Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Xây lắp

Tìm thấy: 14:29 24/10/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Xây dựng nhà đa năng Trường Trung học cơ sở Hồng Phong
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Đầu tư công thuộc kế hoạch trung hạn 05 năm 2021-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:00 31/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
93/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
21/10/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Hồng Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:28 24/10/2022
đến
16:00 31/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 31/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/10/2022 (28/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng Á Đông Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty cổ phần Hoàng Phan Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng An Thịnh. Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Sao Vàng Hải Phòng. Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng An Thịnh. Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Sao Vàng Hải Phòng. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN MÓNG
2
Đào móng công trình, đất cấp II, đào máy
1.6276
100m3
3
Đào móng công trình, đất cấp II, đào thủ công
39.5928
m3
4
Đào giằng móng, đất cấp II, đào thủ công
1.0944
m3
5
Đóng cọc tre, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
70.5
100m
6
Vét bùn đầu cọc
11.28
m3
7
Cát đen phủ đầu cọc
11.28
m3
8
Ván khuôn bê tông lót móng
0.433
100m2
9
Đổ bê tông lót móng, đá 4x6, mác 100
16.7778
m3
10
Cốt thép móng, đường kính <=10 mm
0.8528
tấn
11
Cốt thép móng, đường kính <=18 mm
2.5643
tấn
12
Cốt thép móng, đường kính >18 mm
2.5591
tấn
13
Ván khuôn móng cột
0.9334
100m2
14
Ván khuôn giằng móng
1.4659
100m2
15
Đổ bê tông móng, đá 1x2, mác 200
56.0131
m3
16
Đắp đất tận dụng, độ chặt yêu cầu K=0,90 (đất tận dụng)
2.0235
100m3
17
Vận chuyển đất đi đổ, đất cấp II
0.1128
100m3
18
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.8658
100m3
19
Đổ bê tông nền, đá 2x4, mác 150, PCB30
55.3552
m3
20
Đánh mặt nền bê tông
553.552
m2
21
PHẦN THÂN
22
Bê tông cột tầng 1, đá 1x2, mác 200
10.0139
m3
23
Bê tông cột tầng 2, đá 1x2, mác 200
13.4309
m3
24
Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn cột
2.8423
100m2
25
Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép cột, trụ, đường kính <=10 mm, cột, trụ cao <=16 m
0.8282
tấn
26
Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép cột, trụ, đường kính <=18 mm, cột, trụ cao <=16 m
2.8444
tấn
27
Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép cột, trụ, đường kính >18 mm, cột, trụ cao <=16 m
0.9785
tấn
28
Bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 200
41.7308
m3
29
Cốt thép dầm đường kính <=10 mm, ở độ cao <=16 m
1.3347
tấn
30
Cốt thép dầm, đường kính <=18 mm, ở độ cao <=16 m
5.2615
tấn
31
Ván khuôn xà dầm, giằng, chiều cao <= 28m
4.1957
100m2
32
Bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 200
12.8881
m3
33
Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
1.2888
100m2
34
Cốt thép sàn mái, cao <=16 m, đường kính <=10 mm
2.6037
tấn
35
Bê tông lanh tô,lanh tô liền mái hắt,máng nước,tấm đan..., đá 1x2, mác 200
6.0371
m3
36
Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.6295
100m2
37
Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính <=10 mm, cao <=16 m
0.1693
tấn
38
cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính >10 mm, cao <=16 m
0.5456
tấn
39
Xây gạch chỉ 6,5x10,5x22, xây tường 220, vữa XM mác 75
31.4766
m3
40
Xây gạch chỉ 6,5x10,5x22, xây tường 220, vữa XM mác 75
28.707
m3
41
Xây gạch chỉ 6,5x10,5x22, xây cột tầng 1, vữa XM mác 75
1.1671
m3
42
Bê tông lót bậc tam cấp, đá 4x6, mác 100
5.3489
m3
43
Xây gạch bậc tam cấp, vữa XM mác 75
15.3138
m3
44
Láng nền, tam cấp sảnh, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
63.1474
m2
45
Láng granitô nền, tam cấp sảnh
63.1474
m2
46
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
376.4466
m2
47
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
219.308
m2
48
Trát bạo cửa, dày 1,5 cm, vữa XM mác 75
34.32
m2
49
Trát trụ cột, dày 1,5 cm, vữa XM mác 75
237.2162
m2
50
Trát xà dầm vữa XM mác 75
393.2137
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN THỊNH như sau:

  • Có quan hệ với 86 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,80%, Xây lắp 87,45%, Tư vấn 7,98%, Phi tư vấn 0,77%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 677.509.615.696 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 672.421.063.935 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây