Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:22 05/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng các hạng mục phụ trợ và hệ thống PCCC trường Mầm non xã Trịnh Xá, thành phố Phủ Lý
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng các hạng mục phụ trợ và hệ thống PCCC trường Mầm non xã Trịnh Xá, thành phố Phủ Lý
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 10/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500180086_2505051157
Ngày phê duyệt
05/05/2025 15:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Trịnh Xá, thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:15 05/05/2025
đến
16:00 10/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 10/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
74.466.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi bốn triệu bốn trăm sáu mươi sáu nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/05/2025 (08/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐẠI LÂM Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Mễ Nội - Phường Liêm Chính - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH VƯỢNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Kênh - Xã Thanh Nghị - Huyện Thanh Liêm - Tỉnh Hà Nam
3 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT Đường Yết Kiêu - Phường Thanh Châu - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
4 Phòng Tài chính - Kế hoạch thành phố Phủ Lý Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường Biên Hòa, thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam
5 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Yết Kiêu - Phường Thanh Châu - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
6 Phòng Tài chính - Kế hoạch thành phố Phủ Lý Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường Biên Hòa, thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 2,5 tấn (*) Đặc điểm thiết bị: Đối với các thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê, nhà thầu phải có các hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê) và các loại thiết bị này phải có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu như đăng ký và kiểm định chất lượng sản phẩm đối với các thiết bị đánh dấu (*) còn lại chứng minh bằng hóa đơn VAT
1
2
Máy trộn vữa 150l Đặc điểm thiết bị: Đối với các thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê, nhà thầu phải có các hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê) và các loại thiết bị này phải có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu như đăng ký và kiểm định chất lượng sản phẩm đối với các thiết bị đánh dấu (*) còn lại chứng minh bằng hóa đơn VAT
1
3
Máy trộn bê tông 250 lít Đặc điểm thiết bị: Đối với các thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê, nhà thầu phải có các hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê) và các loại thiết bị này phải có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu như đăng ký và kiểm định chất lượng sản phẩm đối với các thiết bị đánh dấu (*) còn lại chứng minh bằng hóa đơn VAT
1
4
Máy đào 0,4m3 Đặc điểm thiết bị: Đối với các thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hoặc đi thuê, nhà thầu phải có các hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê) và các loại thiết bị này phải có tài liệu chứng minh hình thức sở hữu như đăng ký và kiểm định chất lượng sản phẩm đối với các thiết bị đánh dấu (*) còn lại chứng minh bằng hóa đơn VAT
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: PHẦN XÂY DỰNG
2
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
332.973
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
89.702
m2
4
Cạo bỏ sơn cũ thành sê nô
139.038
m2
5
Đục nhám mặt bê tông
58.324
m2
6
Vận chuyển phế thải bằng ô tô - 2,5T
3.835
m3
7
Bốc xếp xuống Thép các loại bằng thủ công
11.762
tấn
8
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng
81.844
m2
9
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB30
58.324
m2
10
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
139.038
m2
11
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
89.702
1m2
12
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
3.33
100m2
13
Vận chuyển Tấm lợp các loại lên cao bằng vận thăng lồng
3.33
100m2
14
Gia công kim thu sét - Chiều dài kim 1m
4
cái
15
Lắp đặt kim thu sét - Chiều dài kim 1m
4
cái
16
Kéo rải dây dẫn sét
70
m
17
Bật thép
12
cái
18
Hộp kiểm tra điện trở
4
cái
19
Cạo bỏ lớp sơn trụ cột
289.977
m2
20
Cạo bỏ lớp sơn tường ngoài nhà
537.163
m2
21
Cạo bỏ lớp sơn cũ tường trong nhà
504.278
m2
22
Phá lớp vữa trát tường trong nhà
90.72
m2
23
Cạo bỏ sơn dầm ngoài nhà
132.728
m2
24
Cạo bỏ lớp sơn cũ dầm trong nhà
83.352
m2
25
Cạo bỏ lớp sơn cũ trần ngoài nhà nhà
253.73
m2
26
Cạo bỏ lớp sơn cũ trần trong nhà
285.462
m2
27
Vận chuyển phế thải bằng ô tô - 2,5T
32.661
m3
28
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
873.092
m2
29
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1213.598
m2
30
Ốp tường gạch 600x900
90.72
m2
31
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
6.037
100m2
32
Tháo dỡ trần
37.586
m2
33
Phá dỡ nền gạch lá nem
38.378
m2
34
Tháo dỡ gạch ốp tường
94.32
m2
35
Phá lớp vữa trát tường trong
38.592
m2
36
Vận chuyển phế thải bằng ô tô - 2,5T
7.214
m3
37
Quét dung dịch chống thấm khu vệ sinh
38.378
m2
38
Lát nền gạch 30x30
38.378
m2
39
Ốp tường gạch 30x60
132.912
m2
40
Thi công trần bằng tấm nhựa khung xương
37.586
m2
41
Vận chuyển Gạch ốp, lát các loại lên cao bằng vận thăng lồng
8.565
10m2
42
Phá dỡ nền gạch lá nem
508.431
m2
43
Vận chuyển phế thải bằng ô tô - 2,5T
25.422
m3
44
Bù vênh lớp vữa trước khi lát gạch
254.215
m2
45
Lát nền gạch Ceramic 60x60
508.431
m2
46
Vận chuyển Gạch ốp, lát các loại lên cao bằng vận thăng lồng
25.422
10m2
47
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - gỗ
3.895
m2
48
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
1.901
m2
49
Cạo bỏ lớp sơn cũ bản thang, dầm thang
36.003
m2
50
Vận chuyển phế thải bằng ô tô - 2,5T
0.365
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây