đất đắp
364.2487
m3
6
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB30
29.4
m3
7
Ván khuôn bê tông lót móng
0.47
100m2
8
Bê tông móng M200, đá 1x2, PCB40
43.71
m3
9
Ván khuôn bê tông lót móng
0.705
100m2
10
Ni lông tái sinh lót đáy
291.4
m2
11
Xây thành rãnh thoát nước bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
82.72
m3
12
Trát thành mương, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
573.4
m2
13
Bê tông thanh chống, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
1.4
m3
14
Cốt thép thanh chống
0.1229
tấn
15
Ván khuôn thanh chống
0.1248
100m2
16
Bốc xếp, vận chuyển, lắp đặt thanh chống
78
1 cấu kiện
17
Bê tông tấm đan bê tông M200, đá 1x2, PCB40
1.25
m3
18
Cốt thép tấm đan
0.189
tấn
19
Ván khuôn tấm bản
0.049
100m2
20
Bốc xếp, vận chuyển, lắp đặt tầm bản qua kênh
8
1 cấu kiện
21
Bốc xếp + vận chuyển cát
78.0817
m3
22
Bốc xếp + vận chuyển đá dăm các loại
66.3255
m3
23
Bốc xếp + vận chuyển gạch xây
45.1651
1000v
24
Bốc xếp + vận chuyển xi măng
26.1849
tấn
25
Bốc xếp + vận chuyển đất
364.2487
m3
26
Đoạn 2: Từ cống Đồng 40 đi sau Phú Lệ
27
Đào kênh mương - Cấp đất I
3.127
100m3
28
Vận chuyển đất - Cấp đất I
3.127
100m3
29
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
2.4024
100m3
30
Mua đất đắp
322.6663
m3
31
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB30
22.57
m3
32
Ván khuôn bê tông lót móng
0.364
100m2
33
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
33.85
m3
34
Ván khuôn bê tông lót móng
0.546
100m2
35
Ni lông lót đáy
225.68
m2
36
Xây thành rãnh thoát nước bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
64.08
m3
37
Trát thành mương, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
444.08
m2
38
Bê tông thanh chống, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
1.1
m3
39
Cốt thép thanh chống
0.0961
tấn
40
Ván khuôn thanh chống
0.0976
100m2
41
Bốc xếp, vận chuyển, lắp đặt thanh chống
61
1 cấu kiện
42
Bê tông tấm đan bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.78
m3
43
Cốt thép tấm đan
0.1181
tấn
44
Ván khuôn tấm bản
0.0306
100m2
45
Bốc xếp, vận chuyển, lắp đặt tầm bản qua kênh
5
1 cấu kiện
46
Bốc xếp + vận chuyển cát
181.0988
m3
47
Bốc xếp + vận chuyển đá dăm các loại
51.18
m3
48
Bốc xếp + vận chuyển gạch xây
34.9877
1000v
49
Bốc xếp + vận chuyển xi măng
20.2405
tấn
50
Bốc xếp + vận chuyển đất
322.6663
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HOẰNG HẢI như sau:

  • Có quan hệ với 11 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 63.007.449.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 62.917.936.526 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03:Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03:Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây