Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:31 19/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp, xây dựng hệ thống phòng cháy chữa cháy và các hạng mục phụ trợ trường THCS Đinh Xá, phường Liêm Tuyền, tỉnh Ninh Bình
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, nâng cấp, xây dựng hệ thống phòng cháy chữa cháy và các hạng mục phụ trợ trường THCS Đinh Xá, phường Liêm Tuyền, tỉnh Ninh Bình
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Liêm Tuyền, Tỉnh Ninh Bình
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
17/QĐ-VH&XH
Ngày phê duyệt
19/08/2026 16:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI PHƯỜNG LIÊM TUYỀN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:30 19/08/2026
đến
09:00 24/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
66.339.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi sáu triệu ba trăm ba mươi chín nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/08/2026 (22/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số nhà 17, tổ 4, Phường Phủ Lý, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam
2 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng thương mại và thiết bị Việt Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường Yết Kiêu, Phường Phủ Lý, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam
3 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Bền Vững Tư vấn lập E-HSMT Thôn Hoàng Vân, Phường Hà Nam, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam
4 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Bền Vững Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Hoàng Vân, Phường Hà Nam, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≤1,25 m3. Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực
1
2
Búa thủy lực. Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực
1
3
Máy đào ≤0,80 m3. Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực
1
4
Cần cẩu bánh hơi 25T. Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực
1
5
Máy trộn bê tông
1
6
Máy trộn vữa
1
7
Máy ủi ≤110 CV. Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực
1
8
Máy lu bánh thép 9T. Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực
1
9
Máy cắt uốn thép 5kW
1
10
Máy đầm bàn 1kW
2
11
Máy đầm đất cầm tay 70kg
1
12
Máy đầm dùi 1,5kW
2
13
Máy hàn
2
14
Máy khoan bê tông
2
15
Máy mài
2
16
Ô tô tự đổ ≤7 tấn. Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bơm chữa cháy động cơ diezel Q=2.5l/s, H=35m.c.n:
1
cái
2
Lắp đặt Tủ điện điều khiển bơm PCCC
1
1 trung tâm
3
Tủ điện điều khiển bơm PCCC, liên danh
1
cái
4
Bình tích áp 100l , trung quốc
1
cái
5
Bể nước mồi 500 lít
1
bể
6
Lắp đặt Van cổng DN80, tay quay van gang
7
cái
7
Lắp đặt Van cổng DN65, tay quay van gang
2
cái
8
Lắp đặt van chặn DN25
4
cái
9
Lắp đặt Van một chiều DN100, van gang
2
cái
10
Lắp đặt Van một chiều DN80, van gang
2
cái
11
Lắp đặt Van một chiều DN25. van đồng
1
cái
12
Lắp đặt mối nối mềm - Đường kính 80mm
4
cái
13
Y lọc DN80
2
cái
14
Rọ hút DN80
2
cái
15
Lắp đặt Van an toàn DN65
1
cái
16
Đồng hồ lưu lượng DN65, trung quốc
1
cái
17
Lắp đặt Van xả khí DN25
9
cái
18
Lắp đặt Van chặn DN15
5
cái
19
Lắp đặt Đồng hồ áp lực 25kg/cm2 kèm shiphong
4
cái
20
Lắp đặt Công tắc áp lực
2
cái
21
Phao cảm biến mực nước 3 que
1
cái
22
Lắp đặt Trụ tiếp nước chữa cháy DN100 2 cửa việt nam
2
cái
23
Lắp đặt Tủ chữa cháy họng nước vách tường KT 700x1200x200mm
20
1 trung tâm
24
Tủ chữa cháy họng nước vách tường KT 700x1200x200mm
20
tủ
25
Lắp đặt Van góc chữa cháy DN50 PN16, việt nam
20
cái
26
Cuộn vòi chữa cháy DN50 PN16 dài 20m
40
cuộn
27
Lăng phun B D50/13
20
cái
28
Bình chữa cháy ABC 8kg:
80
cái
29
Nội quy tiêu lệnh chữa cháy
24
cái
30
Giá đựng bình chữa cháy
11
giá
31
Lắp đặt tủ đựng bình chữa cháy KT 600x500x180mm
2
1 trung tâm
32
tủ đựng bình chữa cháy KT 600x500x180mm
2
tủ
33
Bình cầu chữa cháy ABC 6kg
1
cái
34
Tủ dụng cụ phá dỡ KT 600x110x200 gồm: Xà beng, kìm cộng lực, búa tạ, rìu cứu nạn
3
cái
35
Lắp đặt ống nhựa HDPE bằng p/p hàn - Đường kính ống 90mm, đoạn ống dài 40m
2.9
100 m
36
Lắp đặt tê HDPE ĐK90
3
cái
37
Lắp đặt tê HDPE ĐK90/65
10
cái
38
Lắp đặt cút HDPE ĐK90/65
15
cái
39
Lắp đầu nối bích kèm bích HDPE D90
3
cặp bích
40
Lắp Đầu nối bích kèm bích HDPE DN65
5
cặp bích
41
Lắp đặt Ống thép tráng kẽm DN80 dày 3.0mm
0.36
100m
42
Ống thép tráng kẽm DN80 dày 3.0mm
222.1291
kh
43
Lắp đặt Ống thép tráng kẽm DN65 dày 3.0mm
1.8
100m
44
Ống thép tráng kẽm DN65 dày 3.0mm
909.9265
kg
45
Lắp đặt Ống thép tráng kẽm DN50 dày 2.9mm
0.35
100m
46
Ống thép tráng kẽm DN50 dày 2.9mm
133.0532
kg
47
Lắp đặt Ống thép tráng kẽm DN25 dày 2.6mm
0.12
100m
48
Ống thép tráng kẽm DN25 dày 2.6mm
21.3387
kg
49
Lắp đặt Cút thép DN80
6
cái
50
Lắp đặt Cút thép DN65
15
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 9

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây