Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:01 06/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp, mở rộng trạm y tế Thanh Đức, Xín Chải xã Lao Chải
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn Thực hiện dự án Công trình: Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp, mở rộng trạm y tế Thanh Đức, Xín Chải xã Lao Chải
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn chi thường xuyên và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Lao Chải, Tỉnh Tuyên Quang
Thời điểm đóng thầu
15:00 16/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
87/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
06/07/2026 11:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND xã Lao Chải
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:00 06/07/2026
đến
15:00 16/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 16/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
28.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/07/2026 (14/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG CỬU LONG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 2 - - Phường Hà Giang 2 - Tỉnh Tuyên Quang
2 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ĐẠI THẮNG HG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường 20/8, tổ 1 - - Phường Hà Giang 1 - Tỉnh Tuyên Quang
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG Tư vấn lập E-HSMT Số 126, tổ 17, đường Phùng Hưng - - Phường Hà Giang 2 - Tỉnh Tuyên Quang
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN AN TÂM PHÁT 68 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 12b, ngõ 31, đường 19/5, tổ 14, phường Hà Giang 1, tỉnh Tuyên Quang - - Phường Hà Giang 1 - Tỉnh Tuyên Quang
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 126, tổ 17, đường Phùng Hưng - - Phường Hà Giang 2 - Tỉnh Tuyên Quang
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN AN TÂM PHÁT 68 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 12b, ngõ 31, đường 19/5, tổ 14, phường Hà Giang 1, tỉnh Tuyên Quang - - Phường Hà Giang 1 - Tỉnh Tuyên Quang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
1
2
Máy khoan
1
3
Máy trộn bê tông
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt ống nhựa Ống nhựa PVC D48 - PN10
0.12
100m
2
Lắp đặt ống nhựa Ống nhựa PVC D90 - PN20
0.12
100m
3
Lắp đặt ống nhựa Ống nhựa PVC D110 - PN25
0.1
100m
4
Lắp đặt ống nhựa Ống nhựa PVC D110 - PN25
0.08
100m
5
Các vật liệu phụ trợ khác
1
cái
6
Lắp đặt phễu thu, đường kính 50mm
4
cái
7
Nắp nắp thu nước sàn inox
4
cái
8
Lắp đặt bể tự hoại composite 3 ngăn 4m3
1
bể
9
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất III
7.514
1m3
10
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0175
100m3
11
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
0.442
m3
12
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 25mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 2,8mm
0.1
100m
13
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 32mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 2,9mm
0.07
100m
14
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
2
bộ
15
Lắp đặt van ren, đường kính van <= 25mm
4
cái
16
Lắp đặt van ren - Đường kính 32mm
1
cái
17
Lắp đặt xí bệt
2
bộ
18
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
2
bộ
19
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
2
bộ
20
Lắp đặt gương soi
2
cái
21
Lắp đặt giá treo
2
cái
22
Vòi xịt
2
Cái
23
Lô giấy vệ sinh
2
Cái
24
Bàn chậu rửa khung inox, mặt đá granit trắng
2
Cái
25
tủ điện
1
cái
26
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 1,5mm2
30
m
27
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 1mm2
30
m
28
Đục tường, sàn để tạo rãnh để cài sàn bê tông, chôn ống nước, ống bảo vệ dây dẫn. Tường, sàn bê tông sâu <= 3 cm
30
m
29
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
1
cái
30
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
4
cái
31
Lắp đặt các loại đèn ống dài 0,6m, loại hộp đèn 1 bóng
4
bộ
32
Lắp đặt đèn tường, đèn trang trí và các loại đèn khác - Đèn tường kiểu ánh sáng hắt
2
bộ
33
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
1
cái
34
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
4
cái
35
Lắp đặt các loại đèn ống dài 0,6m, loại hộp đèn 1 bóng
4
bộ
36
Lắp đặt đèn tường, đèn trang trí và các loại đèn khác - Đèn tường kiểu ánh sáng hắt
2
bộ
37
Hạng mục: Nhà làm việc 2 tầng TYT Thanh Đức
38
Tháo dỡ các automat 1 pha MCB 50A
7.2
cái
39
Tháo dỡ các automat 1 pha MCB 10A
1.2
cái
40
Tháo dỡ ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤27mm
420
m
41
Tháo dỡ dây CU/PVC 2x6mm2
120
m
42
Tháo dỡ dây dẫn 2 ruột ≤ 4mm2
300
m
43
Tháo dỡ công tắc 1 hạt
14.4
cái
44
Tháo dỡ công tắc 2 hạt
12
cái
45
Tháo dỡ công tắc 3 hạt
9
cái
46
Tháo dỡ ổ cắm đôi
10.8
cái
47
Tháo dỡ đèn ống dài 1,5m, hộp đèn 1 bóng
14.4
bộ
48
Tháo dỡ đèn tường kiểu ánh sáng hắt
14.4
bộ
49
tháo dỡ quạt trần
7.2
cái
50
Lắp đặt dây đơn ≤ 6mm2
200
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây