Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp

    Đang xem    
Tìm thấy: 14:51 01/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mới các phòng học và phòng chức năng trường Tiểu học Nghĩa Yên, huyện Nghĩa Đàn.
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2021-2025 là 1.500 triệu đồng. Phần còn lại ngân sách xã đối ứng và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nghĩa Đàn, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 11/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
165/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
31/10/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ NGHĨA YÊN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:50 01/11/2023
đến
16:30 11/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 11/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
43.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/11/2023 (10/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Phú Gia Lộc Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Khối Tân Minh, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn, tỉnh nghệ An
2 Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Nghĩa Đàn Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn, tỉnh Nghệ An
3 Công ty cổ phần cầu cảng Miền Trung Tư vấn lập E-HSMT Số 82 đường Thịnh Vượng, xóm 20 xã Nghi Phú, TP. Vinh, tỉnh Nghệ An
4 Công ty TNHH Phú Gia Lộc Tư vấn thẩm định E-HSMT Khối Tân Minh, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn, tỉnh nghệ An
5 Công ty cổ phần cầu cảng Miền Trung Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 82 đường Thịnh Vượng, xóm 20 xã Nghi Phú, TP. Vinh, tỉnh Nghệ An
6 Công ty TNHH Phú Gia Lộc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khối Tân Minh, thị trấn Nghĩa Đàn, huyện Nghĩa Đàn, tỉnh nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ, khối lượng hàng CC CP TGGT ≥ 5T
2
2
Máy đào, dung tích gàu từ ≥ 0,4 m3
1
3
Máy trộn, dung tích bồn trộn ≥ 250L
2
4
Máy cắt thép, Phù hợp với tính chất công việc
1
5
Đầm dùi, Phù hợp với tính chất công việc
2
6
Đầm cóc, Phù hợp với tính chất công việc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng công trình
476.801
m3
2
Bê tông lót móng, đá 4x6, vữa mác 100
72.1081
m3
3
Cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
1.1214
tấn
4
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
1.2456
tấn
5
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1318
tấn
6
Bê tông móng, đá 1x2, mác 250
38.2345
m3
7
Bê tông cổ móng, đá 1x2, mác 250
4.6738
m3
8
Xây đá hộc, xây móng, vữa XM mác 75
143.0673
m3
9
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1153
tấn
10
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.7181
tấn
11
Bê tông giằng móng, đá 1x2, mác 250
5.1796
m3
12
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây móng, vữa XM mác 75
11.7631
m3
13
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
258.8
m3
14
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
52.7
m3
15
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, vữa XM mác 75
10.362
m3
16
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
58.898
m2
17
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
49.808
m2
18
Bê tông bó hè M200
7.552
m3
19
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm
0.3274
tấn
20
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0609
tấn
21
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm
2.5324
tấn
22
Bê tông cột, đá 1x2, mác 250
10.7395
m3
23
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.5909
tấn
24
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm
3.8011
tấn
25
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm
1.0908
tấn
26
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 250
23.57
m3
27
Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm
7.591
tấn
28
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 250
55.6332
m3
29
Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1806
tấn
30
Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm
0.6861
tấn
31
Bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 250
5.579
m3
32
Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép <= 10mm
0.4587
tấn
33
Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép > 10mm
0.1405
tấn
34
Bê tông cầu thang thường, đá 1x2, mác 250
3.2643
m3
35
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, vữa XM mác 75
106.9755
m3
36
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22 vữa XM mác 75
6.3562
m3
37
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, vữa XM mác 75
11.1279
m3
38
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây cột, trụ, vữa XM mác 75
15.5617
m3
39
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
513.779
m2
40
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
707.566
m2
41
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
301.5274
m2
42
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
224.6168
m2
43
Trát trần, vữa XM mác 75
407.6538
m2
44
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM mác 100
16.74
m2
45
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
19.06
m2
46
Đắp phào kép, vữa XM mác 75
125.48
m
47
Đắp phào đơn, vữa XM mác 75
488.8
m
48
Miết mạch chỉ lõm âm tường
130
m
49
Đắp chi tiết đầu cột
26
cái
50
Đắp chi tiết chân cột:
18
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây