Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:45 11/02/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo các tuyến đường lô 2 đường Thanh Niên, phường Đồ Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Nâng cấp, cải tạo các tuyến đường lô 2 đường Thanh Niên, phường Đồ Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường Đồ Sơn
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Đồ Sơn, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
09:10 02/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
30/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
11/02/2026 16:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng phường Đồ Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:43 11/02/2026
đến
09:10 02/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:10 02/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
102.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/03/2026 (30/06/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHIỆP Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 310 Hai Bà Trưng - - Phường Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG UME Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 4/53/51 Phố Phạm Tử Nghi - - Phường An Biên - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG UME Tư vấn lập E-HSMT Số 4/53/51 Phố Phạm Tử Nghi - - Phường An Biên - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 43 Tây Trung Hành - - Phường Hải An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG UME Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 4/53/51 Phố Phạm Tử Nghi - - Phường An Biên - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 43 Tây Trung Hành - - Phường Hải An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi >=6 T
1
2
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng : 70 kg
1
3
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu >= 0,80 m3
1
4
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh : >=10,0 T
1
5
Máy hàn xoay chiều - công suất >= 23,0 kW
1
6
Máy phun nhựa đường - công suất : >=110 CV
1
7
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - công suất : >=110 CV
1
8
Máy trộn bê tông - dung tích : 250,0 lít
1
9
Máy trộn vữa 150 lít
1
10
Ô tô tự đổ - trọng tải >= 7,0 T
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tiền vật liệu đất núi đắp
120.34
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Đào phá bờ chắn sau khi thi công xong
1.094
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Vận chuyển đất
1.094
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Mua đất núi về đắp khuôn đường
156.169
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đắp đất khuôn đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
1.347
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2
1.338
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1
0.685
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
ĐIỆN CHIẾU SÁNG
Theo quy định tại Chương V
9
Hào cáp hạ thế
Theo quy định tại Chương V
10
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
3.835
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Bảo vệ cáp ngầm. Rãi cát đệm
266.86
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Cát đen bảo vệ cáp
266.86
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Bảo vệ cáp ngầm. Xếp gạch chỉ
5.941
1000v
Theo quy định tại Chương V
14
Gạch chỉ bảo vệ cáp
5940
viên
Theo quy định tại Chương V
15
Lưới ni lông báo hiệu cáp
660
m
Theo quy định tại Chương V
16
Viên sứ báo hiệu cáp
33
viên
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt ống thép đen bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 80mm
0.225
100m
Theo quy định tại Chương V
18
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.07
100m3
Theo quy định tại Chương V
19
Đổ bê tông nền hè đường hiện trạng hoàn trả, đá 2x4, mác 150
1.575
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Lát gạch hè đường bằng gạch bê tông cường độ cao, giả đá kích thước 1 viên 60x30x5cm
2747.7
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Móng cột chiếu sáng (SL = 28 móng)
Theo quy định tại Chương V
22
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.328
100m3
Theo quy định tại Chương V
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, đá 4x6, vữa mác 100
2.8
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột
0.874
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, đá 2x4, mác 150
14.56
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Khung móng 4M24x300x300x675
28
bộ
Theo quy định tại Chương V
27
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.367
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Tiếp địa
Theo quy định tại Chương V
29
Sắt thép mạ kẽm nhúng nóng
467.502
kg
Theo quy định tại Chương V
30
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
5.04
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt tiếp địa cho cột điện
28
bộ
Theo quy định tại Chương V
32
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.101
100m3
Theo quy định tại Chương V
33
Dây đồng trần M10
1047.2
m
Theo quy định tại Chương V
34
Phần vật tư thiết bị điện
Theo quy định tại Chương V
35
Vận chuyển cột đèn, cột thép
28
1 cột
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp dựng cột đèn bằng máy, cột thép, cột đèn H=8m
28
cột
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp bảng điện cửa cột: Bảng điện cửa cột trọn bộ (01 ATM 1P-5A, 01 cầu đấu 4P-60A, 01 bảng điện)
28
bảng
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt cần đèn
28
cần đèn
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đèn Led 100W
28
bộ
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt ống nhựa HDPE D65/50
8.193
100m
Theo quy định tại Chương V
41
Rải cáp ngầm. Cáp Cu/XLPE/PVC 4x6mm2
9.548
100m
Theo quy định tại Chương V
42
Luồn dây từ cáp ngầm lên đèn: Cáp Cu/XLPE\/PVC 3x2,5mm2
2.464
100m
Theo quy định tại Chương V
43
Luồn cáp ngầm cửa cột
28
đầu cáp
Theo quy định tại Chương V
44
Chi phí đấu nối điện chiếu sáng(tạm tính)
1
gói
Theo quy định tại Chương V
45
THÍ NGHIỆM ĐIỆN CHIẾU SÁNG
Theo quy định tại Chương V
46
Thí nghiệm cáp lực theo các cấp điện áp, điện áp định mức U≤1kV
2
01 sợi, 1 ruột
Theo quy định tại Chương V
47
Thí nghiệm tiếp đất của cột điện, cột thu lôI bằng thép
28
01 vị trí
Theo quy định tại Chương V
48
Đào đất không thích hợp, loại đất hữu cơ, đất lẫn tạp chất, sét ướt(không đủ tiêu chuẩn làm nền đường)
2.444
100m3
Theo quy định tại Chương V
49
Đào khuôn đường
446.77
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Vận chuyển đất
6.912
100m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây