Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:02 22/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Bổ sung mạng lưới đường ống dịch vụ cấp nước xã Phụng Thượng, huyện Phúc Thọ, thành phố Hà Nội
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Bổ sung mạng lưới đường ống dịch vụ cấp nước xã Phụng Thượng, huyện Phúc Thọ, thành phố Hà Nội
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn của Công ty CP cấp nước Sơn Tây
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phúc Thọ, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500123894_2504221545
Ngày phê duyệt
22/04/2025 15:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty cổ phần cấp nước Sơn Tây
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:00 22/04/2025
đến
09:00 07/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
51.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/05/2025 (05/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG THÁI DƯƠNG Tư vấn lập E-HSMT Đội 4 - Xã Tả Thanh Oai - Huyện Thanh Trì - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN QUỐC TẾ VIPLAND Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 18C/91/68 tổ 05 - Phường Quan Hoa - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG THÁI DƯƠNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Đội 4 - Xã Tả Thanh Oai - Huyện Thanh Trì - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN QUỐC TẾ VIPLAND Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 18C/91/68 tổ 05 - Phường Quan Hoa - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH ĐÔNG TRUNG SƠN Tư vấn lập báo cáo KTKT Phố Mía, thôn Đông Sàng, Xã Đường Lâm, Thị Xã Sơn Tây, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - - - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN BẤT ĐỘNG SẢN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG SƠN GROUP Tư vấn thẩm tra Thiết kế BVTC-DT Tổ dân phố 1 - Phường Trung Hưng - Thị xã Sơn Tây - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ 5T-7T (có đăng kiểm còn hiệu lực)
1
2
Máy cắt bê tông 7.5kW
1
3
Máy đào >=0,4m3 (có chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt mặt bích HDPE DN75x2.1/2''
4
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt van mặt bích, đường kính van 50mm
59
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt van mặt bích, đường kính van 65mm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp chụp van gang D150
60
cái
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt cút nhựa HDPE DN40
2
cái
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp đặt cút nhựa HDPE DN50
77
cái
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt cút nhựa HDPE DN63
17
cái
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt cút nhựa HDPE DN75
1
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp nối ren ngoài HDPE DN40x1.1/4''
3
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp nối ren ngoài HDPE DN50x1.1/2''
87
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp nối ren ngoài HDPE DN63x2''
8
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp nối ren ngoài HDPE DN75x2.1/2''
1
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đai khởi thuỷ HDPE DN110x1.1/2''
4
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đai khởi thuỷ HDPE DN110x2''
1
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE, đường kính măng sông 40mm
4
cái
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE, đường kính măng sông 50mm
125
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE, đường kính măng sông 63mm
42
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE, đường kính măng sông 75mm
14
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt măng sông thép D32
3
cái
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt măng sông thép D40
83
cái
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt măng sông thép D50
7
cái
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt măng sông thép D65
1
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp nút bịt đầu ống thép tráng kẽm, đường kính nút bịt 32mm
3
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp nút bịt đầu ống thép tráng kẽm, đường kính nút bịt 40mm
83
cái
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp nút bịt đầu ống thép tráng kẽm, đường kính nút bịt 50mm
7
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp nút bịt đầu ống thép tráng kẽm, đường kính nút bịt 65mm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Thép V75*75*5
1.5
m
Theo quy định tại Chương V
28
Mốc sứ cấp nước
250
quả
Theo quy định tại Chương V
29
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống d=40mm
1.46
100m
Theo quy định tại Chương V
30
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống d=50mm
64.38
100m
Theo quy định tại Chương V
31
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống d=65mm
11.23
100m
Theo quy định tại Chương V
32
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống d=75mm
3.73
100m
Theo quy định tại Chương V
33
Nước xúc xả đường ống
147.304
m3
Theo quy định tại Chương V
34
PHẦN XÂY DỰNG
Theo quy định tại Chương V
35
Phần mương đặt ống, hố đấu nối đường trục:
Theo quy định tại Chương V
36
Cắt khe 1x4 của đường lăn, sân đỗ
1075.6
10m
Theo quy định tại Chương V
37
Phá dỡ kết cấu bê tông asphalt không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.44
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
188.222
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
188.222
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp III
422.047
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
26.218
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp III
4.222
100m3
Theo quy định tại Chương V
43
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp móng đường ống
467.391
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.169
100m3
Theo quy định tại Chương V
45
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
3.7686
100m3
Theo quy định tại Chương V
46
Mương đặt ống:
Theo quy định tại Chương V
47
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.0932
100m3
Theo quy định tại Chương V
48
Hố đấu nối:
Theo quy định tại Chương V
49
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 200, PCB30
376.444
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Hoàn trả đường nhựa:
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây