Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 17:10 12/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Trường tiểu học thực hiện tiêu chí xã nông thôn mới kiểu mẫu tại xã Giang Biên
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Xây dựng Trường tiểu học thực hiện tiêu chí xã nông thôn mới kiểu mẫu tại xã Giang Biên
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách thành phố phân cấp cho huyện (xây dựng nông thôn mới kiểu mẫu)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Vĩnh Thuận, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
09:00 30/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
179/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
12/06/2026 17:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Vĩnh Thuận
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:09 12/06/2026
đến
09:00 30/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 30/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.643.679.570 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ sáu trăm bốn mươi ba triệu sáu trăm bảy mươi chín nghìn năm trăm bảy mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/06/2026 (28/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HÀ NỘI Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tầng 7, tòa nhà Hội nhà báo Việt Nam, phố Dương Đình Nghệ - - Phường Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH CÔNG NGHIỆP VÀ ĐÔ THỊ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 34/66 Trần Phú - - Phường Gia Viên - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THANH LONG Tư vấn lập E-HSMT Số 45 phố Bến Láng - - Phường Gia Viên - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN THỊNH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 48 Nguyễn Bỉnh Khiêm - - Phường Gia Viên - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THANH LONG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 45 phố Bến Láng - - Phường Gia Viên - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN THỊNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 48 Nguyễn Bỉnh Khiêm - - Phường Gia Viên - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Búa căn khí nén ≥ 3,0 m3/ph
1
2
Máy khoan đứng
1
3
Máy khoan bê tông
1
4
Máy khoan cầm tay
2
5
Máy hàn xoay chiều - công suất ≥ 23,0 kW
1
6
Máy hàn nhiệt cầm tay
1
7
Máy cắt uốn cốt thép
1
8
Máy cắt gạch đá
1
9
Máy mài
1
10
Máy đầm cầm tay (đầm cóc) - trọng lượng ≥ 70 kg
1
11
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu ≥ 1,25 m3
1
12
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu ≥ 0,80 m3
1
13
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu ≥ 0,40 m3
1
14
Máy rải ≥ 130CV
1
15
Máy lu bánh hơi ≥ 16,0 T
1
16
Máy lu bánh thép ≥ 10,0 T
1
17
Máy lu rung ≥ 25T
1
18
Máy bơm bê tông ≥ 60 m3/h
1
19
Máy đầm bàn ≥ 1,0 kW
1
20
Máy đầm dùi ≥ 1,5 kW
1
21
Máy bơm nước ≥ 0,75kw
1
22
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít
1
23
Máy trộn vữa ≥ 150 lít
1
24
Ô tô tự đổ ≥ 10 T
1
25
Máy nén khí, động cơ diezel ≥ 360 m3/h
1
26
Máy ép cọc, lực ép ≥ 150 T
1
27
Xe nâng - chiều cao nâng ≥ 12 m
1
28
Máy vận thăng lồng ≥ 3,0 T (hoặc tời điện)
1
29
Cần cẩu bánh hơi ≥ 16T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ống uPVC D90
0.68
100m
Theo quy định tại Chương V
2
Ống uPVC D76
0.28
100m
Theo quy định tại Chương V
3
Ống uPVC D60
0.48
100m
Theo quy định tại Chương V
4
Ống uPVC D42
0.24
100m
Theo quy định tại Chương V
5
Tê đều uPVC 90º : D125
3
cái
Theo quy định tại Chương V
6
Tê đều uPVC 135º : D125
1
cái
Theo quy định tại Chương V
7
Tê đều uPVC 135º : D110
24
cái
Theo quy định tại Chương V
8
Tê đều uPVC 135º : D90
22
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Tê đều uPVC 135º : D76
10
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Tê đều uPVC 135º : D60
2
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Tê lệch uPVC 135º : D125x110
10
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Tê lệch uPVC 135º : D125x60
1
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Tê lệch uPVC 135º : D110x90
2
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Tê lệch uPVC 135º : D110x76
8
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Tê lệch uPVC 135º : D110x60
12
cái
Theo quy định tại Chương V
16
Tê lệch uPVC 135º : D90x75
10
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Cút uPVC 135º : D125
12
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Cút uPVC 135º : D110
54
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Cút uPVC 135º : D90
36
cái
Theo quy định tại Chương V
20
Cút uPVC 135º : D76
38
cái
Theo quy định tại Chương V
21
Cút uPVC 135º : D60
32
cái
Theo quy định tại Chương V
22
Cút uPVC 135º : D42
42
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Cút uPVC 90º : D60
6
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Cút uPVC 90º : D42
32
cái
Theo quy định tại Chương V
25
Côn uPVC : D125x60
2
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Côn uPVC : D90x60
2
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Côn uPVC : D90x42
12
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Côn uPVC : D75X42
7
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Côn uPVC : D60X42
13
cái
Theo quy định tại Chương V
30
Thoát sàn Inax D76
13
cái
Theo quy định tại Chương V
31
Xiphong uPVC D76
13
cái
Theo quy định tại Chương V
32
Chóp thông hơi D60
3
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Nút bịt D125
1
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Nút bịt D110
10
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Nút bịt D90
10
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Nút bịt D76
4
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Tê thông tắc D125
6
cái
Theo quy định tại Chương V
38
Tê thông tắc D90
6
cái
Theo quy định tại Chương V
39
Phần thoát nước mưa mái
Theo quy định tại Chương V
40
Ống uPVC D110
0.12
100m
Theo quy định tại Chương V
41
Ống uPVC D90
1.8
100m
Theo quy định tại Chương V
42
Ống uPVC D34
0.16
100m
Theo quy định tại Chương V
43
Cút uPVC 90º : D90
12
cái
Theo quy định tại Chương V
44
Cút uPVC 135º : D90
24
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Côn uPVC : D110x90
12
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Phễu thu D110
12
cái
Theo quy định tại Chương V
47
NHÀ HỌC DÃY B
Theo quy định tại Chương V
48
KẾT CẤU
Theo quy định tại Chương V
49
Cọc
Theo quy định tại Chương V
50
Ép trước cọc bê tông cốt thép, chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 25x25cm, đất cấp II
50.178
100m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 25

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây