Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG | Tư vấn lập E-HSMT | 199/6 khu phố Quảng Đức - Thị trấn Đinh Văn - Huyện Lâm Hà - Tỉnh Lâm Đồng |
| 2 | CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẦU TƯ VĨNH LỘC | Tư vấn thẩm định E-HSMT | Số 78/15C Đông Tĩnh - Phường 8 - Thành phố Đà Lạt - Tỉnh Lâm Đồng |
| 3 | CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG | Tư vấn đánh giá E-HSDT | 199/6 khu phố Quảng Đức - Thị trấn Đinh Văn - Huyện Lâm Hà - Tỉnh Lâm Đồng |
| 4 | CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẦU TƯ VĨNH LỘC | Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu | Số 78/15C Đông Tĩnh - Phường 8 - Thành phố Đà Lạt - Tỉnh Lâm Đồng |
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Tiêu chuẩn đánh giá E-HSDT | Đây là công trình kết hợp vừa đèn chiếu sáng , hộ lam biển báo, cần kinh nghiệm về điện cũng như xây dựng , các gói thầu tính chất tương tự thường yêu cầu nhân sự chủ chốt có chuyên ngành về điện hoặc xây dựng, vì vậy nếu yêu cầu chuyên ngành xây dựng độc lập vô tình sẽ làm hạn chế nhà thầu tham dự. Mặt khác quy định cụ thể tại điều 74 nghị định 15/2021 có nêu điều kiện cụ thể của Chi Huy Trưởng như sau : “Có chứng chỉ hành nghề giám sát hạng III hoặc trực tiếp tham gia ít nhất 1 công trình cấp III hoặc 2 công trình Cấp IV” Kính trình chủ đầu tư xem xét, nhà thầu đề xuất nhân sự Chỉ huy trưởng và Kỹ Thuật có chuyên ngành xây dựng hoặc kỹ sư chuyên ngành về điện và có Chứng chỉ hành nghề giám sát công trình xây dựng hạ tầng kỹ thuật hoặc trực tiếp tham gia ít nhất 1 công trình cấp III hoặc 2 công trình Cấp IV theo đúng quy định của Pháp Luật được không ? | trả lời, làm rõ nôi dụng E-HSMT |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Yêu cầu về kỹ thuật | Yêu cầu bên mời thầu cung cấp đầy đủ bản vẽ thể hiện mặt bằng định vị các trí móng trụ đèn, lan can, tọa độ vị trí bắt đầu và kết thúc của tuyến đường lắp đặt hoặc bản vẽ đã được cơ quan có thẩm quyền phê duyệt để nhà thầu có cơ sở lập hồ sơ dự thầu | hồ sơ báo cáo kết quả khảo sát và hồ sơbáo cáo kinh tế kỹ thuật ( tập 2 – bản vẽ) |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| STT | Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị | Số lượng tối thiểu cần có |
|---|
1 |
Máy thủy bình điện tử |
1 |
2 |
Máy toàn đạc điện tử |
1 |
3 |
Máy cắt uốn 5 kW |
2 |
4 |
Máy đầm dùi 1,5 kW |
2 |
5 |
Máy hàn 23 kW |
2 |
6 |
Máy hàn 23kW |
2 |
7 |
Máy trộn bê tông 250l |
2 |
8 |
Ô tô thùng 2,5T |
1 |
| STT | Mô tả công việc mời thầu | Khối lượng | Đơn vị tính | Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính | Ghi chú |
|---|
1 |
1- LỀ ĐƯỜNG |
1 |
hạng mục |
||
2 |
2-CỌC TIÊU |
1 |
hạng mục |
||
3 |
3-BIỂN BÁO |
1 |
hạng mục |
||
4 |
4-RÀO HỘ LAN |
1 |
hạng mục |
||
5 |
5-MÓNG TRỤ ĐÈN |
1 |
hạng mục |
||
6 |
6-TRỤ ĐÈN VÀ PHỤ KIỆN |
1 |
hạng mục |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu cứ tin vào một lời nói dối, cuối cùng rồi nó cũng thành sự thật. "
Toboso Yana
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư UBND thị trấn Thạnh Mỹ đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác UBND thị trấn Thạnh Mỹ đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.