Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 12:11 16/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà đa năng, sân thể thao ngoài trời, mua sắm trang thiết bị và các hạng mục phụ trợ trường THCS Hà Ngọc, huyện Hà Trung
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng nhà đa năng, sân thể thao ngoài trời, mua sắm trang thiết bị và các hạng mục phụ trợ trường THCS Hà Ngọc, huyện Hà Trung
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và các nguồn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hà Trung, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 25/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500271022_2506161147
Ngày phê duyệt
16/06/2025 12:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Hà Ngọc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:09 16/06/2025
đến
11:00 25/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 25/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/06/2025 (23/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng và đấu thầu Hồng Phát Tư vấn lập E-HSMT SN 83, đường HH06, thôn Hảo Nam, xã Hoằng Hoá, tỉnh Thanh Hoá;
2 Công ty TNHH TVĐT xây dựng Tuấn Khang Tư vấn thẩm định E-HSMT 350 Hải Thượng Lãn Ông - P. Quảng Thắng - TP. Thanh Hóa;
3 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng và đấu thầu Hồng Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT SN 83, đường HH06, thôn Hảo Nam, xã Hoằng Hoá, tỉnh Thanh Hoá;
4 Công ty TNHH TVĐT xây dựng Tuấn Khang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 350 Hải Thượng Lãn Ông - P. Quảng Thắng - TP. Thanh Hóa;
5 Công ty Cổ phần xây dựng Hồng Thuận. Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng Thôn 4, xã Hà Lai, huyện Hà Trung, tỉnh Thanh Hóa;
6 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng PKH Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Tiểu khu 6, thị trấn Hà Trung, huyện Hà Trung, tỉnh Thanh Hóa;

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
2
2
Loại thiết bị: Máy đầm dùi Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
3
Loại thiết bị: Máy đầm bàn Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1
4
Loại thiết bị: Ô tô tải tự đổ, tải trọng hàng hóa ≤ 12 tấn Đặc điểm thiết bị: Có đăng ký, kiểm định còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu.
1
5
Loại thiết bị: Máy đào, dung tích gầu ≤ 0,8 m3 Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 20A/6kA
5
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 16A/6kA
2
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt công tắc 1 hạt
4
cái
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp đặt công tắc 3 hạt
6
cái
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp đặt ổ cắm đôi
5
cái
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt dây dẫn 4 ruột 4x6mm2
110
m
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt dây đơn 1x6mm2
140
m
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt dây đơn 1x1,5mm2
20
m
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt dây đơn 1x2,5mm2
120
m
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt ống nhựa bảo vệ cáp, đường kính d40/30
1.1
100m
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính 16mm
10
m
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính 20mm
60
m
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính 32mm
70
m
Theo quy định tại Chương V
15
Đào móng băng, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
4.8
1m3
Theo quy định tại Chương V
16
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
4.8
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Gia công, đóng cọc chống sét
5
cọc
Theo quy định tại Chương V
18
Kéo rải dây đồng chống sét theo tường, cột và mái nhà, D=8mm
10
m
Theo quy định tại Chương V
19
Hộp kiểm tra tiếp địa bao gồm: Má kẹp kiểm tra; bu lông, đai ốc, vành đia đệm; tấm chì lá; hàn đệm
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt hộp nối, phân dây, công tắc, cầu chì, automat, KT ≤40cm2
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt dây đơn 1x2,5mm2
1020
m
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính 20mm
510
m
Theo quy định tại Chương V
23
Đèn led High Bay UFO rạng đông H03 290/100W.DA hoặc tương đương
18
bộ
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt đèn Rạng Đông Led Highbay DHB02L 4320/150 W hoặc tương đương
18
bộ
Theo quy định tại Chương V
25
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
28.285
1m3
Theo quy định tại Chương V
26
Cát đen
11
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Gạch chỉ đặc
990
viên
Theo quy định tại Chương V
28
Băng báo hiệu cáp ngầm (rộng 0,5m)
110
m
Theo quy định tại Chương V
29
Bảo vệ cáp ngầm, rải cát đệm
11
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Bảo vệ cáp ngầm, rải lưới ni lông
0.55
100m2
Theo quy định tại Chương V
31
Bảo vệ cáp ngầm, xếp gạch chỉ
0.99
1000 viên
Theo quy định tại Chương V
32
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
17.285
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Đào móng băng, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
4.608
1m3
Theo quy định tại Chương V
34
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
4.608
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Gia công, đóng cọc chống sét
4
cọc
Theo quy định tại Chương V
36
Kéo rải dây thép chống sét theo tường, cột và mái nhà, D=10mm
50
m
Theo quy định tại Chương V
37
Dây tiếp đất thép dẹt 40x4
10
m
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính D20mm
10
m
Theo quy định tại Chương V
39
Gia công kim thu sét - Chiều dài kim 1,5m
4
cái
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt kim thu sét - Chiều dài kim 1,5m
4
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Hộp kiểm tra tiếp địa bao gồm: Má kẹp kiểm tra; bu lông, đai ốc, vành đia đệm; tấm chì lá; hàn đệm
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt hộp nối, phân dây, công tắc, cầu chì, automat, KT ≤40cm2
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
43
Vận chuyển thép các loại bằng ô tô vận tải thùng
3.7265
10 tấn/1km
Theo quy định tại Chương V
44
HẠNG MỤC: SÂN THỂ THAO NGOÀI TRỜI VÀ CÁC HẠNG MỤC PHỤ TRỢ
Theo quy định tại Chương V
45
Mua và vận chuyển đất về đắp K90
813.42
10m³
Theo quy định tại Chương V
46
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 25T, độ chặt yêu cầu K=0,90
60.9066
100m3
Theo quy định tại Chương V
47
Gia công thép hình khung thành bằng thép ống (Bao gồm cả sơn, lắp đặt)
196.35
kg
Theo quy định tại Chương V
48
Lưới bóng đá 7 người
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
49
Rải nilong chống mất nước xi măng
1990.55
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Bê tông nền M200, đá 1x2, PCB40
199.05
m3
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hà Ngọc như sau:

  • Có quan hệ với 19 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 70,00%, Tư vấn 30,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.728.923.247 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.514.490.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 93

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây