Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:32 06/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc Sở Nội vụ tỉnh Ninh Bình
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc Sở Nội vụ tỉnh Ninh Bình
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh từ nguồn chi thường xuyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:30 15/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
12170/QĐ-SNV
Ngày phê duyệt
06/05/2026 16:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
SỞ NỘI VỤ TỈNH NINH BÌNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:18 06/05/2026
đến
10:30 15/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 15/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
88.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/05/2026 (12/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng và tư vấn xây dựng Nam Định Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KTKT Thôn An Lộc Hạ, xã Ý Yên, tỉnh Ninh Bình
2 Sở xây dựng tỉnh Ninh Bình Đơn vị thẩm định báo cáo KTKT Phường Hoa Lư, tỉnh Ninh Bình
3 Công ty cổ phần xây dựng và tư vấn xây dựng Nam Định Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Thôn An Lộc Hạ, xã Ý Yên, tỉnh Ninh Bình
4 Công ty cổ phần tư vấn kiến trúc Phương Anh Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT Xóm 13, Xã Hải Hậu, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng thương mại 689 Tư vấn Quản lý dự án Số 31, khu 2, xã Nghĩa Hưng, tỉnh Ninh Bình
6 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Thành Lợi Tư vấn giám sát 64 Đặng Thai Mai, Phường Trường Thi, tỉnh Ninh Bình

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn, công suất ≥ 1,0 kW
2
2
Máy đầm dùi, công suất ≥ 1,5 kW
2
3
Máy cắt uốn thép ≥ 5 kW
2
4
Máy cắt bê tông ≥ 1,5 kW
2
5
Máy hàn điện, công suất ≥ 23kW
2
6
Máy trộn vữa dung tích ≥ 150 lít
2
7
Máy trộn bê tông dung tích ≥ 250 lít
2
8
Máy cắt gạch, đá 1,7 kW
2
9
Máy khoan bê tông ≥ 0,62kW
2
10
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 5T (Có giấy đằn kiểm/kiểm định còn hiệu lực)
2
11
Phòng thí nghiệm
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ chậu rửa
6
bộ
2
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
32.5836
m2
3
Tháo dỡ gạch ốp tường
143.572
m2
4
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
81.734
m2
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ - Cấp đất III
0.0651
100m3
6
Quét dung dịch Sika chống thấm sàn vệ sinh
52.1616
m2
7
Lát nền, sàn gạch Ceramic KT 300x300mm chống trơn, vữa XM M75, PCB40
32.5836
m2
8
Ốp tường trụ, cột gạch Ceramic KT 300x600mm, vữa XM M75, PCB40
225.306
m2
9
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
861.7465
m2
10
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1965.1453
m2
11
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
10.2192
100m2
12
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
21.0701
100m2
13
Lưới bao che công trình
1021.92
m2
14
Lắp đặt lại toàn bộ đường ống cấp, thoát nước khu WC
1
trọn gói
15
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
6
bộ
16
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
6
bộ
17
Lắp đặt gương soi
6
cái
18
Lắp đặt móc giấy vệ sinh bằng inox (Tương đương móc giấy Inax)
6
cái
19
Lắp đặt thanh treo khăn (Inax)
2
cái
20
Lắp đặt kệ gương bằng kính (Tương đương kệ Inax)
6
cái
21
Lắp đặt kệ xà phòng bằng inox (Tương đương kệ Inax)
6
cái
22
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
6
cái
23
Lắp đặt xí bệt
6
bộ
24
Lắp đặt 1 vòi tắm, 1 hương sen
2
bộ
25
Lắp đặt chậu tiểu nam
4
bộ
26
Lắp đặt vòi xả chậu tiểu nam tự động
4
cái
27
Lắp đặt chậu tiểu nữ
4
bộ
28
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 100mm
6
cái
29
Lắp đặt hệ thống điện, nước khu WC
1
Trọn gói
30
Quét dung dịch chống thấm sika mái, sênô, ô văng
40
m2
31
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
291
m2
32
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
2.91
100m2
33
Ke chống bão
780
cái
34
Thay khóa cửa đi nhôm kính
2
cái
35
Lắp đặt kim thu sét - Chiều dài kim 1,2m
3
cái
36
Bầu sứ chân kim thu sét
3
cái
37
Dây dẫn sét fi 10 sơn 1 lớp chống gỉ + 2 lớp màu
60
m
38
NHÀ 5 TẦNG KHU TRẦN HƯNG ĐẠO
39
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường hành lang
896.002
m2
40
Ốp tường nhựa
1451.572
m2
41
Nẹp cạnh cửa, góc tường
976.7
m
42
Thi công trần bằng tấm nhựa khung xương
483.9493
m2
43
Nẹp chỉ
427.46
m
44
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ hành lang (tính 5% diện tích)
46.5601
m2
45
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (Trừ khối lượng tường trát lại 5%)
-44.8001
m2
46
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
46.5601
m2
47
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt trần
1244.3186
m2
48
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm
66.7422
m2
49
Tháo dỡ trần thạch cao phòng 305 bị thấm, xử lý thấm nước điều hòa
5
công
50
Quét 02 lớp dung dịch Sika chống thấm mái, sê nô, ô văng
10
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 16

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây