Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03:Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:02 11/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường Bùi Thị Xuân (đoạn từ đường Quang Trung đến đường Phan Chu Trinh); Hạng mục: Bó vỉa, đan rãnh, lát gạch vỉa hè, sửa chữa mặt đường
Tên gói thầu
Gói thầu số 03:Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường Bùi Thị Xuân (đoạn từ đường Quang Trung đến đường Phan Chu Trinh); Hạng mục: Bó vỉa, đan rãnh, lát gạch vỉa hè, sửa chữa mặt đường
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã An Khê, Tỉnh Gia Lai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 17/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500194389_2505081515
Ngày phê duyệt
08/05/2025 15:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư Xây dựng thị xã An Khê
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:00 11/05/2025
đến
16:00 17/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 17/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
23.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/05/2025 (14/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MÔṬ THÀ NH VIÊN THƯƠNG MAỊ VÀ TƯ VẤ N XÂY DỰNG HOÀ BÌNH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 14 Lê Đại Hành - Phường Thống Nhất - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
2 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÚC LỘC YÊN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 13/16 Đỗ Trạc, tổ 8 - Phường An Phú - Thị xã An Khê - Tỉnh Gia Lai
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TB Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 44C, Ngõ 14 Quang Trung, Tổ 8 - Phường La Khê - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TB Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 44C, Ngõ 14 Quang Trung, Tổ 8 - Phường La Khê - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ: Thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với biện pháp thi công của Nhà thầu đề xuất và có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 7 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
1
2
Máy lu: Thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với biện pháp thi công của Nhà thầu đề xuất và có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 7 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
1
3
Máy nén khí: Thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với biện pháp thi công của Nhà thầu đề xuất và có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 7 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
1
4
Xe tưới nhựa: Thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với biện pháp thi công của Nhà thầu đề xuất và có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 7 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
1
5
Máy đầm: Thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với biện pháp thi công của Nhà thầu đề xuất và có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 7 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tác chuẩn bị + Nền đường
2
Đập bỏ sân BT nhà dân (bằng máy 100%)
157.41
1 m3
3
Đào nền đường, đất cấp 3
56.22
1 m3
4
Đào khuôn vỉa hè, đất cấp 3
56.19
1 m3
5
Đắp đất nền đường lu lèn K0.95 (tận dụng)
55.98
1 m3
6
Vận chuyển đất thừa đổ xa 1Km
49.16
1 m3
7
Vận chuyển tiếp đất thừa đổ xa 3.3Km
49.16
1 m3
8
Vận chuyển xà bần đổ xa 1Km
157.41
1 m3
9
Vận chuyển tiếp xà bần đổ xa 3.3Km
157.41
1 m3
10
Bó vỉa, đan rãnh
11
Cắt mặt đường BTN cũ dày 5cm
633.52
1 m
12
Đập BT bó vỉa, đan rãnh cũ (bằng máy 100%)
82.36
1 m3
13
Vận chuyển xà bần đổ xa 1Km
82.36
1 m3
14
Vận chuyển tiếp xà bần đổ xa 3.3Km
82.36
1 m3
15
Lớp giấy dầu
348.44
1 m2
16
Ván khuôn bó vỉa, đan rãnh
201.2
1 m2
17
Bê tông bó vỉa, đan rãnh đá 1x2 M200
85.99
1 m3
18
Khe co giãn bằng VXM M50 dày 1cm
17.21
1 m2
19
Vỉa hè trước nhà dân
20
Láng VXM M100 dày 2cm
2147.63
1 m2
21
Lát gạch Block KT(30x30x5)cm màu đỏ
2147.63
1 m2
22
Vỉa hè gạch block trước CT công cộng
23
Láng VXM M100 dày 2cm
64.99
1 m2
24
Lát gạch Block KT(30x30x5)cm màu đỏ
64.99
1 m2
25
Lớp giấy dầu
4.84
1 m2
26
Ván khuôn hố trồng cây
19.36
1 m2
27
Bê tông hố trồng cây đá 1x2 M200
0.97
1 m3
28
Sơn trắng 2 lớp hố trồng cây
10.12
1m2
29
Sửa chữa mặt đường BTN cũ bị rạn nứt
30
Cắt mặt đường BTN cũ dày 5cm
169.15
1 m
31
Đào mặt đường BTN cũ dày 5cm
6.8
1 m3
32
Vận chuyển xà bần đổ xa 1Km
6.8
1 m3
33
Vận chuyển tiếp xà bần đổ xa 3.3Km
6.8
1 m3
34
Tưới nhựa thấm bám TCN 1.0Kg/m2
136.08
1 m2
35
Sản xuất bê tông nhựa hạt trung C19
16.829
1 Tấn
36
Vận chuyển BTN cự ly 4Km đầu
16.829
1 Tấn
37
Vận chuyển tiếp BTN cự ly 12.8Km
16.829
1 Tấn
38
Thảm BTN hạt trung C19 dày 5cm
136.08
1 m2
39
Mặt đường thảm tăng cường BTN dày 5cm
40
Tưới nhựa dính bám trên mặt đường cũ
3048.6
1 m2
41
Sản xuất bê tông nhựa hạt mịn C12.5
375.1607
1 Tấn
42
Vận chuyển BTN cự ly 4Km đầu
375.1607
1 Tấn
43
Vận chuyển tiếp BTN cự ly 12.8Km
375.1607
1 Tấn
44
Thảm BTN hạt mịn C12.5 dày 5cm
3048.6
1 m2
45
Vuốt nối đường giao
46
Tưới nhựa dính bám trên mặt đường cũ
120.51
1 m2
47
Sản xuất bê tông nhựa hạt mịn C12.5
7.4156
1 Tấn
48
Vận chuyển BTN cự ly 4Km đầu
7.4156
1 Tấn
49
Vận chuyển tiếp BTN cự ly 12.8Km
7.4156
1 Tấn
50
Thảm BTN hạt mịn C12.5 dày 2.5cm
120.51
1 m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03:Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03:Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 94

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây