Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:18 17/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, sửa chữa Trụ sở Ủy ban nhân dân phường Đại Bản cũ thành trường Tiểu học Đại Bản I
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, sửa chữa Trụ sở Ủy ban nhân dân phường Đại Bản cũ thành trường Tiểu học Đại Bản I
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 26/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
323/QĐ-THĐBI
Ngày phê duyệt
17/06/2026 09:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẠI BẢN I
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:17 17/06/2026
đến
15:00 26/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 26/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/06/2026 (24/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng Lê Chân Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán LK31, Khu nhà ở thương mại Lô N/29-15A và N/29-16, Phường Lê Chân, thành phố Hải Phòng.
2 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Việt Sáng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 32 Lô 11 Xi Măng, phường Hồng Bàng, thành phố Hải Phòng
3 Công ty cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng Lê Chân Tư vấn lập E-HSMT LK31, Khu nhà ở thương mại Lô N/29-15A và N/29-16, Phường Lê Chân, thành phố Hải Phòng.
4 Công ty cổ phần Tư vấn thiết kế xây dựng và Thương mại Kiến An Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 26/71B đường Nguyễn Công Mỹ, Phường Phù Liễn, thành phố Hải Phòng
5 Công ty cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng Lê Chân Tư vấn đánh giá E-HSDT LK31, Khu nhà ở thương mại Lô N/29-15A và N/29-16, Phường Lê Chân, thành phố Hải Phòng.
6 Công ty cổ phần Tư vấn thiết kế xây dựng và Thương mại Kiến An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 26/71B đường Nguyễn Công Mỹ, Phường Phù Liễn, thành phố Hải Phòng
7 Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng và Thương mại Thuận Hưng Tư vấn Quản lý dự án Số 19/32/430 Trần Nguyên Hãn, phường An Biên, thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1
2
Máy đục bê tông/Búa căn khí nén ≥ 1,0KW */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1
3
Máy trộn vữa ≥ 80L */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1
4
Máy trộn bê tông ≥ 250L */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1
5
Máy hàn sắt thép */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1
6
Máy cắt gạch đá */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1
7
Máy hàn ống nhiệt */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1
8
Ô tô tự đổ (Trọng tải ≥ 5 tấn) */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Đăng ký xe + giấy kiểm định xe (còn hiệu lực) (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Đăng ký xe + giấy kiểm định xe (còn hiệu lực) (đối với thiết bị đi thuê).
1
9
Máy đào (Dung tích gầu ≥ 0,8m3) */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị + giấy kiểm định xe (còn hiệu lực) (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị + giấy kiểm định xe (còn hiệu lực) (đối với thiết bị đi thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA DÃY NHÀ 03 TẦNG HƯỚNG TÂY
2
DÀN GIÁO PHỤC VỤ THI CÔNG
3
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
13.55
100m2
4
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
8.308
100m2
5
NỀN, SÀN
6
Cắt nền bê tông hiện trạng
1.468
10m
7
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
4.364
m3
8
Ván khuôn gia cố móng dài, bệ máy
0.734
1m2
9
Bê tông lót tường móng, vữa BT M200
0.225
m3
10
Xây móng bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=33cm, vữa XM M75
0.662
m3
11
Bê tông nền, vữa BT M200
0.9
m3
12
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=33cm, vữa XM M75
0.922
m3
13
Đổ bê tông xốp tôn nền bục giảng
3.353
m3
14
Lát nền, sàn bằng gạch Ceramic tiết diện 500x500mm
51.726
1m2
15
Công tác ốp gạch Ceramic vào chân tường, viền tường, viền trụ, cột, tiết diện gạch 500x100mm
4.398
m2
16
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ
4.364
m3
17
TƯỜNG, TRỤ CỘT, CHẮN NẮNG
18
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
29.708
m3
19
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch, chiều dày tường <= 22cm
9.21
m2
20
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=33cm, vữa XM M75
4.812
m3
21
Phá lớp vữa trát má cửa
6.336
m2
22
Đục tẩy lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
589.076
m2
23
Vệ sinh bề mặt tường trong nhà
883.614
m2
24
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
661.796
m2
25
Công tác bả vào các kết cấu - tường trong nhà
661.796
1m2
26
Sơn cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ (dầm trần sơn màu trắng; tường sơn màu vàng)
661.796
1m2
27
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
883.614
1m2
28
Vệ sinh bề mặt tường ngoài nhà
693.891
m2
29
Vệ sinh bề mặt cột ngoài nhà
136.061
m2
30
Vệ sinh bề mặt ô văng cửa
39.84
m2
31
Sơn tường, cột ô văng nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
869.792
1m2
32
Ốp tường bằng tấm nhựa PVC Nano (hoặc tương đương) (đã bao gồm khung xương, phụ kiện đồng bộ, lắp đặt hoàn thiện)
255.693
m2
33
Chỉ tường nhựa PVC Nano (hoặc tương đương) KT 40x80mm
75.07
md
34
Phào nhựa 80mm PVC Nano (hoặc tương đương)
243.46
md
35
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ
43.919
m3
36
CẦU THANG
37
1. Thang trong nhà
38
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt đáy bản thang, chiếu nghỉ
58.83
m2
39
Sơn bản thang, cốn thang, lam bê tông cầu thang không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
58.83
1m2
40
2. Hành lang cầu nối:
41
Gia công dầm mái, dầm sàn hành lang cầu nối
0.773
tấn
42
Lắp dựng dầm sàn hành lang cầu nối liên kết bằng bu lông
0.773
tấn
43
Gia công lan can, lan can hành lang cầu nối
0.18
tấn
44
Lắp dựng lan can sắt
15.36
m2
45
Gia công xà gồ thép
0.089
tấn
46
Lắp dựng xà gồ thép
0.089
tấn
47
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
39.64
m2
48
Bu lông M18x100
16
cái
49
Bu lông M18x250
24
cái
50
Bu lông M18x200
8
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 19

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây