Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Xây lắp

Tìm thấy: 17:49 02/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trường THPT Lê Hồng Phong (Hạng mục: Sửa chữa khu nhà A, khu nhà B; khu nhà xe học sinh; sân, hệ thống thoát nước, cổng và tường bao)
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 11/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
60/QĐ-LHP
Ngày phê duyệt
02/08/2024 17:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG THPT LÊ HỒNG PHONG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:47 02/08/2024
đến
08:00 11/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 11/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/08/2024 (09/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH LONG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 32G Điện Biên Phủ - Phường Máy Tơ - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn lập E-HSMT Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
4 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng thái sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 10/12/48 Phương Lưu 1 - Phường Đông Hải 1 - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
6 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng thái sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 10/12/48 Phương Lưu 1 - Phường Đông Hải 1 - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá công suất : ≥ 1,7 kW - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán;
1
2
Máy đầm bàn công suất : ≥ 1,5 kW - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán;
1
3
Máy đầm dùi công suất : ≥ 1,0 kW - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán;
1
4
Máy đầm đất trọng lượng : ≥ 70 kg - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán;
1
5
Máy hàn nhiệt cầm tay - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán;
1
6
Máy hàn công suất : ≥ 23KW - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán;
1
7
Máy khoan bê tông cầm tay công suất: ≥ 0.62KW - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán;
1
8
Máy trộn bê tông dung tích: ≥ 250,0 lít - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán;
1
9
Máy trộn vữa dung tích: ≥ 150,0 lít - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán;
1
10
Ô tô tự đổ trọng tải: ≥ 2,5 tấn - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc đăng ký và đăng kiểm còn thời hạn; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc đăng ký và đăng kiểm còn thời hạn;
1
11
Máy cắt thép công suất: ≥ 5KW - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán;
1
12
Máy đào dung tích gầu: ≥ 0,4m3 - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc đăng ký và đăng kiểm còn thời hạn; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc đăng ký và đăng kiểm còn thời hạn;
1
13
Xe cẩu: - Thuộc sở hữu của nhà thầu:Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc đăng ký và đăng kiểm còn thời hạn; - Nhà thầu huy động (đi thuê): Hợp đồng/hoặc đồng nguyên tắc về thuê thiết bị; Hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc đăng ký và đăng kiểm còn thời hạn;
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hộp kiểm tra điện trở
2
hộp
2
2. NỀN NHÀ:
3
Tháo dỡ hệ thống điện hiện trạng, di chuyển bàn ghế, vật tư để cải tạo
10
Công
4
Tháo dỡ gạch lát nền hiện trạng
313.1278
m2
5
Tháo dỡ gạch ốp paget tầng 1
17.2656
m2
6
Bê tông nền, đá 2x4, vữa BT M250, PCB40
31.3128
m3
7
Lát nền, sàn bằng gạch LD 600x600mm, vữa XM M75, PCB30
313.1278
m2
8
Ốp gạch 600x120 chân tường
17.2656
m2
9
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
9.7391
m3
10
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
3.1313
100m2
11
3. TƯỜNG NHÀ:
12
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
124.887
m2
13
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
155.5269
m2
14
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
890.0159
m2
15
Tháo dỡ gạch ốp tường t1 bị gãy vỡ
10
m2
16
Ốp gạch 400x900 hoàn trả
10
m2
17
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
5.8083
m3
18
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
88.6207
m2
19
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
66.9062
m2
20
Trát trần, vữa XM M75, PCB30
124.887
m2
21
Bả, Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
334.5312
m2
22
Bả, Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
842.8986
m2
23
4. SỬA CHỮA CỬA:
24
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
252.9
m2
25
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
543.6
m
26
Tháo dỡ hoa sắt cửa
182.52
m2
27
Xây chèn khuôn đã tháo dỡ
3.4164
m3
28
Trát hèm cửa sau khi xây chèn khuôn chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB40
91.176
m2
29
Bả, Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
256.832
m2
30
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại, hoa sắt cửa sổ và sơn lại 1 nước lót, 2 nước phủ
182.52
m2
31
Lắp dựng hoa sắt cửa, PCB40
182.52
m2
32
Sản xuất lắp dựng cửa đi nhôm hệ 55, kính dày 6,38mm
43.68
m2
33
Sản xuất lắp dựng cửa sổ nhôm hệ 55, kính dày 6,38mm
182.52
m2
34
HẠNG MỤC: KHU NHÀ XE HỌC SINH
35
Tháo dỡ cánh cổng sắt
10.3
m2
36
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
620
m2
37
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
3.0575
tấn
38
Tháo dỡ các kết cấu thép, cột thép
0.7328
tấn
39
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại và Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
105.7133
m2
40
Lắp dựng cánh cổng sắt sau khi sơn lại
10.3
m2
41
NỀN NHÀ XE:
42
Cắt nền sân bê tông lát gạch hiện trạng để đào móng nhà xe
138
m
43
Phá dỡ nền sân hiện trạng đã cắt
7.7625
m3
44
Thi công Móng M1 (Theo HSTK được phê duyệt)
4
Móng
45
Thi công Móng M2 (Theo HSTK được phê duyệt)
17
Móng
46
Thi công Móng M3 (Theo HSTK được phê duyệt)
6
Móng
47
Bê tông nền, đá 2x4, vữa BT M250, PCB40
48.496
m3
48
Sơn sàn, nền, bề mặt bê tông - 1 nước lót, 2 nước phủ
90
m2
49
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
56.5572
m3
50
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
5.974
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG THPT LÊ HỒNG PHONG như sau:

  • Có quan hệ với 6 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 42,85%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.797.217.078 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.765.219.637 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây