Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:43 06/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp tuyến đường giao thông nối từ đường Phù Đổng qua Nhà văn hóa Khu 2 đến đường Âu Cơ, xã Phượng Lâu, thành phố Việt Trì
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp tuyến đường giao thông nối từ đường Phù Đổng qua Nhà văn hóa Khu 2 đến đường Âu Cơ, xã Phượng Lâu, thành phố Việt Trì
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 12/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500171007_2505060930
Ngày phê duyệt
06/05/2025 09:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỢNG LÂU
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:37 06/05/2025
đến
09:00 12/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 12/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
155.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/05/2025 (09/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Phú Hưng Phú Thọ (vn2600743226) Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
2 Công ty TNHH Minh Huy MTV (vn 2601058657). Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CÔNG MINH Tư vấn lập E-HSMT Tổ 37, Khu Thi Đua - Phường Tiên Cát - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
4 CÔNG TY CP ÁNH DƯƠNG VIỆT TRÌ Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 37, phố Thi Đua - Phường Tiên Cát - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CÔNG MINH Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 37, Khu Thi Đua - Phường Tiên Cát - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
6 CÔNG TY CP ÁNH DƯƠNG VIỆT TRÌ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 37, phố Thi Đua - Phường Tiên Cát - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥0,4m3, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
2
Máy lu bánh thép ≥10T, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
2
3
Máy lu bánh hơi tự hành ≥ 16 T, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
4
Máy lu rung tự hành ≥ 16 T, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
5
Máy đầm đất cầm tay ≥ 50 kg, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
2
6
Máy ủi công suất ≥108CV (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
7
Bộ thiết bị Trạm trộn bê tông nhựa (sản xuất,vận chuyển, thi công phun tưới nhựa nóng, rải thảm bê tông nhựa), công suất ≥80T/h, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
8
Máy trộn bê tông, dung tích ≥250 lít, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
9
Ô tô tự đổ, trọng tải ≥10T, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
3
10
Cần trục ô tô/ Ô tô có gắn cẩu hoặc thiêt bị tương đương - sức nâng ≥3T, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
11
Thiết bị kiểm tra hiện trường (Máy thủy bình, máy toàn đạc, thước dây, thước thép,....), (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
12
Phòng thí nghiệm công trình (có thể thuê, hợp đồng nguyên tắc), (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.7139
100m3
3
Đào nền đường, đất cấp III
2.8944
100m3
4
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, đất cấp III
11.9507
100m3
5
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.9288
100m3
6
Vận chuyển đất tận dụng đắp, đất cấp III
8.454
100m3
7
Vận chuyển đất thừa đổ đi, đất cấp III
6.3911
100m3
8
Vận chuyển đất cấp IV
0.4943
100m3
9
San đất bãi thải
6.8855
100m3
10
Mặt đường
11
Sử lý mặt đường BTXM cũ hỏng: Phá dỡ kết cấu bê tông
49.434
m3
12
Đào xúc đất cấp IV
0.4943
100m3
13
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250, PCB40
49.434
m3
14
Rải nilon lớp cách ly
2.4717
100m2
15
Ván khuôn mặt đường
0.596
100m2
16
Kết cấu L1: Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
37.3474
100m2
17
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhựa đường nhũ tương CRS1, lượng nhựa 0,5 kg/m2
37.3474
100m2
18
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 3.4 cm
37.3474
100m2
19
Rải lưới cốt sợi thủy tinh 50KN làm nền đường
16.2879
100m2
20
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhựa đường nhũ tương CRS1, lượng nhựa 0,5 kg/m2
37.3474
100m2
21
Kết cấu L2: Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
8.2363
100m2
22
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa lỏng MC70, lượng nhựa 1,0 kg/m2
8.2363
100m2
23
Thi công móng cấp phối đá dăm LI, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
2.1773
100m3
24
Kết cấu L3: Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
12.8157
100m2
25
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhựa đường nhũ tương CRS1, lượng nhựa 0,5 kg/m2
12.8157
100m2
26
Ván khuôn móng dài
6.6
100m2
27
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 250, PCB40
256.314
m3
28
Rải nilon lớp cách ly
12.8157
100m2
29
Vuốt lối rẽ : Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
4.341
100m2
30
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
4.341
100m2
31
Rãnh gạch xây BxH=40x60cm (1493m)
32
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
125.412
m3
33
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200, PCB40
188.118
m3
34
Ván khuôn móng dài
13.437
100m2
35
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM PCB40, cát mịn 1,5-2, mác 75
295.614
m3
36
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM PCB40 mác 75
1791.6
m2
37
Đổ bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 200, PCB40
98.538
m3
38
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính <= 10mm
2.9561
tấn
39
Tấm bản KT100x84x12cm: Đổ bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250 (Vữa xi măng PCB40)
150.793
m3
40
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan
6.5692
100m2
41
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
21.8725
tấn
42
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, pa nen
1493
cái
43
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng <= 500kg- bốc xếp lên, xuống
1493
cấu kiện
44
Vận chuyển cấu kiện bê tông
37.6983
10 tấn/1km
45
Tôn cao thành rãnh hiện trạng (120m)
46
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn, trọng lượng cấu kiện <=250 kg
120
cấu kiện
47
Đào xúc đất, đất cấp I
7.2
m3
48
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=12mm, chiều sâu khoan <=10cm
1200
lỗ khoan
49
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính <= 10mm
0.18
tấn
50
Ván khuôn móng dài
0.48
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây