Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 11:18 10/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn khu Hòa Bình, xã Phùng Nguyên
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn khu Hòa Bình, xã Phùng Nguyên
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lâm Thao, Tỉnh Phú Thọ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 19/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500262096_2506101101
Ngày phê duyệt
10/06/2025 11:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Phùng Nguyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:14 10/06/2025
đến
10:00 19/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 19/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/06/2025 (17/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư Phú Hoàng Anh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 21, khu 3, phường Dữu Lâu, thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT KHOA Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Khu Ngọc Tỉnh - Thị trấn Lâm Thao - Huyện Lâm Thao - Tỉnh Phú Thọ
3 CÔNG TY TNHH VẠN ĐẠI Tư vấn lập E-HSMT Khu 3 - Xã Phùng Nguyên - Huyện Lâm Thao - Tỉnh Phú Thọ
4 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BÌNH MINH PHÚ THỌ Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu 9 - Phường Nông Trang - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
5 CÔNG TY TNHH VẠN ĐẠI Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu 3 - Xã Phùng Nguyên - Huyện Lâm Thao - Tỉnh Phú Thọ
6 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BÌNH MINH PHÚ THỌ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu 9 - Phường Nông Trang - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
7 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHƯƠNG BẮC TST Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Đường Nguyễn Du - Phường Nông Trang - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu từ 0,4m3 ÷ 1,25m3 (còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
2
Máy lu bánh lốp, trọng lượng ≥ 16T (còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
3
Máy lu bánh thép, trọng lượng 6T ÷ 12T (còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
4
Máy rải bê tông nhựa (còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
5
Máy ủi, công suất ≥ 70CV (còn hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
6
Ô tô tải tự đổ, trọng tải 7T ÷ 10T (Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TUYẾN SỐ 01
2
Nền đường
3
Phá dỡ kết cấu bê tông
52.714
m3
4
Đào xúc đất, kết cấu bê tông sau khi phá dỡ
0.5271
100m3
5
Phá dỡ nền đường bê tông
23.226
m3
6
Đào nền đường, đất cấp III
0.6459
100m3
7
Đào rãnh, đất cấp III
0.3331
100m3
8
Đắp cát móng rãnh, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.2506
100m3
9
Vận chuyển đất cấp III không tận dụng đổ đi
1.0234
100m3
10
Vận chuyển kết cấu bê tông đổ đi sau khi phá dỡ
0.768
100m3
11
San đất bãi thải
1.7914
100m3
12
Mặt đường
13
Sản xuất, vận chuyển, thi công mặt đường BTN C16 dày 7 cm
7.7923
100m2
14
Sản xuất, vận chuyển, bù vênh mặt đường bằng BTN C16 dày trung bình 2,525 cm
3.1363
100m2
15
Tưới lớp dính bám bằng nhựa đường nhũ tương CRS-1, lượng nhựa 0,5 kg/m2
10.9286
100m2
16
Rải lưới cốt sợi thủy tinh làm nền đường
2.3933
100m2
17
Bê tông mặt đường, đá 2x4, mác 250
43.82
m3
18
Bê tông lót móng đường, đá 2x4, mác 100
20.38
m3
19
Rãnh BTCT BxH=30x50cm
20
Cắt mặt đường bê tông
0.1502
100m
21
Thi công lớp đá đệm móng rãnh
19.36
m3
22
Bê tông cấu kiện rãnh, đá 1x2, mác 250
58.08
m3
23
Ván khuôn cấu kiện rãnh
6.7276
100m2
24
Cốt thép cấu kiện rãnh, đường kính <= 10mm
1.4351
tấn
25
Bốc xếp, vận chuyển, lắp đặt cấu kiện rãnh
242
cấu kiện
26
Thi công mối nối rãnh BxH=30x50cm bằng vữa xi măng M100
242
mối nối
27
Bê tông tấm đan rãnh, đá 1x2, mác 250
19.602
m3
28
Cốt thép tấm đan rãnh
1.6529
tấn
29
Ván khuôn tấm đan rãnh
2.662
100m2
30
Bốc xếp, vận chuyển, lắp đặt tấm đan rãnh
242
cấu kiện
31
Hố ga kết hợp cửa thu nước trực tiếp
32
Thi công lớp đá đệm móng hố ga
1.12
m3
33
Bê tông cấu kiện hố ga, đá 1x2, mác 250
3.36
m3
34
Ván khuôn cấu kiện hố ga
0.3892
100m2
35
Cốt thép cấu kiện hố ga, đường kính <= 10mm
0.0875
tấn
36
Bốc xếp, vận chuyển, lắp đặt cấu kiện hố ga
14
cấu kiện
37
Thi công mối nối hố ga bằng vữa xi măng M100
14
mối nối
38
Lưới gang chắn rác bằng Composite KT 96x53cm, tải trọng 25KN
14
cái
39
Lắp đặt lưới chắn rác Composite KT 96x53cm
14
cái
40
Bê tông thân hố ga đổ tại chỗ, đá 1x2, mác 250
1.26
m3
41
Ván khuôn đổ bê tông thân hố ga
0.168
100m2
42
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
0.7
m3
43
Cốt thép tấm đan hố ga
0.1215
tấn
44
Ván khuôn tấm đan hố ga
0.1722
100m2
45
Bốc xếp, vận chuyển, lắp đặt tấm đan hố ga
14
cấu kiện
46
Cống ngang đường BxH=50x30cm
47
Cắt mặt đường bê tông
0.11
100m
48
Phá dỡ kết cấu bê tông
0.86
m3
49
Đào xúc đất, kết cấu bê tông sau khi phá dỡ
0.0086
100m3
50
Đào móng cống, đất cấp III
0.0444
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây