Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:11 20/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng Uỷ - HĐND - UBND xã Cổ Đô
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng Uỷ - HĐND - UBND xã Cổ Đô
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã Cổ Đô và các nguồn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Cổ Đô, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
10:00 29/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
175/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
20/06/2026 15:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư - hạ tầng xã Cổ Đô
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:10 20/06/2026
đến
10:00 29/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 29/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/06/2026 (27/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần kiến trúc VT&T Hà Nội Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Phú Xuyên 1, Xã Vật Lại, TP Hà Nội
2 Công ty TNHH dịch vụ và xây dựng 368 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Chợ Chàng, Xã Quảng Oai, TP Hà Nội, Việt Nam
3 Trung tâm tư vấn khoa học kỹ thuật cầu đường Hà Nội (công ty TNHH) Tư vấn lập E-HSMT Số 01, Quang Trung, phường Hà Đông, TP Hà Nội
4 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Ngân Phúc Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 61 ngõ 42 Triều Khúc, phường Thanh Liệt, Thành phố Hà Nội
5 Trung tâm tư vấn khoa học kỹ thuật cầu đường Hà Nội (công ty TNHH) Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 01, Quang Trung, phường Hà Đông, TP Hà Nội
6 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Ngân Phúc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 61 ngõ 42 Triều Khúc, phường Thanh Liệt, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ôtô tự đổ (trọng tải ≥ 7 tấn) (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
2
2
Ô tô gắn cẩu hoặc cần cẩu sức nâng ≥6 tấn (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
1
3
Máy cắt gạch đá (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
2
4
Máy cắt uốn thép (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
2
5
Máy hàn (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
2
6
Máy trộn bê tông (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
2
7
Máy trộn vữa ((Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
2
8
Máy khoan bê tông ((Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
2
9
Máy xúc đào ≥ 0,5m3 (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
1
10
Máy lu bánh thép (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
1
11
Phòng thí nghiệm: Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm có đầy đủ năng lực thực hiện các phép thử của phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng được cơ quan có thẩm quyền công nhận. Nhà thầu phải chứng minh quyền sở hữu (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và bên cho thuê phải chứng minh chủ sở hữu, năng lực phòng thí nghiệm)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TỔNG MẶT BẰNG
2
HẠNG MỤC: KÈ ĐÁ
3
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <=2m, đất cấp II
38.205
m3
4
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,8m3, đất cấp II
7.26
100m3
5
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.507
100m3
6
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
48.23
100m
7
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
41.526
m3
8
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 125, PCB30
342.591
m3
9
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao >2 m, vữa XM mác 125, PCB30
504.688
m3
10
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.758
100m2
11
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.129
tấn
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.691
tấn
13
BTTP đổ bê tông thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
15.149
m3
14
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 2x4
0.015
100m3
15
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 1x2
0.012
100m3
16
Thi công tầng lọc bằng cát
0.016
100m3
17
Ống nhựa U.PVC D76
1.51
100m
18
Vải địa kỹ thuật bịt đầu ống
0.129
100m2
19
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
65.304
m2
20
HẠNG MỤC: SAN NỀN
21
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
14.89
100m3
22
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
12.417
100m3
23
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 3.5km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
12.417
100m3/1km
24
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,90
17.214
100m3
25
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
19.504
100m3
26
Mua đất đắp nền (loại đất đầm chặt K90)
522.04
m3
27
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 1km
52.204
10m3/1km
28
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 10km
52.204
10m3/1km
29
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 60km
52.204
10m3/1km
30
Mua đất đắp nền (loại đất đầm chặt K98)
2262.444
m3
31
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 1km
226.244
10m3/1km
32
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 10km
226.244
10m3/1km
33
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 60km
226.244
10m3/1km
34
HẠNG MỤC: HỒ
35
Bơm nước phục vụ thi công
2
ca
36
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.106
100m3
37
Nilon lót
2.125
100m2
38
Đổ BTTP thủ công, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 150, PCB30
21.25
m3
39
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch terazzo 400x400x30, vữa XM mác 75, PCB30
300.3
m2
40
Gia công lan can Inox
1.242
tấn
41
Gia công lan can thép
2.065
tấn
42
Lắp dựng lan can inox
141.05
m2
43
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
52.624
m2
44
Bulong neo M16x150
352
cái
45
HẠNG MỤC: VỈA HÈ
46
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
3.907
100m3
47
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp III
3.931
m3
48
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.747
100m3
49
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.024
100m3
50
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.454
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây