Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:24 23/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mới hệ thống cấp nước sinh hoạt bổ sung cho các thôn Làng Tấn, thôn Mỏ sài, thôn Mã Hồng xã Nghĩa Thuận
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn Thực hiện dự án Công trình: Xây dựng mới hệ thống cấp nước sinh hoạt bổ sung cho các thôn Làng Tấn, thôn Mỏ sài, thôn Mã Hồng xã Nghĩa Thuận
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách nhà nước chi thường xuyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Nghĩa Thuận, Tỉnh Tuyên Quang
Thời điểm đóng thầu
09:00 02/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
52/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
23/06/2026 11:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND - UBND xã Nghĩa Thuận
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:23 23/06/2026
đến
09:00 02/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 02/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
34.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/07/2026 (30/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG PHC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Tân An - - Xã Xuân Lãng - Tỉnh Phú Thọ
2 TRUNG TÂM KIỂM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG XÂY DỰNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 429, đường 17/8, phường Minh Xuân, tỉnh Tuyên Quang. - - Phường Minh Xuân - Tỉnh Tuyên Quang
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN AN TÂM PHÁT 68 Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 12b, ngõ 31, đường 19/5, tổ 14, phường Hà Giang 1, tỉnh Tuyên Quang - - Phường Hà Giang 1 - Tỉnh Tuyên Quang
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HBG Tư vấn thẩm định E-HSMT 57/82 phố Trần Cung - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN AN TÂM PHÁT 68 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 12b, ngõ 31, đường 19/5, tổ 14, phường Hà Giang 1, tỉnh Tuyên Quang - - Phường Hà Giang 1 - Tỉnh Tuyên Quang
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HBG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 57/82 phố Trần Cung - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào gắn đầu búa thủy lực
1
2
Đầm cóc
2
3
Máy trộn bê tông
1
4
Ô tô tự đổ
1
5
Máy cắt uốn thép
1
6
Máy đầm dùi
1
7
máy hàn nhiệt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG NƯỚC
2
ĐẬP ĐẦU MỐI
3
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
4.73
1m3
4
Phá đá bằng thủ công, chiều dày lớp đá ≤0,5m - Cấp đá IV
18.98
1m3
5
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1176
100m3
6
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
1.74
m3
7
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0541
100m2
8
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày >45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
20.34
m3
9
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2158
tấn
10
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.4194
tấn
11
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày >45cm
0.4206
100m2
12
Song chắn rác thô KT: 1x0.5x0.65m
1
cái
13
Song chắn rác tinh KT: 0.5x0.4x0.38m
2
cái
14
Ống dẫn dòng HDPE DN200 PN12.5
0.12
100m
15
Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập kết bằng thủ công - Cấp đất III
12.5
1m3
16
Vận chuyển đất các loại bằng thủ công, 10m khởi điểm
12.5
m3
17
Vận chuyển đất các loại bằng thủ công, 90m tiếp theo
12.5
m3
18
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.125
100m3
19
Đắp bao tải đất, cát dưới nước - Đắp đê quây, bờ bao, bờ chống tràn
2
1m3
20
Vải bạt chống thấm đê quây
0.0515
100m2
21
Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập kết bằng thủ công - Cấp đất III
12.5
1m3
22
Vận chuyển đất các loại bằng thủ công, 10m khởi điểm
12.5
m3
23
Vận chuyển đất các loại bằng thủ công, 90m tiếp theo
12.5
m3
24
BỂ LỌC 01
25
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất III
5.24
1m3
26
Phá đá bằng thủ công, chiều dày lớp đá ≤0,5m - Cấp đá IV
20.95
1m3
27
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0675
100m3
28
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.86
m3
29
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M200, đá 1x2, PCB40
3.93
m3
30
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
9
m3
31
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
1.82
m3
32
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0565
100m2
33
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
0.8603
100m2
34
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.0532
100m2
35
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.3128
tấn
36
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2564
tấn
37
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
0.0841
tấn
38
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
13
1 cấu kiện
39
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
43.2
m2
40
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
100
m2
41
Lắp đặt van xả đáy D50
1
cái
42
Ống xả thừa HDPE PE80 DN90 PN10
0.05
100 m
43
Lắp đặt van cấp nước D75
1
cái
44
Thi công tầng lọc cát
0.02
100m3
45
Thi công tầng lọc sỏi 1x2
0.0125
100m3
46
Thi công tầng lọc sỏi 2x4
0.0125
100m3
47
Crephin D32
1
cái
48
TUYẾN ỐNG 01
49
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
4.37
1m3
50
Phá đá bằng thủ công, chiều dày lớp đá ≤0,5m - Cấp đá IV
1.09
1m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 23

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây