Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Xây lắp

Tìm thấy: 09:41 25/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở làm việc Hạt Kiểm lâm huyện Đơn Dương
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đơn Dương, Tỉnh Lâm Đồng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 02/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 55/QĐ-HKL
Ngày phê duyệt
24/06/2024 09:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
HẠT KIỂM LÂM HUYỆN ĐƠN DƯƠNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:39 25/06/2024
đến
16:30 02/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 02/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/07/2024 (30/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỨ HẢI Tư vấn lập E-HSMT 38/4 Lê Hồng Phong - Phường 4 - Thành phố Đà Lạt - Tỉnh Lâm Đồng
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRIỀU AN Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 500 đường Hùng Vương - Thị trấn Đinh Văn - Huyện Lâm Hà - Tỉnh Lâm Đồng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỨ HẢI Tư vấn đánh giá E-HSDT 38/4 Lê Hồng Phong - Phường 4 - Thành phố Đà Lạt - Tỉnh Lâm Đồng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRIỀU AN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 500 đường Hùng Vương - Thị trấn Đinh Văn - Huyện Lâm Hà - Tỉnh Lâm Đồng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch, đá 1,7 kW - Còn sử dụng tốt, có tài liệu chứng minh kèm theo
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay 0,62 kW - Còn sử dụng tốt, có tài liệu chứng minh kèm theo
1
3
Máy trộn bê tông 250l - Còn sử dụng tốt, có tài liệu chứng minh kèm theo
1
4
Máy cắt gạch đá - công suất: 1,7kW - Còn sử dụng tốt, có tài liệu chứng minh kèm theo
1
5
Máy cân bằng laze hoặc tương đương - Còn sử dụng tốt, có tài liệu chứng minh kèm theo
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA TRỤ SỞ LÀM VIỆC
HẠNG MỤC
2
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng sênô
90.6
m2
3
Láng sênô vữa XM Mác 75 PCB40
90.6
m2
4
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
90.6
m2
5
Phá dỡ tường xây gạch, tường hộp kỹ thuật bị thấm
0.12
m3
6
Lắp đặt ống nhựa PVC đường kính ống 90mm
6
m
7
Xây tường hộp kỹ thuật bằng gạch 7,5x11,5x17,5cm, vữa XM Mác 75 PCB40
0.12
m3
8
Trát tường hộp kỹ thuật chiều dày trát 1,5cm vữa XM Mác 75 PCB40
1.2
m2
9
Tháo dỡ và thay mới trần bị ẩm mốc (trần thạch cao tấm thả KT 600x600)
30
m2
10
Phá dỡ nền gạch bằng thủ công, gạch xi măng, gạch gốm các loại
57.067
m2
11
Bê tông nền vữa Mác 200 PCB40 đá 1x2
1.71
m3
12
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3,0cm vữa XM Mác 75 PCB40
56.227
m2
13
Lát gạch nền, sàn, tiết diện gạch ceramic 600x600mm vữa XM Mác 75 PCB40
37.697
m2
14
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
3.337
m2
15
Ốp gạch chân tường, viền tường, viền trụ, cột, tiết diện gạch ceramic 100x600
3.337
m2
16
Lát đá granite tự nhiên nguyên tấm ngạch cửa đi
0.75
m2
17
Lát gạch nền, sàn, tiết diện gạch 300x300 vữa XM Mác 75 PCB40
18.53
m2
18
Tháo dỡ gạch ốp tường vệ sinh
62.5
m2
19
Ốp gạch tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600 vữa XM Mác 75 PCB40
112.225
m2
20
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh, chậu rửa
5
bộ
21
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh, bệ xí
4
bộ
22
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh,...)
4
bộ
23
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ôtô 5 tấn
6.525
m3
24
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ôtô 5 tấn
6.525
m3
25
Lắp đặt chậu rửa lavabo
5
bộ
26
Lắp đặt vòi rửa lavabo lạnh
5
bộ
27
Lắp đặt bộ xả đáy lavabo
5
bộ
28
Lắp đặt chậu xí bệt
4
bộ
29
Lắp đặt kệ kính
5
cái
30
Lắp đặt giá treo
5
cái
31
Lắp đặt hộp đựng
4
cái
32
Lắp đặt gương soi
5
cái
33
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
7
cái
34
Lắp đặt ống cấp nước
9
bộ
35
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
4
cái
36
Lắp đặt vòi xả nước inox 304
5
bộ
37
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
2
bộ
38
Lắp đặt ống nhựa PVC, đường kính ống 27mm
36
m
39
Lắp đặt co nhựa PVC, đường kính 27mm
15
cái
40
Lắp đặt tê nhựa PVC, đường kính 27mm
15
cái
41
Lắp đặt lơi nhựa PVC, đường kính 27mm
15
cái
42
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, sơn 1 nước lót, 2 nước phủ
218.28
m2
43
Cạo bỏ lớp sơn cũ, lớp sơn trên bề mặt tường, cột, trụ ngoài nhà
396.706
m2
44
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
396.706
m2
45
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn lót kiềm, sơn 1 nước
453.897
m2
46
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, sơn 1 nước lót, 2 nước phủ
453.897
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây